พฤษภาคม 04, 2024, 07:43:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยสั่งของ YUU จาก aliexpress บ้างครับ  (อ่าน 1461 ครั้ง)
DF2V
สัตว์เซลล์เดียว
*

« เมื่อ: ธันวาคม 24, 2023, 07:01:51 AM »

สั่งยังไงครับ และ คุณภาพเป็นไงครับ อ่านๆดูบางคนบอกไม่ดี บางคนบอกพอได้

แล้วไม่เกิน 1 โลจะโดนยึดไหมครับ 
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2023, 01:46:00 PM »

เท่าที่ลอง นะ

https://th.aliexpress.com/item/1005004800500485.html?pdp_npi=4%40dis%21THB%21THB%202%2C208.47%21THB%201%2C104.23%21%21%21%21%21%402103246617033992873701696ed09b%2112000030533572703%21sh%21TH%21926291122%21&spm=a2g0o.store_pc_allItems_or_groupList.new_all_items_2007602965536.1005004800500485&gatewayAdapt=glo2tha

ข้างหน้าช๊อตดุจโดนไฟดูดข้างหลังทุ้มดีมากๆ เบรกข้างหน้าเยอะ

ข้างหน้านี้ใช้ครั้งเดียวเสียวไปครึ่งวันเลยนะ เสียวแบบแปรบๆ ไม่หายอะ

ด้านตูดอะบอกตรงๆ ของญี่ปุ่นที่บอกว่าดีที่สุดก็สู้ไม่ได้ เรารออยู่ถ้ามันมีตูดเฉพาะๆเลยต้องจัดหละ อยากได้แน่นๆ

เท่าที่ลองนะ แต่อย่างอื่นเช่นอะไรที่มีไฟฟ้า ผมไม่แนะนำนะ เคยซื้อแท่งอุ่นมาโครตห่วย  แล้วเท่าที่ดู อะไรที่เป็นไฟฟ้าของเจ้านี้ดูมันไม่ค่อยน่าจะชัวร์เท่าไหร่

ถ้าเทียบกับญี่ปุ่นข้อดีใหญ่ๆเลย คือทนครับ ของญี่ปุ่นบางเจ้าใช้แปปๆขาด แปปพัง NPG เอย Magiceye เอย ผมพึ่งใช้ไป3รอบเองข้างในขาดไปหละ ดีขาดไม่เยอะ ของผมใช้ไป6เดือนสภาพยังดีอยู่เลย ราก็ไม่มีแถม ยังแน่นอยู่

ถ้าไม่เกิน1โล รอดอยู่ครับ แต่ได้ช้าอยู่ เพราะเจ้า่นี้มีคนไทยสั่งไปแล้วโดนยึดเลยขยาดๆนิดหน่อย เพราะโดนไปให้1ดาว ทำให้เหมือนนางเปลี่ยนวิธีส่งหรืออะไรไม่รู้ ไม่มาทางSGหละ

ส่วนตัวมือใหม่เข้าวงการก็เจ้านี้เลยครับสั่งง่าย ตัวBeginner ก็เยอะ ไม่รู้จะทำมาอะไรเยอะแยะ จริงๆจะสั่งของญี่ปุ่นได้แต่มันยากครับ ยากมากในการสั่ง รวมค่าส่งด้วยก็ไม่ได้ถูกเลย ต่อให้สั่งผ่านShippingก็ตาม

แถมข้อมูลอะไรก็ยาก ยิ่งผ่านOtona คือมีโอกาศถูกยึดด้วย

ถ้าไม่รู้จะสั่งยังไง ก็ให้ดูที่ลายเอาครับ ยิ่งละเอียดเยอะยิ่งดี ไม่ก็ดูราคาไปเลย ซื้อของจีนคุณภาพตามราคา อ้อแล้วของจีนมันไม่ค่อยมีตัวเลือกครับ ของมีแบรนจริงๆน้อยๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2023, 02:03:19 PM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
powerJayz
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 09, 2024, 11:17:21 AM »

สั่งตามระบบปกตินั้นแหละผม
ในเคสผมสั่งตามรูปมา ไม่น่าเกิน 1 โล
ผ่าน ได้รับปกติ แอบได้ของเร็วกว่าปกติ ที่สำคัญเขาแพคของอย่างดีกันกระแทกมาแน่นๆ

ผมสั่งตาม คห ข้างบนแหละครับ แต่คนละตัว อยากลองตัวนี้ แต่รวมๆ ไม่ค่อยเร้าใจ พอใช้งานได้แหละ
รูปการสั่งเอาไว้พิจารณาครับ
https://pic.in.th/image/aQbP73
Panzerelite
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 09, 2024, 02:02:57 PM »

รีวิวหน่อยร้านบอกอีกตัวนี้หละ เด็ดสุด

ส่วนตัวนะ ตัวนี้แอบสยองนิดๆเรื่องฟันที่อยู่ข้างในอะม้นคล้ายกับหนังฝรั่งเรื่องหนึ่ง
powerJayz
ปลิงควาย

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 09, 2024, 04:55:31 PM »

ถึงท่าน Panzerelite

ส่วนตัวผมเลยนะ ผมว่ามันเฉยๆ ไม่ค่อยเสียวสักเท่าไร น้ำหนัก ขนาดมันใหญ่แหละครับ แน่นๆ ดี
แต่พอแทงเข้าไป พยายามลึกเท่าไร หรือเล่นท่าจับพลิกตะแคง คว่ำทุกท่า มันออกจะเฉยๆ เสียวแต่ไม่มากจนถึงขั้นเกร็งเท้า ฮ่าๆ
ส่วนไอ้ฟันที่อยู่ปลายสุด แทงจนลึก ก็ไม่ค่อยรู้สึกว่าโดนฟันเลยนะ ก็เลยมองว่าไม่ส่งผลต่อความรู้สึกเลย

ส่วนเนื้อซิลิโคน ok แหละครับคุณภาพดี
แต่อย่างท่านว่า ตัวอุ่นร้อน เสียบทิ้งไว้ ไม่เห็นมันจะร้อน 555 ก็เลยเฉยๆ จุดนี้

ส่วนตัวผมว่า ลองตัวอื่นๆ ดีกว่าตัวนี้แหละครับ
Panzerelite
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 09, 2024, 08:56:12 PM »

ส่วนตัวผมเลยนะ ผมว่ามันเฉยๆ ไม่ค่อยเสียวสักเท่าไร น้ำหนัก ขนาดมันใหญ่แหละครับ แน่นๆ ดี
แต่พอแทงเข้าไป พยายามลึกเท่าไร หรือเล่นท่าจับพลิกตะแคง คว่ำทุกท่า มันออกจะเฉยๆ เสียวแต่ไม่มากจนถึงขั้นเกร็งเท้า ฮ่าๆ
ส่วนไอ้ฟันที่อยู่ปลายสุด แทงจนลึก ก็ไม่ค่อยรู้สึกว่าโดนฟันเลยนะ ก็เลยมองว่าไม่ส่งผลต่อความรู้สึกเลย

ส่วนเนื้อซิลิโคน ok แหละครับคุณภาพดี
แต่อย่างท่านว่า ตัวอุ่นร้อน เสียบทิ้งไว้ ไม่เห็นมันจะร้อน 555 ก็เลยเฉยๆ จุดนี้

ส่วนตัวผมว่า ลองตัวอื่นๆ ดีกว่าตัวนี้แหละครับ
อันนี้คือตัว600กว่าบาทใช้ไหมครับ
ไปเช็คดูอีกทีหายไปจากตลาดแล้วหรอ แสดงว่าไม่เวิร์กจริง

แล้วไปเจอตัวไหนเนี้ยขนาดเกร็งเท้าเลย ZYX ?

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2024, 09:07:52 PM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
powerJayz
ปลิงควาย

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 10, 2024, 02:50:42 PM »

อันนี้คือตัว600กว่าบาทใช้ไหมครับ
ไปเช็คดูอีกทีหายไปจากตลาดแล้วหรอ แสดงว่าไม่เวิร์กจริง

แล้วไปเจอตัวไหนเนี้ยขนาดเกร็งเท้าเลย ZYX ?

ที่ผมซื้อ YUU 1200 ราวๆ นี้ครับ คือข้างในรายละเอียดมันตื้นๆ ไม่ลึกเท่าไรมันเลยเฉยๆ

ส่วนที่เกร็งยันเท้า แต่ว่าแต่ละคนถ้าใช้อาจจะรู้สึกไม่เหมือนผมก็ได้นะ
ไม่รู้เป็นที่ผมคนเดียวป่าว 555 คือ sensitive จัดอะไรแบบนี้
ด้วยชื่อชั้นแหละครับ เป็นของ Magic eyes คือ 2 ตัวนี้ครับ
ใช้ประจำตอนนี้ คือ ยอมกัดฟันซื้อครับ ซื้อตามรีวิวในนี้แหละครับ

Panzerelite
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 27, 2024, 11:37:17 AM »

โลลิงโคนี้เอง ดีจริงๆครับ ดีขนาดที่ว่า Magic Eye พยายามเท่าไหร่ก็พัฒนาให้ดีกว่าตัวนี้ไม่ได้แล้ว ผมเคยใช้สีชมพูอะนะ เป็นรุ่นSoft โครตดูดวิญญาณเลย

ปากที่บ้านก็มีแต่เป็นตัวฟันแข็ง ใช้ไม่ไหวเท่าไหร่ ไม่กล้าถอนฟันทิ้งด้วย
หน้า: [1] พิมพ์