พฤษภาคม 03, 2024, 10:55:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา จกป ที่ดีกว่า meiki zxy (minireview zxy vs tenga flip zero garvity)  (อ่าน 1414 ครั้ง)
pon1212121
สัตว์เซลล์เดียว
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2024, 12:27:44 PM »

ส่วนตัวได้ลอง meiki zxy กับ tenga fzg black มา
อยากรู้ว่ามีตัวไหนแนะนำกว่านี้ไหมครับ ถ้าเป็นแบบไฟฟ้าจะเสียวกว่าไหม

จะขอรีวิว 2 ตัวนี้สั้นๆเพื่อให้รู้ความชอบนะครับ

Tenga
คิดว่าบีบรัดเกินไปหน่อย เสียวไประบมไป
พื้นผิวที่ดีไซต์มา ลูกกลมๆ ปุ่มๆ สุดท้ายไม่รู้สึกเลย กลายเป็นเนื้อเดียวไปหมด
ไม่ได้ว้าวกับ ระบบสูญญากาศอะไร ดีกว่าชักขึ้นลงปกติ 0.5 คะแนน ไม่รู้เพราะ black  มันบีบเกินไปด้วยรึเปล่า
จะค่อยๆใช้ ก็ไม่เสียวใช้แบบรุนแรงก็จบงานเร็ว สรุปกลับไปใช้มือหลังจากใช้ไปซักพัก นานๆใช้ทีก็พอได้ เหมาะกับใช้เป็นตัวเสริมอารมณ์เปลี่ยนฟิล แต่ใบ้เป็นตัวหลังไม่โอเค
ไม่ใช่ไม่ดีนะครับแต่พอเทียบกับราคาที่ขายกันก็ไม่แนะนำครับ

Zxy
คนละฟิลเลย ถ้าtenga คือบีบรัด ตัวนี้จะนุ่มๆละมุนๆ
ตัวนี้เรียกได้ว่าประทับใจเลยครับ
ใช้ครั้งแรกรู้สึกไม่ประทับใจอะไร แต่พอค่อยๆลองรู้จุด รู้ตำแหน่งที่ชอบ คะแนน+ ขึ้นเรื่อยๆเลยครับ
ใช้ท่าปกตินุ่มๆละมุนๆ พลิกด้านหลัง ด้านข้าง ให้ฟิลลิ่งที่ต่างกัน จะเสียวกว่า(คิดว่าแล้วแต่กายภาพเป็นคนๆไป) ส่วนตัวชอบแบบท่าปกติ นุ่มๆได้เรื่อยๆ แต่ก็เสียว
ประทับใจกับคุณภาพมาก ภายในก็รู้สึกได้มากกว่า tenga
ความคงทนไม่ได้คาดหวังอยู่แล้วเลยไม่ผิดหวังครับ
ใช้มาอย่างหนักหน่วงปีนึง ภายนอกและภายในก็เริ่มหลุด แต่ยังไม่เจอกรณีฉีกขาดใหญ่ครั แต่ก็คิดว่าใช้คุ้มละ
ส่วนที่ไม่ประทับใจมีแค่
เปื้อนง่าย ด้านนอกดำหมด
ทำความสะอาดยากอย่างที่เขาว่ากัน
ภายในเมื่อเทียบกับวันแรกที่ใช้มันก็เริ่มหลวมขึ้นครับแต่ไม่ได้รู้สึกแย่ ความเสียวไม่ลดไม่เพิ่มแค่เปลี่ยนไปเลยไม่รู้ว่าจะเป็นข้อเสียไหม

จบท้าย
Tenga 4 คะแนน คะแนนน้อยเมื่อเทียบกับราคาครับ
 meiki 9 คะแนน ใช้กี่ครั้งก็ยังคิดว่าเวิร์ค แต่อยากได้ฟิลอื่นบ้าง

Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2024, 12:42:10 PM »

Magic Eye ครับ ทนกว่า ดีกว่าอาร์ตกว่าด้วย ตัวฮิตๆก็Lolincoครับ เสียวจริง

ลองมาดีสุดแล้วมั่ง ขนาดLolinco Final ที่พัฒนามาแล้วยังสู้ไม่ได้เลย ตัวนั้นซิงขาดปุปหลวมปัป
Zyncare
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2024, 05:29:34 PM »

ช่วงนี้ผมหยิบ4ตัวนี้มาใช้บ่อยๆ แต่ส่วนตัวเป็นคนชอบแนวนุ่มๆกระตุ้นต่ำให้คะแนนตามความชอบส่วนตัวล้วนๆ

1.Real Hole Raw Saika Kawakita ของ EXE ตัวไม่ใหญ่มากจับถนัดมือล้างไม่ยากด้วย ข้างในนุ่มๆสบายไม่กระตุ้นมากเกินไปสาวเพลินๆ อาจไม่เน้นสมจริงแบบ zxy ทางเข้าเล็กไปนิดแต่ข้อดีคือไม่มีเจลไหลย้อนกลับ ถ้า zxy 9 คะแนน อันนี้ส่วนตัวผมให้8.5 ติดมากช่วงนี้

2.Lolinco Virgo Premium Soft ซีรี่ส์ขายดีของ Magic eyes ผมเป็นคนชอบแบบนุ่มจะแนะนำตัวซอฟครับ ถ้าไม่ชอบนุ่มไปตัวธรรมดา ต้องยอมรับว่ารู้สึกดีจริงๆช่วงจำลองมดลูกข้างในนี่ผมชอบมากๆลองมาหลายตัวหาตัวไหนเหมือนแทบไม่มี แต่สำหรับผมมันกระตุ้นเกินไปอยู่ได้ไม่นานแล้วล้างยากหักคะแนนนิดนึง 8คะแนน

3.Julia Plus ของ EXE สัมผัสไม่นุ่มมากแต่ก็ไม่แข็งข้างในไม่รัดเกินไปสาวเพลินๆ หักคะแนนนิดตรงรูปลักษณ์มีนมจับไม่ถนัดมือกับยางเหนียวนิดนึง8คะแนน

4.La Bocca Verita ของ Magic eyes เป็นตัวปากยอดนิยมเหมาะสำหรับคนอยากลองแนวนี้ตัวแรกคนไม่ชินต้องระวังฟันครูดนิดนึงนุ่มๆฟินๆ สำหรับผมได้คะแนนเยอะเพราะปากมันล้างง่ายกว่าจิ๋มอ่ะ555 เอาไป8คะแนน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 18, 2024, 04:06:53 PM โดย Zyncare » บันทึกการเข้า
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2024, 06:39:04 PM »

ช่วงนี้ผมหยิบ4ตัวนี้มาใช้บ่อยๆ แต่ส่วนตัวเป็นคนชอบแนวนุ่มๆกระตุ้นต่ำให้คะแนนตามความชอบส่วนตัวล้วนๆ

1.Real Hole Raw Saika Kawakita ของ EXE ตัวไม่ใหญ่มากจับถนัดมือล้างไม่ยากด้วย ข้างในนุ่มๆสบายไม่กระตุ้นมากเกินไปสาวเพลินๆ อาจไม่เน้นสมจริงแบบ zxy ทางเข้าเล็กไปนิดแต่ข้อดีคือไม่มีเจลไหลย้อนกลับ ถ้า zxy 9 คะแนน อันนี้ส่วนตัวผมให้8.5 ติดมากช่วงนี้

2.Lolinco Virgo Premium Soft ซีรี่ส์ขายดีของ Magic eyes ผมเป็นคนชอบแบบนุ่มจะแนะนำตัวซอฟครับ ถ้าไม่ชอบนุ่มไปตัวธรรมดา ต้องยอมรับว่ารู้สึกดีจริงๆช่วงจำลองมดลูกข้างในนี่ผมชอบมากๆลองมาหลายตัวหาตัวไหนเหมือนแทบไม่มี แต่สำหรับผมมันกระตุ้นเกินไปอยู่ได้ไม่นานแล้วล้างยากหักคะแนนนิดนึง 8คะแนน

3.Julia Plus ของ EXE สัมผัสไม่นุ่มมากแต่ก็ไม่แข็งข้างในไม่รัดเกินไปสาวเพลินๆ หักคะแนนนิดตรงรูปลักษณ์มีนมจับไม่ถนัดมือกับยางเหนียวนิดนึง8คะแนน

4.La Bocca Verita ของ Magic eyes เป็นตัวปากยอดนิยมเหมาะสำหรับคนอยากลองแนวนี้ตัวแรกคนไม่ชินต้องระวังฟันครูดนิดนึงนุ่มๆฟินๆ สำหรับผมได้คะแนนเยอะเพราะปากมันล้างง่ายกว่าจิ๋มอ่ะ555 เอาไป8คะแนน

ถ้าปากอย่าซื้อรุ่น Original นะ ฟันเป็นพลาสติคแข็งเลย ต้องไปซื้อตัวใหม่เลย ฟันเป็นยาง

The Mouth of Truth Perorin
safd2fds3
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 02, 2024, 04:46:16 PM »

แนะนำให้ลอง เมจิกอายครับ ตัวที่ผมจะแนะนำผิวสัมผัสจะแน่นกว่า zxy (ไม่แข็งครับ มีความนุ่ม แน่น) ภายในฟิตมากๆครับ ที่สำคัญทนกว่า zxy ผมใช้มาทั้งสองแล้ว อยากให้ลองสักครั้ง

รุ่นที่ผมใช้ Magic Eyes Sujiman Kupa Lolinco Virgo Bargo 900g หนักกว่า zxy 200กรัม ถ้าท่านชอบแน่นๆ แต่ไม่แข็ง ต้องจัดครับ แอบล้างยากหน่อยนะ ให้เอาสายฉีดน้ำเข้าไป เอานิ้วแหย่ๆให้มันไหลออกมา 5555+
หน้า: [1] พิมพ์