พฤษภาคม 03, 2024, 11:53:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้า Lolinco Virgo ยังงั้น ๆ  (อ่าน 1543 ครั้ง)
Aretoni
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2024, 12:33:04 AM »

มีตัวไหนที่เด็ดว่าอีกนะ แบบถ้าตั้งใจ ทำเป็นชั่วโมงยังรู้สึกไม่อิ่ม ทำได้เรื่อย ๆไม่มีหดราวพระเอกในหนัง แบบคนกินข้าวแล้วรู้สึกท้องยังว่างอยู่ กินไปได้เรื่อย ๆ Gichigichi Tororichi ดีขึ้นมานิด แน่นอนว่าของเล็ก อยู่ได้ไม่เกินอาทิตย์มีแหกครึ่ง
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2024, 04:10:04 PM »

ใช้ไงถึงแหกครับ

ปล.เท่าที่ทราบ Magic Eye จะมีฟีเจอร์เปิดซิงอยู่ ถ้าปากถ้ำขาดไม่ต้องแปลกใจนะ

อีกข้อครับไม่เสียวให้เปลี่ยนเจลครับ ไม่ก็ลดVolume ของเจลลง หาตัวบางๆไปเลยแล้วทาน้อยๆเอา

แล้วก็ควรลองหลายๆแบบครับ หาแบบที่ชอบ ดีที่สุด อาจจะไม่ใช่เหมาะที่สุด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2024, 04:14:29 PM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
Zyncare
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2024, 06:55:24 PM »

มีตัวไหนที่เด็ดว่าอีกนะ แบบถ้าตั้งใจ ทำเป็นชั่วโมงยังรู้สึกไม่อิ่ม ทำได้เรื่อย ๆไม่มีหดราวพระเอกในหนัง แบบคนกินข้าวแล้วรู้สึกท้องยังว่างอยู่ กินไปได้เรื่อย ๆ Gichigichi Tororichi ดีขึ้นมานิด แน่นอนว่าของเล็ก อยู่ได้ไม่เกินอาทิตย์มีแหกครึ่ง

ไม่อิ่มนี่ชอบหรือไม่ชอบเหรอครับ ถ้าไม่ชอบลองเปลี่ยนตัวเป็นพวกนุ่มๆหลวมๆดูไหมแล้วก้สาวนานๆไป แต่ถ้าชอบแล้วไม่อิ่มก็ทำต่อไปเรื่อยๆจนอิ่มจนไม่ไหวก็ได้นี่ครับ 555

หรือเพราะจำเจ ถ้าจำเจคงทำไรไม่ได้นอกจากซื้อตัวอื่นมาเพิ่มเยอะๆแล้วสลับสวิงเอา แต่จะลำบากตอนล้างนิดนึง 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2024, 07:53:51 PM โดย Zyncare » บันทึกการเข้า
Aretoni
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2024, 01:16:46 AM »

ใช้ไงถึงแหกครับ

ปล.เท่าที่ทราบ Magic Eye จะมีฟีเจอร์เปิดซิงอยู่ ถ้าปากถ้ำขาดไม่ต้องแปลกใจนะ

อีกข้อครับไม่เสียวให้เปลี่ยนเจลครับ ไม่ก็ลดVolume ของเจลลง หาตัวบางๆไปเลยแล้วทาน้อยๆเอา

แล้วก็ควรลองหลายๆแบบครับ หาแบบที่ชอบ ดีที่สุด อาจจะไม่ใช่เหมาะที่สุด
Gichigichi Tororichi มันรูเล็กอยู่แล้วแหกเพราะเจลตัวบาง ๆ นี่แหละ ส่วนLolinco Virgoก็ถึกดีครับ ใส่เท่ามดฉี่ยังไม่มีทีท่าว่าจะแหก แต่มันก็ยังไม่ถึงใจ สงสัยไม่ถูกจริตกะตัวปากกว้าง จนได้ลองนังแมวน้อยที่รูขนาดนิ้วก้อยซุกไม่ได้เข้าไปก็อิ่มประมาณกินข้าวได้หนึ่งช้อน หักคะแนนที่รูไม่มีลูกเล่นอะไรเป็นพิเศษ เล็กเน้นแน่นแต่ถึกทนดี ถ้ามีใครเจอคงอยู่ในวงสังคมชุมชนไม่ได้แค่นั่นแหละครับ เหอ ๆ
Aretoni
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2024, 01:26:24 AM »

ไม่อิ่มนี่ชอบหรือไม่ชอบเหรอครับ ถ้าไม่ชอบลองเปลี่ยนตัวเป็นพวกนุ่มๆหลวมๆดูไหมแล้วก้สาวนานๆไป แต่ถ้าชอบแล้วไม่อิ่มก็ทำต่อไปเรื่อยๆจนอิ่มจนไม่ไหวก็ได้นี่ครับ 555

หรือเพราะจำเจ ถ้าจำเจคงทำไรไม่ได้นอกจากซื้อตัวอื่นมาเพิ่มเยอะๆแล้วสลับสวิงเอา แต่จะลำบากตอนล้างนิดนึง 555
นุ่ม ๆ หลวม ๆ นี่ไม่ใช่สเปคแน่นอน มันต้องเล็ก แน่น รัดแหละครับ ถ้าได้ลองนังแมวน้อยก็อาจจะพอเข้าใจคอนเซปผมมานิด ๆ แต่ถ้าได้รัดแรงกว่านั้น มีลูกเล่นเหมือนLolincoได้ก็คงดี
Panzerelite
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 01, 2024, 09:20:40 PM »

รูเล็กรัด ต้องตูดประธานเลยครับ เคยรีวิวไว้หละ เล็กรัด แต่แม่งไม่มีเชี่ยอะไรเลย ไม่เข้าใจมันจะอวยอะไรกันไปถึงไหน สมจริงยอมรับ แต่เหมือนเอากับขวด

https://www.otonajp.com/student-council-president-onahole

อีกข้อคือซื้อแบบตัวมีโครง แต่ส่วนใหญ่เป็นสะโพกครับแพงและเสี่ยงมากพอตัว ช่วงนี้โดนเพ่งเล็งด้วย 

ปล.จริงๆเราก็หาอยู่นะ แบบตูดที่เป็นตูดจริงๆ เรามีอยู่แต่มันเป็นแบบ2รูครับ เอาจริงๆ เราว่ามันข้างหลังบางไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2024, 09:35:29 PM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
Aretoni
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 01, 2024, 11:55:49 PM »

รูเล็กรัด ต้องตูดประธานเลยครับ เคยรีวิวไว้หละ เล็กรัด แต่แม่งไม่มีเชี่ยอะไรเลย ไม่เข้าใจมันจะอวยอะไรกันไปถึงไหน สมจริงยอมรับ แต่เหมือนเอากับขวด

https://www.otonajp.com/student-council-president-onahole

อีกข้อคือซื้อแบบตัวมีโครง แต่ส่วนใหญ่เป็นสะโพกครับแพงและเสี่ยงมากพอตัว ช่วงนี้โดนเพ่งเล็งด้วย 

ปล.จริงๆเราก็หาอยู่นะ แบบตูดที่เป็นตูดจริงๆ เรามีอยู่แต่มันเป็นแบบ2รูครับ เอาจริงๆ เราว่ามันข้างหลังบางไป

เลงตัว CAUTION ! Tight Hole อยู่ครับ Lolinco Crystal อีกตัว ถ้ายังไม่ถึงใจ คงจะไปอ้อนให้มันผลิตGichigichi Tororichiแบบแข็งมา ตัวก้นนี่ขอเว้นครับไม่สเปคอะ ที่จริงน้องแมวน้อยสามารถเลือกรูก้นได้นะครับถ้าไม่เอารูหน้าอะนะ
Panzerelite
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 04, 2024, 06:24:43 PM »

จริงๆอยากได้แบบ แข็งๆเหมือนกัน แบบนิ่มเราว่ามันดูดพลังไปหน่อย แบบแข็งฟิลลิ่งน่าจะชัดกว่า แต่ถ้าซื้อโลลิงโคเราก็อยากได้ตัวธรรมดามากกว่าอะ
เลงตัว CAUTION ! Tight Hole อยู่ครับ Lolinco Crystal อีกตัว ถ้ายังไม่ถึงใจ คงจะไปอ้อนให้มันผลิตGichigichi Tororichiแบบแข็งมา ตัวก้นนี่ขอเว้นครับไม่สเปคอะ ที่จริงน้องแมวน้อยสามารถเลือกรูก้นได้นะครับถ้าไม่เอารูหน้าอะนะ
Aretoni
ปลิงควาย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 05, 2024, 01:05:33 AM »

จริงๆอยากได้แบบ แข็งๆเหมือนกัน แบบนิ่มเราว่ามันดูดพลังไปหน่อย แบบแข็งฟิลลิ่งน่าจะชัดกว่า แต่ถ้าซื้อโลลิงโคเราก็อยากได้ตัวธรรมดามากกว่าอะ
กะเทสตัว Lolinco Crystal ก่อนครับ ถ้าดีอาจจะลอง Lolinco Virgo  Hard หรือตัวที่ดูจิ๋ว ๆ แข็ง ๆ ตัวอื่น
Panzerelite
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 05, 2024, 01:09:26 PM »

กะเทสตัว Lolinco Crystal ก่อนครับ ถ้าดีอาจจะลอง Lolinco Virgo  Hard หรือตัวที่ดูจิ๋ว ๆ แข็ง ๆ ตัวอื่น

ปกติหาของจากไหน ครับ CAUTION ! Tight Hole  ไม่ใช่ของที่หาง่ายเลยนะ จริงเราอยากสั่งนะ แต่ก็ ไม่อยากใช้ตังเลยตอนนี้
ปลายเดือน Dragon's Dogma 2 ออก รอดูก่อนถ้า แบบ ลงGame passอะไร ก็ดีดิ

หน้า: [1] 2 พิมพ์