พฤษภาคม 04, 2024, 02:47:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดพอจะมีเทคนิคซอย Tenga Flip Hole แบบไม่ต้องใช้มือจับบ้างไหมครับ  (อ่าน 1247 ครั้ง)
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: มีนาคม 04, 2024, 11:45:02 PM »

ปกติคือ ก็นั่ง แล้วก็สวมๆๆๆ
หรือยืนค้ำกำแพง เอากระบอกชนกำแพงแล้วซอยๆ ก็ได้ฟีลเหมือนยืนซอยดีครับ

แบบอยากเปลี่ยนบรรยากาศบ้างครับ จะนอนซอย ผมไม่รู้จะต้องตั้งยังไง หรือทำยังไง ให้ได้องศา ที่จะซอยได้แบบฟินๆ ให้เหมือนซอยคนจริงๆ

ท่านใดพอจะมีเทคนิคอะไรแนะนำบ้างไหมครับ  Grin Grin
Zyncare
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2024, 07:37:10 AM »

หรือยืนค้ำกำแพง เอากระบอกชนกำแพงแล้วซอยๆ ก็ได้ฟีลเหมือนยืนซอยดีครับ

แบบอยากเปลี่ยนบรรยากาศบ้างครับ จะนอนซอย ผมไม่รู้จะต้องตั้งยังไง หรือทำยังไง ให้ได้องศา ที่จะซอยได้แบบฟินๆ ให้เหมือนซอยคนจริงๆ

ท่านใดพอจะมีเทคนิคอะไรแนะนำบ้างไหมครับ  Grin Grin

เคยเอายัดไว้ระหว่างเตียงกับที่นอนแล้วซอย ซอยๆไปได้ยินเสียงแป๊กเล็กๆสรุปคือไอเดือยล็อคเล็กๆข้างๆมันหัก ตัวเทนก้าก็ดูทนทานอยู๔่หรอกนะแต่ไอเดือยล็อคนี่ไม่ไหว อย่าหาทำ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 05, 2024, 04:58:19 PM โดย Zyncare » บันทึกการเข้า
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2024, 01:11:40 PM »

ทำใจครับ มันอันใหญ่ด้วยไง

เอาจริงมันไม่ได้ออกแบบมาให้ใช้อะไรพิศดารด้วย เอาจริงๆ10%ของตลาดก็แบบนั้นนั้น มีแบบสะโพกอะหละที่พอ เล่นท่าอะไรได้คล้ายของจริง
LeoX
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 05, 2024, 04:33:17 PM »

ถ้าอยากนอนเด้าบนเตียง อารมณ์แบบมีเซ็กจริงๆต้องไปสาย hips แล้วครับ

xsundark

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 05, 2024, 08:44:42 PM »

เคยเอายัดไว้ระหว่างเตียงกับที่นอนแล้วซอย ซอยๆไปได้ยินเสียงแป๊กเล็กๆสรุปคือไอเดือยล็อคเล็กๆข้างๆมันหัก ตัวเทนก้าก็ดูทนทานอยู๔่หรอกนะแต่ไอเดือยล็อคนี่ไม่ไหว อย่าหาทำ 555

โหวว เศร้าเลยท่าน
xsundark

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 05, 2024, 08:46:46 PM »

เอาจริงมันไม่ได้ออกแบบมาให้ใช้อะไรพิศดารด้วย เอาจริงๆ10%ของตลาดก็แบบนั้นนั้น มีแบบสะโพกอะหละที่พอ เล่นท่าอะไรได้คล้ายของจริง

ฮือออ อดเลยครับ

ถ้าอยากนอนเด้าบนเตียง อารมณ์แบบมีเซ็กจริงๆต้องไปสาย hips แล้วครับ

ในความคิดผมคือ ชิ้นใหญ่ แอบยากไปนิดนึงครับ ฮือออ
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 06, 2024, 10:36:02 AM »

ในความคิดผมคือ ชิ้นใหญ่ แอบยากไปนิดนึงครับ ฮือออ

สะโพกนี้ยากหลายอย่าง เก็บยากถ้าอยู่คนเดียวพอได้ครับ แต่หลายคนมี ลูก แม่ รูมเมด หรือ อะไรก็ตามแต่ยากมากๆ

ยากที่2คือล้างยาก ถ้าไอ้อันเล็กๆยังขี้เกียจ อันใหญ่ไม่ต้องพูดถึง ยิ่งระดับตุ๊กตายาง สุดท้ายกลายเป็นของเล่นเมียแทนก็มี(แต่งตัวเล่นสนุกเลย )

ยากที่3คือนำเข้าครับ ศุลการกร เขาจะเล็งชิ้นใหญ่ๆหนักก่อนเสมอ เพราะชัวร์ว่าของแพงไง เกิน1500บาทแน่นอน

แต่ถ้าจะสั่งจริงมันพอมีทางอยู่นะ สั่งกับShipping อย่างว่าอย่าสั่งเอง
xsundark

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 09, 2024, 09:59:49 PM »

สะโพกนี้ยากหลายอย่าง เก็บยากถ้าอยู่คนเดียวพอได้ครับ แต่หลายคนมี ลูก แม่ รูมเมด หรือ อะไรก็ตามแต่ยากมากๆ

ยากที่2คือล้างยาก ถ้าไอ้อันเล็กๆยังขี้เกียจ อันใหญ่ไม่ต้องพูดถึง ยิ่งระดับตุ๊กตายาง สุดท้ายกลายเป็นของเล่นเมียแทนก็มี(แต่งตัวเล่นสนุกเลย )

ยากที่3คือนำเข้าครับ ศุลการกร เขาจะเล็งชิ้นใหญ่ๆหนักก่อนเสมอ เพราะชัวร์ว่าของแพงไง เกิน1500บาทแน่นอน

แต่ถ้าจะสั่งจริงมันพอมีทางอยู่นะ สั่งกับShipping อย่างว่าอย่าสั่งเอง

โห จริงด้วยท่าน ลืมนึกถึงไปเลยครับ
หน้า: [1] พิมพ์