พฤษภาคม 02, 2024, 10:00:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์เที่ยวผู้หญิงและเป่าครั้งแรก เฟลมากๆ +สอบถามครับ  (อ่าน 1654 ครั้ง)
หวังฟันเจ้า
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« เมื่อ: มีนาคม 26, 2020, 08:25:17 PM »

ผมเพิ่งเริ่มหัดเที่ยวครั้งแรกครับ โดยการหาไซด์ไลน์ในทวิตเตอร์
เริ่มจากครั้งแรกคือเมื่อคืนนี้เอง โดนหลอกโดยการให้โอนเงินมัดจำไปก่อน 1000 บอกว่าจะมาๆ แล้วให้โอนค่าประกันอีก 3500 ดีที่ผมตั้งสติไหวตัวทัน จะให้โอนตังค์ให้อย่างเดียว แต่ผมไม่ได้โอนไป

เช้าวันรุ่งขึ้นตอนเย็นเมื่อสักครู่นี้เอง ผมนัดแนะจองห้องเรียบร้อยแล้วโทรให้เค้ามา พอมาถึงเค้าบอกว่าให้ผมโอนเงินให้เค้าก่อน 1000 ผมก็โอนให้เสร็จสรรพ ใส่ถุงยางเรียบร้อย พอจะเริ่มผมจะจูบก่อนเค้าก็ไม่ให้จูบ จะให้เย็ดให้เสร็จอย่างเดียว โดยส่วนตัวผมเป็นคนไม่ชอบเย็ด ชอบเล้าโลมมากกว่า จะให้โม๊คให้ก็ไม่โม๊ค จะจับนมก็ไม่ได้ ดูดนมให้ก็ไม่ได้ บอกให้เย็ดให้เสร็จๆอย่างเดียว เค้าบอกว่าเที่ยวแบบนี้ใครๆก็ทำแบบนี้กันทั้งนั้นแหละ สันดานเสียมาก แล้วเค้าก็เริ่มตุกติกบอกว่าถ้าผมเอาควยออกจากหีแล้วเค้าจะกลับเลย ผมบอกว่าขอท่าหมาเค้าก็ไม่ให้ หลังจากนั้นเค้าก็ลุกไปใส่เสื้อผ้า ผมเลยลุกไปกอดเค้าไว้ เค้าก็บอกเดี๋ยวจะเรียกคนมาช่วยนะ บอกว่าจะแจ้งตำรวจต่างๆนาๆ

ผมเลยอยากถามพี่ๆว่าโดยทั่วไปเค้าทำแบบนั้นกันจริงๆหรอครับ ให้เย็ดท่ามิชชันนารีให้เสร็จๆอย่างเดียว จูบไม่ได้ ดูดนมก็ไม่ได้ จะให้โม๊คให้ก็ไม่ทำ ขอท่าหมาก็ไม่ให้ วูแมนออนทอปก็ไม่ยอมทำให้ แล้วเค้าก็ใส่เสื้อผ้าหนีกลับไปเลย
อยากถามประสบการณ์พี่ๆคนอื่นๆครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2020, 08:44:58 PM โดย Suuzaa » บันทึกการเข้า
grievist
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2020, 12:07:51 AM »

ไม่เคยเหมือนกัน แต่เคยได้ยินว่า ถ้าอ่างจะตามใจมากกว่า ก็น่าจะตามนั้นแหละครับ

ถ้าเราคิดว่า "โบราณว่าไว้" เชื่อได้นะ
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 27, 2020, 03:25:05 AM »

ครั้งแรกยังกล้าเที่ยวแบบนี้ ขนาดเชี่ยวๆยังโดนมาไม่น้อยเลย อ่อนๆไม่ต้องพูดถึง
เที่ยวตามร้านดีกว่าปลอดภัยหน่อย อย่างน้อยหน้าตาก็เห็นก่อน งานไม่ดียังลงมาด่าเชียร์ได้
fireman7
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 27, 2020, 04:34:57 AM »

มา  ทีนี้   มาถึงของจริง   ผมจะให้คำตอบกับคุณ

ไอ้แบบที่คุณ จขกท  โดน    เรียกว่า  หล่นอย่างแรง  หรือเรียกว่า โดนหลอกแล้วล่ะ

การบริการมาตรฐานที่ไซด์ไลน์บอกคุณ  เรื่อง 
1. จูบ  กับ
2. ทาสี(คือ ผู้ชายเลียจิ๊ของผู้หญิง)
3. โม้ค ที่ว่า  มีอีก  ทั้งแบบสด และ แบบแห้ง   
3 อย่างนี้โดยทั่วไป  ถ้าไม่สนิทไว้ใจกันจริงๆ  เขาไม่ทำให้นะ  ติดโรคได้   ไซด์ไลน์ก็ต้องเซฟตัวเอง

มาตรฐานปกติทั่วไป  ควรจะเป็นเริ่มต้นจากอาบน้ำให้   จูบไม่ได้ 
แต่อาจจะใส่ CD  เป็นตัวย่อของ  Condom  ก็อาจจะโม้คแบบ  เปื่อยๆ  ก็คือ  ไม่สด นั่นแหละ
จำคำศัพท์ไว้ให้ดี

แต่หลังๆอ่านดู  ดูดนมก็ไม่ได้  Doggy ก็ไม่ได้  มันไม่ใช่ละ   อันนี้เข้าขั้น  หล่นอย่างแรง หรือ โดนหลอกแล้ว
ปกติจะมีการกำหนดเวลาไว้   เงินที่จ่าย 2-3 พัน  ได้เวลาเท่าไหร่   เสร็จกี่น้ำ

ผมเคยมีแค่ครั้งเดียวนะ   ที่ต้องโอนมัดจำก่อน 500 บาท  แต่นางคือ ตัว TOP ที่ไม่รับงานบ่อยๆ
สวยประมาณ   นางเอก AV  ค่ายใหญ่ๆเลยล่ะ   ยังแค่ 2 พัน   ถ้ารู้แหล่ง  ราคาจะถูกมาก

เรื่องการเที่ยวแบบร้าน   อ่าง อบ นวด  เดี๋ยวนี้เขาไม่ไปกันแล้ว  เพราะ ราคาแพงเกิน   ตัว TOP ราคา 5000
สู้  นกป  ราคา 2500 ยังไม่ค่อยได้  แก่อีก
จริงอยู่ว่าไปที่ร้าน  ยังไงก็ได้เลือกก่อน  โอกาสซวยน้อยกว่า  แต่ 2000  ได้แค่  นกป นะ

ถ้าเก๋าๆ  เที่ยวเป็น  เข้าเว็บ fanfinfin ดู  หรือ  ลายแทงเสือ   ไปถามให้กลุ่ม line ดู  คนไหนเด็ด
แล้วก็ตามลายแทง  คนที่มีรสนิยมเหมือนเรา     รับรองจะปวดหลัง  จะบ่นอีกอย่างเลยล่ะ
แบบว่า  หมดแรง   ปวดหลัง  หรือ  หลง ติด  น้อง จนเงินหมด  Grin

Mido Ban
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 11, 2020, 12:12:17 AM »

อ่านแล้วน่าเห็นใจเลยครับ ถือเป็นประสบการณ์ครับ
บอกไว้อย่าง เรื่องโอนเงินจอง ห้ามโอนเด็ดขาด
ถ้าน้องให้โอน หาคนใหม่ครับ มีเยอะแยะ จ่ายหน้างาน
แล้วถามน้องเค้าเลยครับ กติกายังไงบ้าง จูบได้มั้ย
โม๊คให้รึเปล่า แล้วโม๊คสดหรือเปื่อย ให้เวลากี่นาที
อะไรที่เราอยากรู้ ถามให้แน่ใจ เพื่อการตัดสินใจที่จะใช้บริการครับ
ปล.งานขายในทวิตเตอร์นี่เยอะมาก ดีก็มี หลอกก็เยอะ ก็ขอให้ท่านโชคดีมีทอนครับ
bkk
AV addict
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 11, 2020, 01:37:46 PM »

ถ้าอ่างเปิด ไปลงอ่างดีกว่า  ไม่ค่อยเสี่ยงด้วย
Asmodeus
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2020, 12:13:37 PM »

ไปอ่างเถอะครับ พวกตามเน็ต ตามเว็บนี้ทำเจ็บมาเยอะแล้ว
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2020, 10:36:22 AM »

ทู้นี้อ่่านเเล้วเหมือนซื้อจิ้มกระป็องเนือหมูสดราคาเเพงเลย ทำไม่ได้สักอย่างเสียบได้อย่างเดียว เเถมเเค่ชั่วโมงเดียว  จิ่มกระป็องอยู่จนสิ้นโลก

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] พิมพ์