พฤษภาคม 10, 2024, 10:15:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าเพื่อนๆพี่น้องเคยเอาผู้หญิงจริงกันไหมครับ?  (อ่าน 9966 ครั้ง)
Forestia
ปลิงควาย
*

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2010, 11:31:48 PM »

ยัง ไม่ เคย ครับ ผมๆๆๆๆๆ

basbs
AV Distinctive (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

อย่าใช้ชีวิตอยู่บนเส้นด้าย ชีวิตมีค่าเสมอ

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 04:07:14 PM »

ผม 23 หละ มีเมียหละ มีลูกหละ
เสียตัวครั้งแลก กับผู้หญิง ตอนอายุ 16 อ่ะ
ต้องรีบเสียตัว เพื่อที่จะได้เปนงานและ หาเหยือกินต่อไป หุหุ
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 10:12:33 AM »

อ้อ กระทู้เราโดนย้ายมาที่นี่นี่เอง ขอโทษครับโพสผิดที่อีกล่ะ ว้าว ตอนแรกมีคนตอบน้อยมาก พอคราวนี้มาเพียบเลย ขอบคุณครับ ก่อนอื่นผมก็เรียนความจริงให้ทราบก่อนว่า ที่ผมถามเช่นนี้ก็เพราะอยากรู้อยากเห็นเท่านั้นแหละครับ บางท่านไปเข้าใจว่าผมอยากเอาผู้หญิงจริง ไม่ใช่ครับ คือผมต้องการแค่จะบอกเล่าให้ฟังเท่านั้นว่าผมก็คนนึงที่ยังบริสุทธิ์อยู่ คือผมก็ไม่ได้เสียใจอะไรนะครับ ภูมิใจเสียด้วยซ้ำที่ยังรักษาความบริสุทธิ์อยู่ได้ ถึงเห็นผมหื่นอย่างนี้ก็เถอะแต่ผมก็ศึกษาธรรมะมาเยอะ การเอาลูกเมียคนอื่นโดยที่ไม่มีการยินยอมจากพ่อแม่ของคนนั้นมันก็ผิดศีลข้อ 3 เหมือนกัน อีกอย่างผมก็ยังไม่มีแฟนด้วย เรียกว่าบริสุทธิ์ผุดผ่องอยู่เลย ผมเห็นว่าในปัจจุบันนี้เหมือนวัยรุ่นบ้านเราขาดความยับยั้งชั่งใจ เอากันตั้งแต่อายุน้อยๆแล้วถ่ายคลิปลงมือถือเป็นจำนวนมากซึ่งมันบ่งบอกถึงความเสื่อมของสังคม ผมดีใจนะครับที่ในนี้หลายคนอายุมากกว่าผมยังรักษาความบริสุทธิ์ไว้ได้ ขอบคุณที่เข้ามาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันนะครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
pratoona
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 09:53:05 PM »

ผมว่าเรื่องแบบนี้เดี๋ยวมันก็มาเองไม่ต้องไปคิดมาก เพืองแต่พอถึงเวลานั้นจริงๆเราพร้อมรับมือมันหรือเปล่า
แต่ตอนนี้ยังไม่ถึงเวลานั้นก็หมั่นจดจำกระบวนท่าจากคำภีร์ AV ไปก่อนแล้วกัน
uuiuuiuu
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 01:26:29 AM »

ยังจิ้นเหมือนกันครับ แต่ต้องขอบคุณ av น่ารักๆ ดีๆ จากญี่ปุ่นนี่ละครับ ทำให้ไม่คิดกังวลเรื่องนั้น
เพราะมีทั้ง Tsubomi   Akiho Tsubasa Jessica  และอีกมากมายครับ เป็นผู้ช่วย อิอิ
หมาป่าชั้นห้า
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2010, 02:27:50 PM »

ปีนี้ 26 ครั้งแรก 18  โอวนานแล้วเหมือนกันนะเนี่ย
แต่ก็ผ่านมาแค่สองคน

ครั้งแรกแฟนเสนอ ก็สนองไป ถูกถามว่าทำไมทำเป็นเหมือนช่ำชอง (เพราะ av นี่แลแต่ไม่กล้าบอก )
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์