พฤษภาคม 15, 2024, 12:28:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: 10000 ต่อ 70 เมื่อวงการ AV ญี่ปุ่นขาดแคลนนักแสดงชายอย่างหนัก  (อ่าน 6616 ครั้ง)
Maratiraj
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 12:05:20 PM »

รายละเอียดอยู่ในนี้
http://love.spokedark.tv/2014/08/05/10000-women-and-70-men/
---------------------------------------------------------------------------------------------------
คหสต.
ถือโอกาสนี้ทำหนัง Interracial เพิ่มเยอะๆเลยสิ
DoggyLover
Lustful Wild
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 01:38:24 PM »

ทำยากนะวันล่ะสองสามน้ำ แถมต้องออกลีลาเต็มสูบอีก ร่ายกายต้องพร้อมจริงๆ

ดาราชายต้องเข้า Fitness ประจำ อาหารการกินต้องดี ที่สำคัญภาวะจิตใจต้องดีด้วย ถ้าไอ้หนูไม่สู้ตอนลงสนามเสียหายแน่

เคยเที่ยวเจอนางฟ้าสามนาง กะจะกดให้ครบสาม ได้แค่คนเดียวลมแทบจับ

Maratiraj
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 02:12:33 PM »

ทำยากนะวันล่ะสองสามน้ำ แถมต้องออกลีลาเต็มสูบอีก ร่ายกายต้องพร้อมจริงๆ

ดาราชายต้องเข้า Fitness ประจำ อาหารการกินต้องดี ที่สำคัญภาวะจิตใจต้องดีด้วย ถ้าไอ้หนูไม่สู้ตอนลงสนามเสียหายแน่

เคยเที่ยวเจอนางฟ้าสามนาง กะจะกดให้ครบสาม ได้แค่คนเดียวลมแทบจับ

เคยเห้นเพื่อนที่เป็นนักกีฬาทำได้นะ

แต่ถ้าเป็นผมชักว่าวสักสองน้ำก็หมดแรงนอนสลบละ
ผมเวลาน้ำแตกแล้วปั่นต่อไม่ได้อีกนะ ต้องรอเวลา cooldown ก่อน ยังกะskillในเกม dota
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 02:41:31 PM »

เเค่ให้ถูกสั่งให้อมจู๋ผู้ชาย มันก็หนีกลับบ้านเกือบ 99 เปอรเซ็นเเล้วคับ  พวกอยากเป็นพระเอกนะ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
play...

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 04:41:21 PM »

ไม่น่าเชื่อว่า พี่อ้วนหื่น จะฟิตขนาดนั้น  แต่ผมว่าพี่แกคงไม่ทำทุกวันหรอก
หุ่นแบบนี้ไม่น่าจะฟิตอะไรมากมาย  ถ้าหุ่นแบบ บักหล่า พีสะเดิด ไอแหลม ถึงจะพอไหว

timered
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 08:21:42 PM »

ข่าวเก่านี่ครับ เคยมีสารคดีด้วย แต่ไปร้านที่it mallเรื่องนี้ไม่ทำซับขาย
asura7
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 09:22:38 PM »

เเค่ให้ถูกสั่งให้อมจู๋ผู้ชาย มันก็หนีกลับบ้านเกือบ 99 เปอรเซ็นเเล้วคับ  พวกอยากเป็นพระเอกนะ

งั้นผมคือ 1 % ที่เหลือครับผมจะอดทนทุกอย่าง เพื่ออนาคตที่จะได้ปรี้นางเอกทั้งหลายทั้งปวง  จะแทงตุ้ดล่อกับเกย์ ผมก็จะยอม Cry
Se7enUp
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 09:55:06 PM »

ช๊อตนี้ นางเอกคือใครเหรอครับ??
nzangel
AV DedicataR+ (VIP)
ปลิงควาย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 10:58:24 PM »

เคยเห้นเพื่อนที่เป็นนักกีฬาทำได้นะ

แต่ถ้าเป็นผมชักว่าวสักสองน้ำก็หมดแรงนอนสลบละ
ผมเวลาน้ำแตกแล้วปั่นต่อไม่ได้อีกนะ ต้องรอเวลา cooldown ก่อน ยังกะskillในเกม dota

ผมก็ทำได้นะ สามนาง แตกได้ 4 รอบ  ไม่ยอมให้อมจนแตก  ไม่งั้นเสียเปรียบ เน้นๆให้นางๆแตกไปก่อนให้ได้ แต่โครตเสียดายเงินเลย 2000 X3 X2 รอบ
bkk
AV addict
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 10:29:30 AM »

พอทำเป็นอาชีพขึ้นมามันอาจไม่สนุกเหมือนที่เราคิด ให้แตกทุกวันๆละหลายๆน้ำอาจทำไม่ได้ทุกวัน แล้วพอวันไหนน้ำไม่แตกหรือไม่ได้แสดงอาจไม่มีเงินเข้ากระเป๋า เป็นคนดูก็สนุกพออยู่แล้ว เลือกเวลาดูได้ ชอบนางเอกคนไหนก็ดูคนนั้น สบายๆไม่เครียด
หน้า: [1] 2 พิมพ์