### Boilsoft Video Splitter สุดยอดโปรแกรมตัดต่อหนังแบบ HD และ MP4 จ้า !!!

(1/16) > >>

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!:
 เนื่องจากบางไฟล์เป็นไฟล์แบ HD หรือ MP4 ที่ไม่สามารถใช้โปรแกรม Avsplitter ตัดต่อได้ ครั้งจะใช้ Total Video Converter ก็จะกินเวลานานมากทรมานทั้งคนและเครื่อง แต่ปัญหานี้จะหมดไปเมื่อคุณใช้ แอบโดมิไนเซอร์ อ้าวคนละงานแล้ว  [ร้องไห้] เมื่อคุณใช้ Boilsoft Video Splitter ในการตัดต่อหนัง ที่ทั้งสะดวกและรวดเร็ว แถมคุณภาพยังเหมือนต้นฉบับทุกประการ พี่ลองใช้ดูแล้วแจ๋วมากๆ เลยเอามาแบ่งปันกันตามสโลแกนของเวป "มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัว" ขอผลบุญอันนี้จงช่วยส่งผลให้ชาติหน้า ลูกได้เกิดเป็นพระเอกเอวีสมใจฝัน จะไม่เอาค่าตัวเลย แต่จะแสดงให้สุดความสามารถเลย อ้าวไม่ใช่แล้ว  [ตกใจ] [ร้องไห้] [ง่าส์]

https://www.mediafire.com/file/jm0upst9pdb9aqp/Boilsoft_Video_Splitter.7.02.2_-_FULL.zip/file
 --- พร้อมซี่เรี่ยลในตัวใช้ได้ตลอดกาลจ้า
 [good job] [ยินดีครับ] [ยินดีค่ะ] [รักนะ] [รัก] [ชิ้ง]

***ปล.ตอนที่ตัดต่อจะมีช๊อยให้เลือก 2 ช๊อยให้เลือกช๊อยแรก และเลือกนามสกุลไฟล์ที่ต้องการได้เลย ของพี่เลือก .AVI จ้า  [good job] [ยิ้ม] [อิอิ]

Mae Ai:
ขอบคุณมากๆครับท่านรอง กำลังบ้า  HD เลยผม [ยิ้ม] [ยิ้ม]  [ยินดีครับ] [ยินดีครับ]

Off_Othirut:
อ้างจาก: Mar ที่ พฤษภาคม 29, 2011, 07:55:47 PM

ขอบคุณมากๆครับท่านรอง กำลังบ้า  HD เลยผม [ยิ้ม] [ยิ้ม]  [ยินดีครับ] [ยินดีครับ]

Thank

Aum:
ตัวนี้ผมใช้บ่อยเลยล่ะ ดีมาก เคยแนะนำไปบ้างเเล้ว

yokuma:
ขอบคุณครับคุณ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป