พฤษภาคม 06, 2024, 07:10:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Emiri Hirako - New Face Risky Mosaic [ONED-889]  (อ่าน 18996 ครั้ง)
OreO019
AV Columnist
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2009, 12:39:04 AM »

Actress : Emiri Hirako
Title : New Face Risky Mosaic
Duration : 2 hr 0 min

ชื่อ Emiri Hirako อาจจะไม่คุ้นหูผู้ชื่นชอบ AV ชาวไทยเท่าไหร่นัก (เพราะผมเองก็ไม่เคยได้ยินและไม่เคยผ่านตาเช่นเดียวกัน) ไม่ว่าจะเป็นเพราะเธอเล่นหนังเพียงไม่กี่เรื่องหรืออะไรก็แล้วแต่ แต่ขอรับรองครับ ว่าหนังเรื่องนี้เด็ดสะระตี่แน่นอน ถึงแม้จะเป็นหนังเปิดตัวของเธอก็ตาม (แต่บางคนอาจจะชอบก็ได้นะเนี่ย หนังแบบ debut เนี่ย หึๆๆ)

ในส่วนที่หนึ่ง [สามนาทีแรก] เป็นการแนะนำตัวกับกล้องครับ ตอนแรกนี่ยังมีเสื้อผ้าอาภรณ์ครบอยู่ครับ เธอบอกว่าเธออายุ 21 สัดส่วน 88-58-88 แล้วก็มีคำถามอีกสามสี่คำถามซึ่งคาดว่าน่าจะเกี่ยวกับเซ็กซ์และ AV แต่ผมแปลไม่ออก ใครแปลออก หลังไมค์มาบอกผมด้วยนะครับ แล้วก็มีฉากแต่งหน้าทำผมเล็กน้อยพอเป็นพิธีซึ่งพวกเราคงไม่สนใจตรงนี้อยู่แล้ว (เหมาะสำหรับคนที่อ่านญี่ปุ่นออก ... ซึ่งไม่ใช่ผม เหอะๆๆ)

ตอนต่อมา [20 นาที] ใช้ชื่อตอนว่า First Contact โดยตัดฉากมาที่ Emiri กำลังคุยกับทีมงานหลังกล้อง ซึ่งน่าจะเป็นการตกลงว่าต้องทำอะไรบ้าง แล้วทันใดนั้นเอง ก็มีนายแบบสองนายเดินมาขนาบข้างเธอ แล้วเธอก็ใช้ปากสำเร็จกิจให้ทั้งคู่ คนนึงแตกในปาก คนนึงแตกบนหน้า แต่ที่เด็ดก็คือ การแสดงออกทางสีหน้าว่ามีอารมณ์ร่วมของเธอทำออกมาได้ค่อนข้างดี ไม่เว่อร์เกิน แต่ก็ไม่ชืดเกิน ขณะที่มือเธอก็ไม่ได้ว่างงานนะครับ คลึงอกและเป้าตัวเองตลอดเวลากันเลยทีเดียว (เหมาะสำหรับคนชอบเห็นผู้หญิงช่วยตัวเองแบบนิดๆ กับการใช้ปากครับ)

ต่อมาอีก [30นาที] ตอนนี้ชื่อว่า First Sex ครับ ถือว่าเป็น First sex ที่ค่อนข้างนานเลยทีเดียว เพราะล่อกันซะครึ่งชั่วโมง 1/4 ของแผ่นนี้เลยนะเนี่ย โดยโผล่มา Emiri ก็อยู่ในอ้อมกอดของชายคนหนึ่ง แล้วจากนั้นคงไม่ต้องให้เดานะครับ เต็มๆยก แบบไม่บกพร่องเลย ใช้นิ้ว ใช้ปาก หญิงอยู่บน ชายอยู่บน จูบ ครบแหละครับ แนะนำให้ดูนะครับ เนียนมากเลย (เหมาะกับทุกคน)

ต่อมาอีก [20นาที] ชื่อตอนไรไม่รู้แฮะ เอาเป็นว่าโผล่มาเธอก็กำลังกินข้าวกลางวันอยู่ครับ แล้วทีมงานก็คงมาขอให้เธอทำอะไรซักอย่าง พอกล้องตัดเข้าฉาก ก็มีอุปกรณ์ให้เธอเต็มโต๊ะเลย เธอเล่นกับอุปกรณ์ไปเรื่อยๆแล้วตอนท้ายก็มีผู้ชายคนนึงมาใช้มือให้เธอจนน้ำเธอพุ่งครับ แตกเต็มพื้นเลย (เหมาะกับคนที่ชอบเห้นผู้หญิงเสร็จ และการช่วยตัวเองด้วยอุปกรณ์ครับ)

ตอนต่อมา [20นาที] ตอนนี้ผมชอบสุดเลย เป็นตอนที่เธอคุมเกมฝ่ายเดียวเลยครับ เพราะผู้ชายถูกมัดมืออยู่ เธอประโคมเลียตั้งแต่ปาก นม ยันส่วนล่างเลยครับ ที่เจ๋งก็คือท่าทีที่เธอแสดงออกทำให้คนดูมีอารมณ์ร่วมได้ไม่ยากเลยครับ เพราะเธอดูหื่นมากเลยสำหรับตอนนี้ แล้วตอนท้เยเธอก็แก้ที่มัดไว้ แล้วก็ล่อกันไปยกนึงครับผม ตอนล่อนี่แอบบอกนิดนึงว่าเธอเป็นคนขยับสะโพกแทบจะคนเดียวเลยครับ ผู้ชายแทบจะอยู่นิ่งๆเลย ยกเว้นท่าสุดท้าย เป็นยังไงต้องลองไปดูครับ (เหมาะสำหรับคนที่ชอบให้ฝ่ายหญิงเปิดเกมบุก)

ตอนสุดท้าย [25นาที] ชื่อตอน last contact เป็นแบบสองชายหนึ่งหญิงครับ เต็มๆยกเช่นเคย (เหมาะกับคนที่ชอบเห็นหญิงโดนรุมครับ)

สรุป : เธอถือว่าเป็นดารา AV ที่น่าสนใจมากๆคนหนึ่งเลยนะครับ Emiri มีหน้าตาที่ไม่หมวยเกินไป แต่ก็ไม่คมเกินไป ออกแนวหมวยแบบคมๆน่ะครับ แต่จุดเด่นที่สุดของเธอก็คือลีลาในการแสดงซึ่งนี่ขนาดเป็นเพียงเรื่องแรกของเธอเท่านั้น แต่ทำได้ขนาดนี้ผมก็ให้ผ่านฉลุยเลยละครับ ไม่ว่าเธอจะยิ้มและหัวเราะร่า หรือเธอจะมีอารมณ์อย่างว่าจนเคลิ้ม แต่เธอก็แสดงออกมาอย่างเป็นธรรมชาติมากครับ ทั้งทางสีหน้า ท่าทาง และเสียง ส่วนหุ่นของเธอนั้นก็ถือว่าได้มาตรฐานครับ เพียงแต่อาจจะไม่ถูกใจนักกับพวกที่ชอบคัพใหญ่ๆ ส่วนเรื่องมุมกล้องนั้น ถือว่าทำได้หลากหลายดีครับ แต่เหมือนจะเซ็นหนาไปนิด แต่ก็โอเคครับ พลอทเรื่องไม่มีเท่าไหร่นะครับ แต่เน้นให้เห็นว่าเป็นการถ่าย AV กันไปเลย แบบไม่ต้องสมมติเหตุการณ์ใดๆ ซึ่งผมก็คิดว่ามันก็เข้ากับหนังเรื่องนี้นะครับ ที่เป็นการ debut ซะด้วย เอาเป็นว่าผมแนะนำตรงๆเลยนะครับว่า 'ดูซะ! แล้วคุณจะไม่เสียดายเวลาโหลดครับ'

ปล.ไม่มีตอนไหนแตกในเลยนะครับ แถมเซ็นค่อนข้างหนาอีกด้วย คงไม่เหมาะกับพวกชอบดู uncen หรือว่าชอบแนวแตกในนะครับ

หมายเหตุ : ถ้าอยากได้หนังเรื่องนี้ก็ตามเข้าไปโหลดกันได้นะครับ ท่านประธานของเวบเราเอามาลงไว้ให้แล้ว แต่เป็นแบบบิทนะครับ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=826.0

สรุปคะแนนดังนี้
นางแบบ              9.0
การแสดง             9.5
มุมกล้อง              8.5
สถานที่               8.0
พลอตเรื่อง           8.5

รวม                    43.5/50
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2009, 02:28:24 AM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

e001
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 10:32:52 AM »

ดูแล้วคับ ผมชอบตอน first sex มากคับ
OreO019
AV Columnist
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 07:48:29 PM »

ช่วยกันตอบเป็นกำลังใจให้ผมด้วยสิคร้าบ

ปล. Embarrassed

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 08:05:43 PM »

เรื่องนี้ผมเพิ่งโหลดมาหลังจากได้อ่านรีวิว ไม่ผิดหวังจริงๆท่าน

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
dit
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 09:29:40 PM »

ไม่ผิดหวังจริงๆท่าน
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 07:33:17 AM »

ผมให้ 100เต็ม50   Cheesy
payak
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 08:13:46 PM »

เห็นด้วย....นางเอกในดวงใจผมเลยครับท่าน
ดูทุกเรื่องของเธอ  ประมาณ3-4เรื่อง
และ มีเรื่องหนึ่งที่เธอเล่นร่วมกับดาราav อีกสามคน
เทียบกันแล้ว น้องEmiri ลีลากินขาด
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 05:26:55 PM »

^
^
ท่านมีรหัส onsd 242 Magnum Screaming Fuck  ไม๊ครับ
biggz
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

รักสาวแว่น รักซันนี่

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2009, 11:43:00 PM »

จัดว่าแจ๋มเลย ขอรับ แต่ไม่เคยรับชมเลยอะท่าน ไม่ผิดหวังจริงนะ ^^~
coco010
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 05:22:18 AM »

ขอบคุณมากครับสำหรับรีวิว
เอมิริ เป็นนักแสดงที่มีผลงานน่าเก็บอีกคนนึงภายใต้แบรนเ เอสวัน

เสียดายเหมือนกันที่เธออยู่ในวงการสั้นไป
แต่ก็แอบหวังว่าเธอจะเซลเดบิวอีกคั้งเช่นกันครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์