พฤษภาคม 06, 2024, 11:24:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Blackman Series  (อ่าน 45310 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 04:41:00 PM »

เขียนโดย: Maewwat

ซีรีย์นี้เริ่มแรกเลยโดยค่าย Moodyz เป็นเจ้าแรกครับ(ถ้าเข้าใจผิดช่วยบอกด้วยนะครับ) ประมาณปี 2002 กค 15 โดยในครั้งแรกได้ Akira Watase ( 168 cm B 88cm W 60cm H 86cm )  เป็นดารานำ ซึ่งนับเธอกล้าหาญมากในสมัยนั้นเพราะตัวเธอเองก็มีชื่อเสียงมากอยู่แล้วคนหนึ่งผมเชื่อว่าสมาชิกในเวปนี้หลายท่านคงรู้จัดเธอดี ไม่รู้ว่าเป็นเพราะรูปร่างของเธอด้วยรึเปล่าครับ ที่มีรูปร่างสูงใหญ่เรียกได้ว่าใกล้เคียงกับผู้หญิงตะวันตก จึงได้ถูกทาบทามให้มาเล่นในซีรีย์เป็นครั้งแรก โดยใช้ชื่อเรื่อง  Black semen in LA.   

และหลังจากนั้นก็มีตอนต่อๆมาอีกแต่ผมจะขอข้ามไปบ้างนะครับ เพราะดารานำบางคนไม่น่าสนใจ (สำหรับผม) ถ้าสมาชิกท่านใดอยากจะเพิ่มเติมก็เชิญเลยนะครับ 

และในปี 2003 AN NANBA (154cm B 87(E)cm W 60cm H 87cm)   ก็ได้มาแสดงในเรื่องนี้  แต่เปลี่ยนชื่อเรื่องเป็น
AN EXCESSIVE BEAUTY GIRL’S BLACK MAN AND SEX  ซึ่งก็ไม่น่าแปลกใจเพราะเธอกำลังมาแรงแม้ว่าจะตัวเล็ก(แต่ใจใหญ่) ก็ตาม  แต่เธอก็มักชอบเล่นหนังแนว semen ปล่อยๆกันนะครับ

และในปี 2004 เธอก็เล่นในหนังซีรีย์อีกครั้ง 

โดยถ้าสังเกตุที่ปกให้ดีจะมีคำว่า dm อยู่บนปก ประมาณว่าเป็นระบบเซนเซอร์แบบ Digital Mosaic คือจะบางกว่าปกติ แต่ชื่อเรื่องผมอ่านไม่ออกนะครับรบกวนท่านผู้รู้  แต่ผมว่าสู้เรื่องแรกที่เธอเล่นไม่ได้ครับดูมันจะโลดโผนกว่า แต่ว่าในเรื่องที่สองนี้ สืบเนื่องเทคโนโลยี่มันมีการโชว์ว่าเธอโดนพี่มืดแทงจริงๆนะครับไม่มีเซนเซอร์ช่วยเพราะมันบางมาก แต่แบบเรื่องแรกแบบว่ามันสดอะครับผมเลยชอบมากกว่าแต่ไม้รู้ว่าเธอโดนพี่มืดแทงจริงปล่าว ใครรู้บ้าง วานบอก โดยเฉพาะ ท่าน SEX PISTOL ช่วยไขปัญหานี้หน่อยเถอะครับ

ตัดกลับมาในปี 2003  Jun Nada (158cm B 85(C)cm W 58cm H 86cm )ก็ได้ เล่นในเรื่องแนวเดียวกันนี้  แต่ใช้ชื่อเรื่องว่า A PURE GROUP BEAUTY HAS A SEX WITH A BLACK MAN.

ในปี 2003  มีอีกดาราอีกคนที่น่าสนใจครับ Riho Nanase  (162cm B 86(E)cm W 58cm H 85cm)
แต่ไม่รู้ว่าจะเรียกว่าแนว แบล็คแมน ดีหรือไม่ เพราะว่าครั้งนี้มีหลายประเทศครับ แบบว่าสหประชาชาติครับ 
ในส่วนของ Riho ผมว่าน่าเสียดายนะครับ ผมว่าเธอรูปร่างดีแต่ว่าอยู่ในวงการได้ไม่นานครับ

ในปี 2004 ช่วงต้นSenna Kurosaki 160cm B 82(C65)cm W 59cm H 85cm ขาวจริงๆครับดาราคนนี้ ในชื่อเรื่อง
INGO AN ELDER SISTER’S BLACK MAN AND SEX

สังเกตุให้ดี เธอทำหน้าอกนะครับ เรื่องอื่น ในปี 2003

ภาพจากเรื่อง INGO AN ELDER SISTER’S BLACK MAN AND SEX  หน้าอกเธอเป็นลูกฟุตบอลเลยครับ

ในปี 2004 ช่วงปลายตอนนี้ละครับเริ่มใช้ระบบเซนเซอร์แบบ dm ( Digital Mosaic ) ซึ่งรับประกันได้ละครับทีนี้ว่าแทงกันจริง ไม่ได้ใช้เซนเซอร์ช่วย ซึ่งในปี 2005 นี้ก็มีเรื่องน่าสนใจที่นำแสดงโดย  Ai Kurosawa 167cm B 96(G70)cm W 61cm H 87cm   หุ่นดีมากครับ สูงพอๆ กับ Akira Watase แต่นมใหญ่กว่า  เธอเคยเลิกเล่นหนัง แล้วกลับมาเล่นใหม่ครับ
พักหลังนี้เห็นเล่นเธอ หนัง Uncen ของ Tora Tora ด้วยครับ ใครสนใจก็ลองหามาดูนะครับ หาไม่ยาก

ในปีเดียวกัน กับ NaNa  (152cm  B 84(E65)cm W 56cm H 86cm) คนนี้ก็ไปได้สวยนะครับในวงการแบบตัวเล็กนมใหญ่แนวป๊อบใส เธอก็อยู่ในวงการไม่นานครับน่าเสียดาย เห็นพักหลังนี้ก็มีหนัง Uncen ของเธออกมาบ้าง
ไม่รู้ว่าหนังเก่าหรือใหม่

ปี 2005 ที่น่าสนใจคือ สาวยักษ์  Azusa Ayano (179cm  B 101(J70)cm W 58cm H 90cm)
แต่ส่วนตัวผมไม่ค่อยชอบอ่ะ แบบว่าตัวใหญ่เกิน

ด้วยรูปร่างของเธอผมว่าเธอน่าจะโกอินเตอร์ไปเลยนะครับ  ปัจจุบันเธอจะเปลี่ยนชื่อแล้วนะครับ แต่ผมจำไม่ได้ ขออภัย

ในปี 2005 ช่วงปลายปีถึงปี 2006 ช่วงนี้ละครับ สำหรับผมแล้วผมว่าสุดๆเพราะมีดาราที่ผมชอบเป็นพิเศษทั้งหมด 4 คนคือ
Izumi Hasegawa , Sayuki , Chihiro Hara , Nao  หุ่นดีทุกคนครับน่ารักคนละแบบและก็ดังทุกคน
ทั้ง 4 แผ่นนี้หาได้ไม่ยากตามเวปขายหนัง AV ทั่วไป ในบ้านเรา
Izumi Hasegawa (165cm  B 88(D70)cm W 59cm H 85cm) ในเรื่องนี้มีฉากเล่นตูดพี่มืดด้วยครับ

Sayuki (168cm  B 84(C65)cm W 58cm H 84cm) คนนี่เป็นอดีตนางแบบมาก่อนนะครับขาวมากเวลาดูในหนังแล้วจะรู้เลยครับแบบว่าเรื่องแสงยิ่งในหนังตอนใส่ชุดแดงนี่แหล่มเลยครับ ลีลาสุดยอด ครบเครื่องครับ 

Chihiro Hara (168cm  B 85(C)cm W 59cm H 88cm) พิมพ์นิยมของหนุ่มไทยส่วนใหญ่ครับ หมวย  ขาว บาง จอแบน หุ่นประมาณนักศึกษาบ้านเราอ่ะครับท่านสมาชิก 

Nao (168cm  B 86(D)cm W 58cm H 82cm) คนนี้น่ารักแบบแนวทอมบอยอ่ะครับ หนังที่เธอเล่นแนวเลสเบี้ยนน่าดูมากครับแต่ฉากกินน้ำในเรื่องนี่สุดยอดครับ ไม่รู้ว่าโยเกริตรึเปล่า 

ครับ โอกาสหน้าจะเขียนต่อในปีต่อๆไป และพูดถึงหนังแนวนี้ในค่ายอื่นด้วยครับ   

ผมขอสรุปเนื่อเรื่องของหนังแนวนี้คร่าวนะครับ

- แนะนำตัวคุยกับพี่มืด แล้วก็ใช้ปากให้พี่มืดจนเสร็จ
-  FUCK 1 : 1
- พี่มืดช่วยนางเอกแบบใช้ทั้งปาก นิ้ว มือ อุปกรณ์แล้วแต่เรื่อง ครับ
- นางเอกใช้ปากให้พี่มืดและเพื่อน(มืดเกมือนกัน) แบบมีราดหน้าเล็กน้อย 
-  พี่มืดและเพื่อนช่วยนางเอกแบบใช้ทั้งปาก นิ้ว มือ อุปกรณ์แล้วแต่เรื่องครับ 
- เซ็กซ์หมู่ หรือ 3 P แล้วแต่เรื่อง แต่ส่วนใหญ่ จะมีพี่มืดยืนสาวว่าวเป็นตัวประกอบแล้วเอาน้ำมาราดหน้าหรือป้อนให้นางเอก
กินครับ
- ฉากจบส่วนใหญ่จะมัมภาษณ์พูดคุยแล้วมีใช้ปากให้พี่มืดเล็กน้อย
    และส่วนใหญ่ทางค่ายก็จะนำนางเอกมาล่นคู่กันครับ แบบไปถ่ายช่วงเดียวกันนางเอก 2 คนได้หนัง 3 เรื่องอะครับ คุ้มครับผมแล้วก็รวมตอน เด็ด ออกเป็น BEST อีก

ผมแนะนำว่าหนังที่ Izumi Hasegawa , Sayuki , Chihiro Hara , Nao  เล่นทั้ง 4 เรื่องนี้ไม่ผิดหวังครับหาง่าย  เพราะมันเป็นช่วงที่หนังแนวนี้พัฒนามากที่สุดทั้งเรื่องเซนเซอร์ ทั้งเรื่องรูปร่างหน้าตาของดาราเองด้วย ทำให้ดารารุ่นหลังๆกล้าที่จะเล่นหนังแนวนี้มากขึ้นครับ    ผมเลยรู้สึกว่าหนังในแนวนี้ก็จะเดินตามรอยหนังในยุคก่อนๆ  ยกเว้นของค่าย SOD นะครับ ค่ายนี้เค้าจะมีแนวแบบโหดๆหน่อยเกี่ยวกับหนังในแนวนี้ ของ Moodyz ออกแนวสมยอม  โอกาสหน้าจะมาเล่าสู่กันฟังครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
แม๊กซี่มิโกะ ˆ

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 06:34:48 PM »

โหว รวยเลยไม๊นั้น
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 07:49:40 AM »

ต้องหามาดูแล้วคับ
neo999
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 08:26:15 AM »

ขอผมต้อง risa misaki ขวัญใจผมเลย .......

neo999
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 08:29:15 AM »

และ mako katase

apimook
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 01:33:54 PM »

ออกแนวเถื่อนๆ ไงก็ไม่ร้จิคับ อึ๊ย..!!
Losatan
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

I LOVE AV

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 11:29:11 AM »

แจ่มเลยครับ Grin

LionKing
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 07:40:52 PM »

ท่าจาจิง  เค้าว่าสาวยุ่นชอบไอ้มืดกันคับ

ถ้าเจอในผับที่ญี่ปุ่น  ไอ้มืดที่ดูดีหน่อย  ได้ฟันสาวยุ่นทุกทีเลย

คนไทย จีน  เอเซีย...  เล็ก ๆ  อดเลยคับ   Cry
sleepy
ปลิงน้อย
*

xxx

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2009, 12:10:09 PM »

สุดยอดเลยคับ

i love xxx.

ขอบคุนจ้า
pratoona
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 09:15:19 AM »

อยากดูเหมือนกันสีคงตัดกันดีขาวกับดำ555555555555555555
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์