พฤษภาคม 06, 2024, 06:01:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Kotone Amemiya - เมื่อโคโตเนะเลิกเป่าฟลุตหันมาเป่าปี่ [RBD-190]  (อ่าน 26237 ครั้ง)
CarNaGE
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 11:39:22 AM »

[RBD-190] Slaves Color'S Female Teacher - Kotone Amemiya

------------------------------------
Running Time: 120 Minutes
Release: 07/04/2010
Studio: Attackers
Code: RBD-190
Actress: Kotone Amemiya

ขอออกตัวนิดนึงน่ะครับ พอดีนี่เป็นการ review ครั้งแรกของผม แถมภาษาญี่ปุ่นก็ฟังไม่ออกสักตัว อาจจะมีผิดเพี้ยนมั่งยังไงก็ต้องขออภัยน่ะครับ

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ผมพึ่งโหลดมาเลยครับ โหลดเสร็จก็มีอารมณ์อยาก review ขึ้นมาทันทีเลย ว่ากระนั้นแล้วเราไปกันเลยดีกว่า

เรื่องนี้โคโตเนะรับบทเป็นครูสอนดนตรีครับ เล่นดนตรีเก่งมากโดยเฉพาะการเป่าฟลุตซึ่งใครก็ต้องชื่นชม วันนี้เธอมาออดิชั่นเป็นครูสอนดนตรีกับโรงเรียนใหม่

แน่นอนเธอผ่านการตัดตัวสบายๆ

แต่นอกจากงานสอนที่โรงเรียนแล้ว เธอยังรับงานนอกด้วย นี่ก็กำลังไปสอนเด็กครับ

สอนไปสอนมา อ้าววววววว !!

ฝีมือเจ๊เอง

พอฟื้นขึ้นมาเธอก็มาอยู่ในห้องใต้ดินที่ไหนก็ไม่รู้ และทันใดนั้นเองก็มีตาโล้นมาลวนลามทันที

นี่ๆ มีกองเชียร์ด้วย ..... ที่แท้พวกนี้เป็นคนบงการนี่เอง อาเจ๊คนวางยาก็เป็นหน้าม้าที่พวกนี้จ้างมา

ไมทำแบบนี้กับนู๋ ~~~~

ไม่ต้องถามเยอะ มาเป็นนางเอก AV กันดีกว่า

ขอถ่ายรูปด้วย จะได้เอาไปทำ SS

ในที่สุดวันแรกก็ผ่านพ้นไป โชคดีที่เธอยังโดนไม่เยอะเท่าไหร่ แต่พวกมันก็จับเธอไปนอนในกรง วันรุ่งขึ้นพวกมันก็ใจดีปล่อยเธอไป แต่ให้ไปลาออกที่รร.น่ะ จะได้กลับมาเป็นทาสเต็มตัว แต่ปล่อยไปง่ายๆเด๋วเธอจะหนี พวกมันเลยจับเธอใส่เครื่องติดตามตัวซะก่อน

โดยมีพวกมันคอยยืนคุม

เมื่อเธอกลับมาก็ต้องปลดเครื่องติดตามตัวออก อยู่ไหนน๊า ~~~~~

อ๊ะ ..... อยู่นี่ ~~~~ (เครื่องติดตามพี่ทำไมมันสั่นจังคะ)

ถามเยอะจริง เป่าปี่ซะปากจะได้ไม่ว่าง

ขึ้นด้วย พี่จะได้บีบแตร

โอ๊ยยยยยย เลือดไหล (เลือดบ้านพ่องพี่สิคะ นั่นมันไข่ขาว)

หลังจากวันนั้นเป็นต้นมา เธอก็ต้องตกเป็นทาสสวาทของพวกมันอย่างเต็มตัว บางวันก็มีคนมาเธอคนเดียว

บางวันก็มา 2

ที่พวกมันทำไปทั้งหมด ก็เพื่อจะฝึกฝนเธอเอาไว้โชว์นั่นเอง

โฃว์เป่าปี่

เป่าฟลุตก็โชว์น่ะ

ก่อนจะปิดด้วยการโชว์เสกไข่ขาว

แต่ใช่ว่าเธอจะไม่หาทางหลบหนีน่ะครับ มีครั้งนึงเธอเจอมือถือ

โทรหานายก

ฮั่นแน่ ~~~~ เธอโดนจับได้ซะแล้ว ว่าแล้วเธอก็เลยโดนตีหน้า

ฮือๆๆๆ ไม่ให้หนีก็บอกดีๆเด่ะ มาตีหน้าหาป้าแกเหรอ

นู๋โคโตเนะก็เลยต้องก้มหน้ารับชะตากรรมไป แต่นอกจากโชว์แล้ว ถ้าวันไหนมีแขกขนไหนถูกใจเธอ ก็สามารถออฟเธอได้น่ะเออ

แต่งานหลักขอเธอก็คือทำโชว์ต่อไป อย่างนี่โชว์ออกไข่

โชว์เป่าแตร

เป่าลูกดอกก็ได้น่ะ

โชว์ดับไฟ

โชว์เสร็จ ถ้าวันไหนว่างๆก็ต้องมาบริการเหล่าตัวโกง

ขึ้นควบก็ได้

โดนซอยก็ดี

ชีวิตในแต่ละวันของครูสาวแสนสวยก็จบลงเท่านี้ครับ ทำโชว์ โดนเย็ด นอนกรง วันเวียนแบบนี้ไปเรื่อยๆไม่มีวันจบ

จบแล้วครับ รวมถึงการรายงาน review ครั้งแรกของผม ไม่รู้ว่าเป็นยังไงกันบ้างน่ะครับ รูปเยอะไปหรือเปล่า ดีไม่ดียังไงก็ติชมมาได้เลยน่ะครับ

สำหรับเรื่องนี้ผมค่อนข้างชอบเลยทีเดียว เพราะการผูกเรื่องที่ดี มีความซาดิดส์เล็กๆน้อยๆ โดยเฉพาะจุดเด่นที่จังน้องโคโตเนะมัดมือไผล่หลังตลอดทั้งเรื่อง สำหรับผมดูแล้วน่าสงสารนางเอกดี เพราะดูทำอะไรก็ลำบากไปหมด อมก็ลำบาก เอาก็ลำบาก แถมการแต่งหน้าอ่อนๆทำผมหน้าม้าของนู๋โคโตเนะ ยิ่งน่าสงสารเข้าไปใหญ่

ส่วนการแสดงของโคโตเนะทำได้ดีทีเดียวครับ เห็นแล้วประทับใจจนผมต้องตามหาหนังเรื่องอื่นๆมาดูต่อ

หาโหลดไม่ยากครับ ลองเอาชื่อเรื่องไปเสิร์จใน google ก็ได้

ขอบคุณที่อ่านจนจบน่ะครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 04:19:06 PM »

สุดยอดมากจ้า 
Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 04:22:17 PM »

ภาพเยอะๆ ผมชอบครับ วันหลังมารีวิวอีกนะครับ
ติดตามๆ

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
pokemon47
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 05:19:12 PM »

ขอบคุณครับ
มหาชน
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 05:51:04 PM »

กว่าจะอ่านจบทำไมผมเมื่อยมือจัง

ผู้ชายมีน้อย โปรดใช้สอยอย่างประหยัด
mikeyman007
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 06:08:24 PM »

ขอบคุณมากครับที่แนะนำอิอิ  ผมชอบเรื่องนี้จริงๆต้องไปหาบ้างแหละ Grin Grin Grin
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 08:34:35 PM »

ดีมากเลย
เป็นกำลังใจให้คับ
zella2
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 09:52:50 PM »

โหลดมาแล้วเหมือนกัน เจ๋งเลยละเรื่องนี้    Grin
big2big
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 09:56:57 PM »

ลุยไปเลยครับท่าน สุดยอดครับ เป็นกำลังใจให้น่ะครับ รอเรื่องต่อไปอยู่น่ะ...
aloneinthedark
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

...love you...

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 12:51:43 AM »

รีวิวดีมากเลยจ้า 
ขอบคุณๆ

หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์