พฤษภาคม 06, 2024, 08:49:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Miyu Akimoto - Confinement I Want to Be Happy  (อ่าน 7151 ครั้ง)
yesdamon
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 01:07:47 PM »

Miyu Akimoto - Confinement I Want to Be Happy
RBD-166

เรื่องนี้ น้อง มิยู จะต้องมาอาศัย อยู่ในบ้านคนอื่นครับ
เสร็จแล้ว ด้วยความน่ารัก และ ขาวจนอดใจไม่ไหวของเธอ
เธอก็เลยโดนจับ ฉึกๆ ไปตั้งแต่คืนแรกที่เธอเข้ามานอนในบ้านหลังนี้

หลังจากนั้น เธอก็โดน ฉึกๆ อยู่เป็นประจำ ทุกวันๆเลยครับ
แขกไป ใครมา ก็มารุมฉึกๆ กับเธอด้วย

จนตอนสุดท้าย เธอจึงตัดสินใจบอกลูกชายเจ้าของบ้าน และขอให้ช่วยพาเธอหนีไป
ลูกชายเจ้าของบ้านก็เลย ซ่ำ กับเธอไปอีกหนึ่งยก
จากนั้นจึงพาเดินออกมาหน้าบ้าน และ ให้ขึ้นแท็กซี่หนีไป โดยไม่ออกตังให้สักเยนเดียว  Grin

เรื่องนี้ ผมให้ 6/10 ครับ
หักออก 4 คะแนน เพราะว่า ตัวหนังสั้นเกินไป จบเร็วมาก และอัดโฆษณาavมาซะเยอะมาก เกือบครึ่งของเนื้อที่หนัง
แถมการขืนใจนางเอก ยังทำได้ไม่เนียนเท่าที่ควร แถมไม่มีการแตกใน
พวกนักแสดงชาย เล่นไม่ค่อยดีเท่าที่ควร ถ้าจะขืนใจนางเอกสวยๆ ขาวๆ น่ารักแบบนี้ทั้งที ควรจะจัดให้หนักกว่านี้

โดยรวม หนังเรื่องนี้ มีดีที่ความน่ารัก สดใส ไร้ดียงสา ของนางเอกอย่างเดียวเลยครับ
ถ้าจะโหลดมาดู ขอแนะนำให้ ตัดส่วนที่เป็นโฆษณาออกซะ จะประหยัดเนื้อที่ได้เกือบครึ่งเลยครับ
แต่ถ้าใครชอบดู โฆษณาav ก็ไม่ต้องตัดทิ้งไปนะครับ เพราะมันมีให้ดูเยอะมาก

Cool

petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 06:47:29 PM »

ปัจจุบันเธอคนนี้หายไปเลย........หายไปไหนนะ   เรื่องนี้ก็ออกมานานละ

ชอบเธอเปนบางเรื่อง  เธอสวยน่ารักดี  หนังของเธอส่วนใหญ่มักจะไม่ยาวมาก

เรื่องนี้ผมก็ดูแล้วคิดคล้ายๆกัน   ส่วนใหญ่ผมว่าเธอเล่นแนวเดิมๆมากไป  อินโนเซ้นต์  นักเรียนเด็กๆ ใสๆ โดนรังแกประจำ

ไม่มีเธอเป็นฝ่ายรุก ยั่วยวนๆ เท่าไหร่เลยครับ   ใครมีจัดทีครับ
Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 07:15:59 PM »

ขอบคุณครับ  6 คะแนนเรื่องแรก

เดี๋ยวนี้ท่านซามูไรขยันมากนับถือ

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
yesdamon

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 12:09:38 AM »

ขอบคุณครับ  6 คะแนนเรื่องแรก

เดี๋ยวนี้ท่านซามูไรขยันมากนับถือ

ระหว่างรอโหลดหนังอ่ะครับ มันว่าง
ก็เลยหยิบหนังเก่าๆ มารีวิวเล่น
เรียกว่า ใช้เวลาว่างให้มีประโยชน์ได้รึป่าวไม่รู้ 555+

yesdamon

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 12:13:54 AM »

ปัจจุบันเธอคนนี้หายไปเลย........หายไปไหนนะ   เรื่องนี้ก็ออกมานานละ

ชอบเธอเปนบางเรื่อง  เธอสวยน่ารักดี  หนังของเธอส่วนใหญ่มักจะไม่ยาวมาก

เรื่องนี้ผมก็ดูแล้วคิดคล้ายๆกัน   ส่วนใหญ่ผมว่าเธอเล่นแนวเดิมๆมากไป  อินโนเซ้นต์  นักเรียนเด็กๆ ใสๆ โดนรังแกประจำ

ไม่มีเธอเป็นฝ่ายรุก ยั่วยวนๆ เท่าไหร่เลยครับ   ใครมีจัดทีครับ

คิดเหมือนกับผมเลยครับ อยากดูเธอเป็นฝ่ายรุกบ้าง

ตอนนี้เธอคงไปฝึกวิทยายุทธ หรือไปเรียนการแสดงเพิ่มมั้งครับ
เดี๋ยวก็คงกลับมาแสดงต่อ  Grin

DarkCakeZa
AV Dedicator (VIP)

Akiho Yoshizawa

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 07:34:23 AM »

Thx
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2010, 05:32:25 AM »

ขอบคุนคับ
หน้า: [1] พิมพ์