พฤษภาคม 13, 2024, 02:37:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าญี่ปุ่นประกาศว่า ต่อไปนี้ไม่ต้องเซนเซอร์แล้ว ท่านจะดีใจไหม  (อ่าน 10496 ครั้ง)
NeoZeong
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 24, 2019, 04:31:44 PM »

uncen แล้วน่าซื้อนะ
A04
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 24, 2019, 06:50:53 PM »

ตลาดคึกคักแน่นอน ค่ายหนังทุกค่ายจะขนหนังเก่าทั้งหมดมาขายอีกรอบแบบไม่เซ็น ไม่ต้องลงทุนอะไรเพิ่มแต่กำไรเพิ่มเน้นๆ
Hsentai
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 25, 2019, 05:42:42 AM »

ผมว่าตลาดต่างประเทศยอดขายดีเลยแหละ
yesdamon
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 28, 2019, 06:53:31 PM »

โคตรดีเลยครับ

จะได้ไม่ต้องมาควานหาพวกหลุด อันเซ็น

ยังไงๆ อันเซ็น ก็ได้อารมณ์มากกว่าเซ็นคับ

ยิ่งช่วงนี้เซ็นหนาด้วย แทบไม่เห็นไรเลย

AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 28, 2019, 07:04:23 PM »

มีผมคนเดียวเปล่าที่ชอบแบบมีขน ==

มันให้อารมณ์ดี
ผมก้อชอบมีขนครับ555
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 28, 2019, 10:10:29 PM »

มีผมคนเดียวเปล่าที่ชอบแบบมีขน ==

มันให้อารมณ์ดี
ผมก้อชอบมีขนครับ555
ยิ่งดกผมยิ่งชอบ ผมยังโชคดี ได้มีแฟนหมอยดก
และได้อารมณ์สุดๆ เวลาจัดแฟนคาชุดพยาบาล ใส่ชั้นลูกไม้หมอยดกๆ นะอย่างฟิน:) Smiley
chai501
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 28, 2019, 11:50:09 PM »

มันก็มีทั้งดีและไม่ดีนะ ชอบบางอย่าง ไม่ชอบบางอย่าง

-แบบเซนเซอร์
1. ดาราสวย น่ารัก เซนเซอร์มันเซฟดารากว่า อาจจะมีเทคนิคการถ่ายทำมาช่วยไม่ให้เจอหนักมาก
2. บางคนหอยไม่สวย หรือขนดก เซนเซอร์มันทำให้ดูดีขึ้นได้
3. ดาราชาย คนที่หรรมเล็ก พอดูแบบเซนแล้วรู้สึกว่าใหญ่ขึ้นมาเยอะ

-แบบอันเซน
1. เห็นทุกอย่าง เห็นกลีบรัดหรรมแบบชัด ๆ แต่ก็นั่นแหละ ดาราชายก็ต้องใหญ่ด้วย
ซึ่งของใหญ่ ๆ เนี่ย นางเอกสวย ๆ เค้าก็ไม่ชอบโดน
2. กำจัดเทคนิคหลอกลวงออกไป แตกจริง เสียบจริง อมจริง หรือว่าแตกใส่ปากจริง
3. บางครั้งมันก็ดูอุจาดอยู่นะ หอยเยิน ๆ โดนซอยซะฟองฟ่อดเลย แบบนี้ผมไม่ชอบ ผมชอบแบบคลีนๆ

ส่วนตัวชอบอันเซนที่ใส่ถุงยางน่ะ มันดูรัดรึงดูคับหอยนางเอกดี
ซึ่งนาน ๆ ๆ ๆ จะมาให้ดูสักที ฝรั่งยิ่งเจอยาก ทั้งชีวิตเจอแค่สามเรื่อง
อันเซนทั้งทีเค้าคงเน้นคนที่ชอบดูเอาสดอยู่แล้ว จิงมั้ย อันนี้ก็เข้าใจได้

สรุปคือ ต้องนางเอกสวย ๆ เล่นอันเซน ถึงจะโอเค

gifพี่มันเรื่องอะไรอะครับ
zazanda1
AV DecadonoR++ (VIP)
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 29, 2019, 08:44:02 PM »

อย่า Uncen เลยครับผมเป็นคนนึงที่ชอบดูแต่ censored (เฉพาะญี่ปุ่นนะครับ)
ผมไม่สามารถดู uncen ของญี่ปุ่นได้ครับรู้สึกจะอ้วกทุกครั้ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 29, 2019, 08:45:33 PM โดย zazanda1 » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์