พฤษภาคม 13, 2024, 08:29:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีผมคนเดียวรึเปล่านะที่ชอบการแสดงของ ทากาโช มากกว่า น้อง ยูเอะ  (อ่าน 10304 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 10:22:34 AM »

เอาจริงๆนะ คือยูเอะผมก็เก็บแทบทุกเรื่องนะแต่ ดูแล้วไม่ค่อยมีอารม แต่ทากาโชนี่ สุดจริงไม่อิงนิยาย เหมือนฟิลลิ่งการแสดงยูเอะออกมาทื่อๆมั้ง มีดีตรงนมโต น่าตาน่าโดนกว่าทากาโช ส่วน ทากาโชจะออกแนวร่านๆกว่า หน้าตาอ้อนค..กว่า แล้วเหมือนฟิลลิ่งการแสดงจะสุดกว่าด้วย นม พอๆกันแหละ ผมคิดงี้จริงๆนะ แต่ถ้าพูดถึงพวกเนตไอดอลที่ เทพๆในยุคนี้ ผมยกให้ Mion เลย คือคนนี้สุดจริง ตอนอยู่S1จะออกแบบสงวนตัว(ยกเว้นสายลับกับเสื้อชั้นในที่ใส่สุดจนน่าตกใจ) แต่พอย้ายค่ายเหมือนปลดปล่อยอารมมากกกจนถึงจุดพีค หรือเป็นเพราะค่าย S1 จะค่อนข้างถนอนดารา รึเปล่าหว่า S1 ในยุคนี้ ผมตาม 4คนเองมั้ง แล้วแต่ละคนจะออกแนว ถนอมตัวจริงๆนะหรือผมคิดไปเอง แบบ แรงๆก็ไม่ค่อยแรง (อันนี้เทียบกันได้ระหว่างตอนMionกับยูเอะ) ยูเอะนี่ ทื่อมาก ส่วนMionนี่ บอกเลยของมันต้องมีจริงๆ สร้างมาตฐานการแสดงไว้สูงจริงๆ แต่ถ้าเทียบกับ ชุนกะ ที่แสดงไปก่อนยูเอะ ยูเอะก็ยังเทียบไม่ติด ชุนกะจะอยู่ระดับเดียวกับ Mionเลย ประมาณ ของมันต้องมี เพราะพี่ใส่สุดชีวิตจริงๆ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 10:47:03 AM »

ไม่คนเดียวหรอกครับ

ติ่งโชะโกะบอร์ดนี้แขวะยูอาร์บ่อยๆ

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 11:05:02 AM »

ทากาโชนี่ผมชอบหมดเลยนะ ทั้งรูปร่างหน้าตา แต่ติดข้อเสียตรงที่ว่าชอบโอเวอร์แอ๊คอาการเสียวเกินเหตุ กับ bj ไม่เก่งนี่แหละ
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 11:16:31 AM »

ทากาโช หัวนมบอด

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Lontano
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 11:18:18 AM »

ผมชอบกัปตันกับเจสซี่ส่วนยูอะกับทากาโชนี่ชอบพอกัน
kingz9

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 11:45:11 AM »

ไม่คนเดียวหรอกครับ

ติ่งโชะโกะบอร์ดนี้แขวะยูอาร์บ่อยๆ

555 พอดีผมเป็นกลางผมติ่ง Aika คนเดียวพอ 5555 ผมเลยบอกแบบกลางๆ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
madao1
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 01:15:45 PM »

งั้นผมก็โชคดีสุดแล้ว เพราะขอแค่สวยถูกใจผมชอบหมด

บ้ากามจงเจริญ 
Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 02:48:48 PM »

ที่ผมสังเกตเห็นคือ .... ไม่รู้ทำไม แต่ติ่งน้องโชโกะ จะพยายามเอายูอะ มาเทียบแล้วกับพยายามจะเอาชนะอยู่ตลอดเวลา เวลาขึ้นอันดับสูงกว่าก็ยกว่าคนนิยมกว่า  แต่พอมีเรื่องไหนที่ยูอะขายดีกว่า ก็บอกได้เพราะมีฐานเป็นไอดอลเก่ามากกว่าแค่นั้น หรือไม่ก็บอกว่านิยมแค่คนญี่ปุ่นแค่นั้นอะไรแบบนี้ .... ผมเองก็ไม่เข้าใจเหมือนกันจะเอาชนะกันไปทำไม -*-

พูดถึงเรื่องการแสดงตามหัวข้อกระทู้มั่งละกัน ผมว่าแรกๆ น้องโชโกะเล่นไม่ค่อยดีจริง ออกจะแข็งๆ และก็ลีลาจริตอะไรไม่ค่อยมี แถมเล่นแต่บทเรียบๆ ธรรมดาๆ มากๆ  หนังของน้องเขาแรกๆ ผมไม่เก็บเลย อาจจะเป็นเพราะว่าหน้าและหุ่นน้องมันออกแนวเซ็กซี่ๆ แต่ช่วงแรกๆ หนังมันซอฟๆ หน่อยไม่เหมือนตอนนี้ที่น้องเขารับผมที่จัดจ้านขึ้น และฮาร์ดคอร์ขึ้นนิดๆ ซึ่งพอหุ่นแน่นๆ แบบโชโกะไปอยู่ในหนังแบบนั้น ผมว่ามันเป็นอะไรที่ลงตัวมากกว่าเมื่อก่อนเยอะเลยครับ  เดี๋ยวนี้ผมนี่ก็เก็บหนังน้องเขารัวๆ เหมือนกัน 5555+

dan2514
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 04:20:47 PM »

น้องทาผมตามทุกเรื่องครับน้องยูผมแคบไม่ดูเลยตั้งแต่ไปเห็นรูปก่อนศัลยกรรม
Tumngi
โอตาคุเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 08:53:16 PM »

เอาจริงๆนะ คือยูเอะผมก็เก็บแทบทุกเรื่องนะแต่ ดูแล้วไม่ค่อยมีอารม แต่ทากาโชนี่ สุดจริงไม่อิงนิยาย เหมือนฟิลลิ่งการแสดงยูเอะออกมาทื่อๆมั้ง มีดีตรงนมโต น่าตาน่าโดนกว่าทากาโช ส่วน ทากาโชจะออกแนวร่านๆกว่า หน้าตาอ้อนค..กว่า แล้วเหมือนฟิลลิ่งการแสดงจะสุดกว่าด้วย นม พอๆกันแหละ ผมคิดงี้จริงๆนะ แต่ถ้าพูดถึงพวกเนตไอดอลที่ เทพๆในยุคนี้ ผมยกให้ Mion เลย คือคนนี้สุดจริง ตอนอยู่S1จะออกแบบสงวนตัว(ยกเว้นสายลับกับเสื้อชั้นในที่ใส่สุดจนน่าตกใจ) แต่พอย้ายค่ายเหมือนปลดปล่อยอารมมากกกจนถึงจุดพีค หรือเป็นเพราะค่าย S1 จะค่อนข้างถนอนดารา รึเปล่าหว่า S1 ในยุคนี้ ผมตาม 4คนเองมั้ง แล้วแต่ละคนจะออกแนว ถนอมตัวจริงๆนะหรือผมคิดไปเอง แบบ แรงๆก็ไม่ค่อยแรง (อันนี้เทียบกันได้ระหว่างตอนMionกับยูเอะ) ยูเอะนี่ ทื่อมาก ส่วนMionนี่ บอกเลยของมันต้องมีจริงๆ สร้างมาตฐานการแสดงไว้สูงจริงๆ แต่ถ้าเทียบกับ ชุนกะ ที่แสดงไปก่อนยูเอะ ยูเอะก็ยังเทียบไม่ติด ชุนกะจะอยู่ระดับเดียวกับ Mionเลย ประมาณ ของมันต้องมี เพราะพี่ใส่สุดชีวิตจริงๆ

ผมก็คิดเหมือนกัน 555555555
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์