พฤษภาคม 13, 2024, 02:34:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Rei Takatsuki พี่สาวคนใหม่จากค่าย Madonna (JUY-791)  (อ่าน 5343 ครั้ง)
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: เมษายน 03, 2019, 01:26:33 PM »

มาดอนน่าออกเดบิ้วท์เจ๊คนใหม่ครับ อายุ 32 ปี
เคยเป็นนางแบบชุดว่ายน้ำมาก่อน

ปกสวยครับ
เพราะปกแนวนี้เแหละผมถึงหลงไปโหลดเป็นประจำ
ผมไม่ค่อยชอบปกหนังที่โป๊ะหมดแต่แรกน่ะครับ

อันนี้คืออินโทรในหนังครับ
แม่จ้าววววว ของโคตรดี หุ่นดีมาก ไม่มีริ้วรอยตำหนิอะไรทั้งนั้น
ใส่ชุดว่ายน้ำแล้วดูดีจริง ๆ สมกับที่ค่ายเค้าชงมา
ดูแค่นี้ผมนี่ถึงกับตัดสินใจจะเสียมวลน้ำให้เรื่องนี้เลยครับ

อันนี้คืองานเก่าก่อนที่พี่จะมาเดบิ้วท์เอวี

อันนี้คืออินโทรครับ สวยเนอะ ระดับกราเวียร์ชัด ๆ

แต่พอเข้าสู่ช่วงสัมภาษณ์นี่หุ้นตกเลยครับ
หล่นตุ๊บเลย  เพราะหน้าตรงเจ๊เวลายิ้มนี่พังมาก
คือพี่เค้ายิ้มไม่ขึ้นอ่ะ มุมปากจะตกลงเหมือนฝืนใจยิ้ม
ดูทรงก็ไม่น่าจะแก่มากนะ(32) แต่หน้าตรงเหมือนประมาน 40

แต่ถึงกระนั้นในหนังก็ยังดูเร่าร้อนถึงใจนะครับ
เน้นเวลาตอนที่นางหันข้างนะ แบบสวยเลยแหละ
นางฟ้าหันข้าง ฮา

กับอีกตอนที่คิดว่านางสวย คือตอนที่ปากไม่ว่าง
เป็นคนที่พิเศษมาก คือจะสวยเมื่อตอนโม้ก  55+

สรุปคือ รู้สึกสับสนครับ ทั้งชอบและไม่ชอบในคนเดียวกัน
อันที่ชอบ(หุ่น ผิวเนียน)ก็ชอบมาก
อันที่ไม่ชอบ(ยิ้มปากตก หน้าตรงดูแก่)ก็คือลบทิ้งไม่เสียดาย
ดูหนังมาหลายปีพึ่งเคยเจออะไรยังงี้เลยครับ
- -a

Mayu Okamoto    NNPJ-318
madao1
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 03, 2019, 01:43:52 PM »

คิดเหมือนกันตรงหน้าตาไม่น่าจะ32  40+ชัวครับ Grin
Hsentai

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2019, 02:41:31 PM »

รอยยิ้มบนหน้าปกนี่คัดมาแล้วสินะ Embarrassed
samchan59
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2019, 03:03:51 PM »

หน้าแก่มาก
play...

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 03, 2019, 03:52:53 PM »

หุ่นเนียนแต่หน้าไม่เด่น  ผมนึกถึง mika kurosaki เป็นใหม่ๆที่หุ่นดีและเนียนสุดละสำหรับผม
ohm_pieng1982
ปืนโตจงเจริญ Arsenal จงเจริญ

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 05, 2019, 09:46:57 AM »

ถือว่าหุ่นดีมากครับ สำหรับสาวๆ อายุขนาดนี้ ชอบครับ

ubatman
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 05, 2019, 11:15:30 AM »

หน้าตาแนวแม่ค้าตามตลาด
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 05, 2019, 01:16:56 PM »

อายุเท่าไหร่ครับเนี่ย

ถ้าอายุเยอะก็แปลว่าดูแลหุ่นดีมากเลย   
ถ้าอายุน้อย.. ก็.. เอาเวลาไปดูแลหน้าตาด้วยนะครับ 

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
หน้า: [1] พิมพ์