พฤษภาคม 12, 2024, 10:46:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Mayuki Itou กับความทรงจำเลวร้ายสมัยนักเรียน  (อ่าน 6253 ครั้ง)
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« เมื่อ: เมษายน 05, 2019, 08:38:58 AM »

เธอเคยให้สัมภาษณ์ไว้ ณ ที่ๆหนึ่ง..

ทีมงาน : คุณเคยโดนลวนลามมาก่อนเหรอ?

มายุกิ : มันเกิดขึ้นเมื่อไม่นานนี้ ตอนสมั้ยชั้นยังเป็นนักเรียน
แค่ครั้งเดียวโดยคุณปู่แท้ๆ มือของเขาสัมผัสชั้นอย่างหนักหน่วง แต่ก็สั่นระงม เหมือนว่าเขากำลังกลัวตัวเขาเอง...
ชั้นเข้าใจและยอมรับได้ กับผู้คนที่กำลังช่วยตัวเองด้วยการแอบดูรูปโป๊ของชั้น คงไม่มีใครคิดจะทำร้ายชั้น..
ชั้นรังเกียจพวกโรคจิตลวนลาม แต่กับในหนัง AV ที่ชั้นแสดงไม่ใช่อย่างงั้น ชั้นรู้สึกสนุกกับมันมาก..

ทั้งนี้น้องเคยแสดงหนังที่มีคนมาลวมลามด้วย อ่านแล้วไปหาดูซะได้ฟีลดี

ปล.ฝากเพจด้วยครับ

https://www.facebook.com/Aobchoey60FPS
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 06, 2019, 04:57:12 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
earth410
Urara Kanon supporter!
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

うららりぼん🎀

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2019, 09:31:04 AM »

ชั้นเข้าใจได้ถึงผู้คนที่กำลังแอบดูรูปโป๊ของชั้นและช่วยตัวเองมากกว่าจะคิดทำร้ายชั้น...

ถ้าคาดเดาจากประโยคที่ท่าน aobchoey แปลมา น้องน่าจะหมายถึง การดูรูปโป๊ ช่วยตัวเองของผู้ชายเป็นเรื่องปกติ ยอมรับได้ ต่างจากการลวนลาม หรือล่วงละเมิดทางเพศนะครับ เธอรังเกียจคนประเภทนี้ (ใครๆก็รังเกียจนะ อย่าว่าแต่ผู้หญิงเลย)

ขณะที่ในหนังเอวีที่เธอยอมรับได้เพราะเธอมองว่าเป็นแค่ "งาน"มากกว่าครับ

ปล.ว่าแต่น้อง mayuki แสดงได้มีเสน่ห์มากจริงๆครับ หุ่นสวยอีกต่างหาก ตัวท็อปของค่ายเลยนะ

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 05, 2019, 09:46:30 AM »

ชั้นเข้าใจได้ถึงผู้คนที่กำลังแอบดูรูปโป๊ของชั้นและช่วยตัวเองมากกว่าจะคิดทำร้ายชั้น...

ถ้าคาดเดาจากประโยคที่ท่าน aobchoey แปลมา น้องน่าจะหมายถึง การดูรูปโป๊ ช่วยตัวเองของผู้ชายเป็นเรื่องปกติ ยอมรับได้ ต่างจากการลวนลาม หรือล่วงละเมิดทางเพศนะครับ เธอรังเกียจคนประเภทนี้ (ใครๆก็รังเกียจนะ อย่าว่าแต่ผู้หญิงเลย)

ขณะที่ในหนังเอวีที่เธอยอมรับได้เพราะเธอมองว่าเป็นแค่ "งาน"มากกว่าครับ

ปล.ว่าแต่น้อง mayuki แสดงได้มีเสน่ห์มากจริงๆครับ หุ่นสวยอีกต่างหาก ตัวท็อปของค่ายเลยนะ

55555555555555555555555+

ผมนึกว่าน้องเค้าเมากาวจริงๆนะเนี่ย ความคิดและคำพูด คนญี่ปุ่นนี่ยากแท้หยั่งถึง

edit

นั่งสรุปกับเพื่อนอยู่นาน อ่านหลายๆรอบลองแปลหลายๆความหมาย

ได้เป็นแบบนี้ครับ

จาก "  ชั้นเข้าใจได้ถึงผู้คนที่กำลังแอบดูรูปโป๊ของชั้นและช่วยตัวเองมากกว่าจะคิดทำร้ายชั้น "
เป็น " ชั้นเข้าใจและยอมรับได้ กับผู้คนที่กำลังช่วยตัวเองด้วยการแอบดูรูปโป๊ของชั้น คงไม่มีใครคิดจะทำร้ายชั้น.. "

ที่ว่าน้องเค้าเมากาวก่อนหน้านี้ขออภัยเป็นอย่างสูงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 05, 2019, 03:03:29 PM โดย Aobchoey » บันทึกการเข้า

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
madao1
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 05, 2019, 06:16:35 PM »

ชอบมุมมองของน้องมากครับ ผู้หญิงส่วนใหญ่รู้สึกแย่เวลาผู้ชายดูหนังโป๊แล้วช่วยตัวเอง
แต่น้องเค้าแยกแยะออกระหว่าง การสร้างความสุขกับการทำร้าย

หน้า: [1] พิมพ์