พฤษภาคม 21, 2024, 06:45:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประสพกามแค่นี้พอจะเขียนเรื่องเสียวขายได้มั้ยคะ  (อ่าน 15509 ครั้ง)
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:26:55 PM »

ความเดิมตอนที่แล้ว

หลังจากที่มีผู้ชายคนนึงเข้ามาจีบแบบรุกหนักมาก

จ้างมิสลิลลี่หอาบกุหลาบช่งใหญ่มาsurpriseมี่ทำงาน

เข้าทางผู้ใหญ่ของเราและทำทุกอย่างเพื่อให้เชื่อว่าคือความรัก ก่อนที่จะข่มขืนเราและแย่กว่านั้นเพียงไม่กี่วันให้หลังเราได้คุยกับผู้หญิงของเขา

หลอกฟันกรูยัชไม่พอนี่เลวขนาดว่ามีคนอื่นอยู่แล้วด้วย. ตอนนั้นเราช๊อคมาก
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:36:15 PM »

และก็เหมือนนำความโชคร้ายเพราะหลังจากนั้นแม่มมมไม่มีใครมาจีบกรูเลย

ไม่ใช่สิจริงๆมีนี่หว่า

คนแรกเป็นหนุ่มใหญ่หัวล้านตันเตี้ยแต่ใจดีมากๆแต่มีคนแอบาอกนายว่าให้เตือนเราเพราะหมอนี่ชอบจัดปาร์ตี้มั่วยามั่วเซกส์

แต่เหมือนเขาจะรู้ว่าหนูเป็นเด๊กดีเลยค่อยๆเฟดดดดด

คนที่สองเป็นบกหนังสืงผู้ชายโคตรหล่อเลยแต่เอperfectขนาดนี้ทำไมถึงไม่มีแฟน
ไ่มเชื่อแล้วคราวนี้เพือสืบมาบอกว่า อยู่ให้ห่าชเลยตานี่มันบ้าผู้หญิงนาชแบบกี่คนๆตานี่ฟันมาแล้วทั้ชนั้น

กรรมของแกจริงๆนังแคท
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:44:35 PM »

ผ่านไปสองปีคราวนี้เปิดตลาดวัยทีนpositioningว่ารักเด็กเต็มตัว

เริ่มจากน้องตี๋เด็กฝึกงาน ขาวตี๋ใส่แว่นสะอาด

คุยกันถูกคอมากเพราะชอบอะไรหลายๆคล้ายกัน

รู้ตัวว่าชอบอีเด็กคนนี้ก็ตอนไปดูหนังกันครั้ชแรกไปที่เมเจอร์รัชโยธินและดูไปสอชเรื่อช

แล้วแผนการชั่วร้ายก็บังเกิด
Jojoe
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 12:06:03 AM »

ได้อยู่ครับ ยาวไปเลยครับท่าน ยาวไปเลย...  Grin
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 06:22:47 AM »

ต้องขอบคุณน้องแคท ที่เข้ามาสร้างสีสันให้เวปเราได้เป้นอย่างดี เป็นครั้งแรกที่มีผุ้หญิงกล้ามาเปิดช่วงล่าง เฮ้ยไม่ใช่  --- น้องแคทบอกอย่ามาทะลึ่งกับหนุนะค่ะเดี๋ยวตบหน้าหันเลย  --- ขอโทษจ้า  ทําให้หนุ่มๆเวปเราคึกคักกระชุ่มกระช่วยขึ้นมาเยอะเลยจ้า นี่ละที่เขาเรียกว่า สีสันของชีวิต ไม่ว่าจะสุขหรือทุกขืแค่ไหนมันก้เป็นกําไรของชีวิตเราให้ได้เรียนรุ้และเก็บไว้เป็นความทรงจําของชีวิตเราเป็นประสบการณืของชีวิต ถ้าจะเขียนหนังสือต้องมีชื่อเรื่องด้วย เรามาคิดชื่อเรื่องกันดีกว่า พี่ตั้งให้ว่า อืม... สารคดีแมวสีสวาทดีไหม ดุตรงๆตัวดีนะ แคทก็แมว สวาทก้เกี่ยวกับเรื่องเซ้กส์ของน้องในอดีต --- น้องแคทบอกพี่อยุ่เ้ฉยๆนะดีแล้วค่ะ  --- ขอโทษจ้า 
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 06:57:30 AM »

ต๊ายยยท่านรองหนูชอบชื่นนี้ค่ะ

น่ารองอะมีความสามารไยการใช้ภาษาเดิ้นมากค่ะ

ไม่รู้ว่าได้มาจากไหน

เรื่องที่หรุจะเล่าจะมีเรื่องจริงที่หนูจะลงในทู้นี้นะคะ ส่วนเรื่อชแต่งของนังเหมียวร่านสวาทหนูขอเวลาจิ้นเดี๋ยวค่ะ

ปล ขอบคุณสำหรับอาเจ็กอาเฮียที่ส่งข้อความมาเพื่อขอรู้จักเป็นการส่วนตัว

แต่หนูต้องกราบขออภัยอย่างสุดนึ้งคะที่ไม่อาจรับได้

เด๊ยวจะมีคนเค้าใจผิดคิดว่าหนูมารับจ๊อบบบ

หรืออาจมีคนจับได้ว่าจริงแล้วหนูเป็นแค่กระเทยเกษียรอายุ555

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 09:07:09 AM »

มีข้อความหลังไมค์ที่น้องแคทส่งมาให้พี่ ที่จริงไม่อยากเิผย แต่อยากให้ทุกคนได้อ่านกัน ขอโทาน้องแคทจริงๆจ้า

ถึงท่านรอง

หนูแอบชอบท่านรองมานานแล้ว ผู้ชายอะไรก้ไม่รุ้หล่อเหมือนไม่เต็มใจเกิดเลยค่ะ --- ตกลงชมหรือด่าค่ะนี่  ท่านรองค่ะ ทัาไมครั้งแรกเจ็บจังเลย ขนาดหนุบอกให้เขาทําเบาๆแล้ว แต่ก้ยังเจ็บอยุ่ดี ยิ่งตอนเขาเอาไอ้นั่นแหย่เข้ามา หนูทั้งเจ็บทั้งเสียวเลยค่ะ มีเลือดออกด้วย ที่หนุเล่ามาทั้งหมดนี่หมายถึงการถอนฟันครั้งแรกของหนูนะค่ะ ท่านรองอย่าคิดเป็นเรื่องอื่น --- กําลังคิดเรื่องการถอนฟันอยุ่พอดีเลยจ้า  อีกเรื่องนะค่ะ หนุแอบไปชอบ ก. ค่ะแต่ ก. ไม่ชอบหนูเลย ไปชอบ ข. หนูเลยต้องไปชอบ ค. ตามลําดับค่ะ ที่หนูอยากถามทั้งหมดก้คือ เมื่อไหร่ประเทสไทยเราจะได้ไปบอลโลกค่ะ? --- เมื่อไหร่ก็เมื่อนั้นละจ๊ะหนูเอย ถามได้น่าทัาปืนลั่นใส่มากเลยจ้า  สุดท้ายนี่หนุอยากจะบอกท่านรองว่า ช่วงนี้หนุร้อนเงิน พอจะมีให้ยืมสัก 2 - 3 พันไหมค่ะ --- พี่คุยได้ทุกเรื่องยกเว้นเรื่องยืมเงินจ้า เพราะไม่ค่อยมีเหมือนกัน 

Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 11:02:58 AM »

ไหนว่าจะเก็บเป็นความลับระหว่างเราสองคนไงอะ Cry

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 11:15:10 AM »

ไหนว่าจะเก็บเป็นความลับระหว่างเราสองคนไงอะ Cry

555 พี่อําเล่นเฉยๆจ้า แหมน้องแคทเนียนกลับมาเลยนะอิๆ จากลีลาการคุย และวิเคาระห์การเล่าเรื่องของน้องแคท ลองถ้ามีพ่อบุญทุ่มให้กันมากขนาดนี้ รุ้ได้เลยว่าน้องแคทตัวจริงต้องสวยและน่ารักในระดับหนึ่งแน่ๆจ้า ไม่มีฝนที่ไหนที่ตกโดยไม่หยุดเลยนะ อยู่ที่ว่าเราจะรอวันนั้นได้ไหม และฟ้าหลังฝนก็สวยเสมอจ้า ขออวยพรให้น้องแคทเจอแต่คนดีๆเข้ามาในชีวิต มีความสุขกับชีวิตมากๆ รักครั้งใหม่ขอให้เป้นรักแท้เลย สุขทุกขือย่างไรไม่คิดทิ้งกัน ให้อภัยและเข้าใจกัน นั่นสุดยอดเลยจ้า 
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 12:15:17 PM »

ท่านรองให้พรจบแล้รก็เตรียมคล้องมาลัยหนูต่งเลยนะคะ555ท่านอะ
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์