พฤษภาคม 21, 2024, 10:13:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์ใหม่ๆกับกลิ่นกายสาว  (อ่าน 13709 ครั้ง)
lo_collector
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 12:15:35 PM »

สวัสดีครับนานมากแล้วที่ไม่ได้โพสท์อะไรในนี้ได้แต่อ่าน ของเพื่อนๆ และก็ดูหนังตามปรกติ พอดีเมื่อเร็วๆนี้มีเหตุการณ์บางอย่างที่ทำให้ชีวิตมีสีสันขึ้นเยอะ  ก่อนอื่นต้องบอกตรงๆเลยว่าผมเองเป็นคนที่ชอบเด็กสาวๆวัยรุ่นๆที่อายุอยู่ในช่วงประมาณ 13-17 ปี โดยส่วนตัวผมรู้สึกว่าในวัยประมาณนี้ แม้จะอ้วนจะดำไปบ้างแต่ก็ยังน่ารักน่ามอง มีเสน่ห์น่าค้นหา ยิ่งถ้าบางคนขาวๆ หน้าตาน่ารักนี่ยิ่งไม่ต้องพูดถึง ประกอบกับประสบการณ์ส่วนตัวในสมัยเรียนที่เคยผ่านความประทับใจกับสาวในวัยดังกล่าวมาพอสมควร ในหลายๆรูปแบบ ทั้งแบบ คบกัน เป็นแฟนกัน เด็กเขาเข้ามาหาเรา เราเข้าไปหาเขา มีคนจัดหามาให้  จนหลังๆนี่เป็นเรื่องที่เสียงมากกับการทำอะไรแบบนั้นอีก ก็ได้แค่ เล่นเซ็กส์โฟนกับเด็กๆบ้าง แล้วก็ดูหนัง AV ตามประสาทั่วไป ปัจจุบันผมอายุขึ้นเลข 3 ต้นๆ ยังไม่มีภรรยา มีหน้าที่การงานที่ค่อนข้างมั่นคงเป็นธุรกิจส่วนตัวที่บ้าน แล้ววันหนึ่งมีญาติจากต่างจังหวัดฝากเด็กคนนึงมาอยู่ที่บ้านเพื่อเตรียมตัวมาเรียนมหาวิทยาลัยในกรุงเทพ น้องเขาเข้ามาเรียน ม 5 ที่ รร แห่งนึง เจอน้องเขาครั้งแรกสันดานเดิมของเราก็ทำงานเลย สำรวจตั้งแต่หัวจรดเท้า น้องเขาชื่อ ศร ครับ ศร ก็เป็นลูกของญาติที่ผมไม่ค่อยรู้จักอะไรมาก รู้แค่ว่าขาว สูงประมาณ 165 น้ำหนักจากที่เดาคงประมาณ 40-48 กิโลประมาณนั้น ใส่แว่นด้วยเป็นเด็กเรียบร้อยไม่ค่อยแต่งตัวหวือหวา ไม่แรด  หน้าตาน่ารักสดใสแต่ไม่ได้ถึงขนาดนางแบบอะไร  มาช่วงแรกๆผมเองก็เป็นคนช่วยเขาติดต่อเรื่องโรงเรียน ที่เรียนพิเศษ เพราะที่นี่จะมีผมคนเดียวที่เป็นหลัก น้อง ศร พักอยู่ชั้นเดียวกับผมคือชั้น 3  ก็จะใช้ห้องน้ำห้องกลางร่วมกัน  ปรกติผมเป็นคนตื่นประมาณ 7 โมงครึ่ง แต่บังเอิญมีอยู่วันนึงผมต้องไปธุระในเมืองแต่เช้าก็เลยตื่นเช้ากว่าเดิม พออาบน้ำเสร็จแล้วก็ลงมาชั้น 2 เพื่อจะทานกาแฟ ก็มาเจอน้องศรมาช่วยจัดอาหารทำอะไรอยู่ในครัว แต่ที่มากกว่านั้นคือน้องเขามาทั้งชุดนอนโดยที่เขาไม่ได้ใส่ ยกทรงหรือกางเกงในเลย ที่ผมรู้ได้ก็เพราะตำแหน่งที่น้องเขาทำอะไรในครัวมันย้อนแสงอาทิตย์ เลยทำให้ผมเห็นรูปร่างเขาแบบเต็มตา หน้าอกศรมีขนาดพอสมควร หัวนมเป็นหัวนม ข้างล่างมีขนขึ้นนิดหน่อยไม่มาก นั่นคือสิ่งที่ผมเห็น  จากนั้นผมก็นั่งทำเนียนอยู่ให้นานที่สุดเพื่อเก็บข้อมูล จนกระทั่งศรขึ้นไปอาบน้ำแต่งตัวไปโรงเรียน วันนั้นทั้งวันผมเองแทบไม่มีสมาธิเลย เพราะไอ้สิ่งที่เราเคยชอบแล้วห่างหายไปนานมันกลับมาใส่จานวางอยู่ข้างหน้าแล้ว ตอนขับรถไปก็คิดไปเรื่อย เห็นเด็กสาวๆที่ไหนเดินผ่านนี่ถ้าไม่มีใครอยู่เลยสงสัยลากขึ้นรถไปแล้ว   ในใจก็คิดไปต่างๆนานาว่าจะทำยังไงกับอารมณ์แบบนี้ดี หรือคงทำได้แค่กลับไปเปิดหนังดูแล้วทำให้เสร็จไป ตอนเย็น ศรกลับบ้านทุกอย่างก็เป็นปรกติ เช้ามาผมก็ลงไปแต่เช้าเหมือนเดิม ศรก็ยังแต่งตัวแบบเดิมคือไม่ใส่ยกทรงกับกางเกงในอีก เวลาเดิน นมแกว่งๆไหวๆ ได้อารมณ์มาก วันนี้ศร เตรียมอาหารเสร็จ ก็ไปอาบน้ำแต่งตัวไป รร  ผมก็ขึ้นไปหลังจากนั้นไม่นาน ก่อนอาบน้ำผมเกิดความคิดแว่บเข้ามาในหัว เลยเดินเข้าไปในห้องศร ล็อคประตูอย่างดีแล้วก็ไปเอาเสื้อผ้า และชุดนักเรียนที่ ศรใส่เมื่อวานมา มันยังมีกลิ่นเขาอยู่เลยนี่นา มีครบเลย เสื้อนักเรียน กระโปรง กางเกงใน ขาดแต่ยกทรงคิดว่าเขาน่าจะใส่วันนี้อีกวัน  จากนั้นก็นอนลงบนเตียงศรควักน้องชายออกมาสำเร็จโทษซะโดยดมกลิ่นจากเสื้อผ้าของน้องเขาที่ละชิ้นๆ ไม่นานก็เสร็จ  วันต่อๆมาก็จะหาโอกาศแบบนี้เรื่อยๆ กับเสื้อผ้าตัวอื่นๆและกลิ่นของน้องเขา  เวลาผ่านไปความอยากมันก็ก่อตัวขึ้นเรื่อยๆ ไอ้ที่เคยเห็นในเสื้อผ้าก็ไม่พอ อยากเห็นแบบทั้งตัว ก็คิดไปว่าจะไปซื้อกล้องแอบถ่ายเล็กๆ ที่มีขายในเว็ป มาติดตั้งเองทั้งในห้องน้ำ และห้องนอนของน้องเขา แต่ก็ยังอยู่ในระหว่างชั่งใจกับความถูกต้อง และบางทีถึงขนาดคิดไปว่า อยากจะผสมยานอนหลับให้น้องเขาทานก่อนนอน ( อ่านมาจากในบอร์ดเรื่องเสียวแนวลักหลับ ) แล้วย่องไปทำทุกอย่างกับน้องเขาในห้อง อันนี้ก็คงได้แค่คิดสนุกๆ  จริงๆคงไม่ทำหรอก  แล้วเดี๋ยวนี้จะไปหาเอเยนต์ให้หาเด็กๆมาให้อย่างเมื่อก่อนนี่ก็เสี่ยงมาก  ที่เล่าทั้งหมดถึงตอนนี้ ศร ก็ยังเป็นแบบนั้นอยู่ เมื่อเช้าผมก็ยังได้เห็น นม แกว่งๆ หัวนมเป็นเม็ดของน้องศร ยังได้ดมกลิ่นกายจากเสื้อผ้าที่ใส่เมื่อวานของ ศร อยู่เลย เพื่อนๆล่ะครับ วันนี้ หรือเร็วๆนี้ ได้เอาของใครมาดม หรือมารูดแบบผมบ้าง ก็มาเล่ากันฟังบ้างนะครับ

*** เพื่อนๆคนไหน ชอบเด็กสาวๆ ไม่เกิน 17 แบบผม อยากมาคุยมาแลกเปลี่ยนรูปที่สะสม หรือ แชร์ประสบการณ์กันใน MSN ก็ได้เลยนะครับ 
deedeejaa
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 12:48:47 PM »

หื่น นะ หื่น ได้ แต่ท่านอย่าทำดีกว่าครับ ไม่คุ้มหรอก ติดต่อ เอ เถอะ ครับ
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 02:15:41 PM »

ผมชื่นชอบคุณน่ะที่ยังหักห้ามใจไม่ทำอะไรไปมากกว่านี้.. จิตใจคุณสูง น่านับถือ เก็บความภาคภูมินี้อยู่ในตัวคุณตลอดไป

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 03:34:04 PM »

กลิ่นตัวผู้หญิง (เอิ่ม) ผมรู้สึกว่า เปลี่ยนแปลงทุกวัน เว้นแม้กระทั้ง กลิ่นตัวผู้ชาย กล่าวคือ น้ำหอมนั่นแหละ มันมีอยู่ทุกคน ทุกคนก็ต้องให้คนเขาดึงดูดเพศตรงข้ามว่า นี่แหละกลิ่นเฉพาะของเรา

ปล. ถ้างงก็ขออภัยนะครับ ^o^
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 05:56:06 PM »

เห็นเงียบๆแต่อาจให้ท่าเราอยู่ก็ได้หรือเปล่า เสื้อบางๆ ไม่ใส่เสื้อใน เดินไปเดินมาให้เราเห็น น่าคิดนะ
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 07:56:58 PM »

ล่อเลยครับ  Wink

nattawut.sc
Art is for the moment : an AV is for eternity
AV Donator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 08:20:31 PM »

ล่อเลยครับ  Wink
แหมๆ
spwan
AV Distributor

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 12:27:57 AM »

ถ้าเป็นเรื่องจริงก็แปลกมากๆ
เอาเด็กสาววัยรุ่นมาฝากไว้ที่บ้านคนไม่รู้จักนี่นะ พ่อแม่คิดได้ไงอ่ะ ไม่ห่วงลูกสาวเลยรึ

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
ยากูซ่าหน้าทะเล้น

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 10:03:44 AM »

ไปล่อเขา..นึกถึงผลลับ ที่จะตามมาด้วยครับ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
lo_collector
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 10:23:14 AM »

ถ้าเป็นเรื่องจริงก็แปลกมากๆ
เอาเด็กสาววัยรุ่นมาฝากไว้ที่บ้านคนไม่รู้จักนี่นะ พ่อแม่คิดได้ไงอ่ะ ไม่ห่วงลูกสาวเลยรึ

บ้านน้องเขาเป็นญาติกับทางพ่อผมครับ มีแต่ผมเองที่ไม่รู้จักครอบครัวของน้องเขา ส่วนที่นี่พ่อแม่ผมก็อยู่ด้วยเพียงแต่อยู่กันคนละชั้นครับ ที่เล่านี่แค่อยากรู้ว่าเพื่อนๆมีประสบการณ์ใกล้เคียงกันกับผมแบบนี้บ้างไหม เคยคุยกันกับเพื่อนบางคนน้องสาวมันพาเพื่อนที่มหาลัยมาค้างนอนอ่านหนังสือที่บ้าน มันก็เล่นกับชุดชั้นในเพื่อนน้องซะฉ่ำเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2012, 10:25:22 AM โดย lo_collector » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์