พฤษภาคม 17, 2024, 08:33:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาแฟนชอบสะกิดเรียกตอนเช้า  (อ่าน 6655 ครั้ง)
pimies
AV Devotor (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 01:09:25 AM »

คือ พักหลังๆมาร่วมๆเดือนได้ ก่อนออกไปทำงาน ทุกเช้าเลย แฟนผมเขาชอบสะกิดให้มีอะไรกันตอนเช้าอะครับ ซึ่งบางครั้งมันง่วงเอามากๆละไหนจะต้องทำกิจวัตรประจำวันอย่างอื่นอีก ยิ่งเสาร์อาทิด วันพักผ่อนก็อยากตื่นสายๆ ไม่ใช่ว่าผมไม่ชอบนะ แต่ทุกเช้าเลยก็ไม่ไหว กลางคืนก็จัดไปแล้วไม่ใช่ว่าไม่ทำ คือไปทำงานก็เพลีย  ซึ่งผมบอกเธอไปแล้วว่าพักบ้างอะไรบ้างก้ได้ แต่เธอดูจะไม่สนใจเลย คือเธอไปได้ความเชื่อจากเพื่อนสนิทมาว่าเจิมก่อนไปทำงาน จะทำให้งานราบรื่นทั้งวัน เฮ้อ??? ไอ่เราจะไม่ทำ เธอก็เล่นบทงอน เย็นกลับบ้านมาไม่ต้องพูดถึงอาหารก็ต้องซื้อเองไม่ได้พูดกันเลยทีเดียว ทุกท่านจะมีวิธีแก้ปัญหาไงครับ
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 01:19:02 AM »

ตอนเช้าๆจู๋มันโด่เองตามธรรมชาติอยู่แล้วนี่ครับ บอกเค้าไปเลยครับ อยากทำอะไรก็ทำเลย xD

แฟนผมเธอตื่นก่อนผมทุกวันครับ ชอบมาจับๆจู๋ตอนเช้าๆ ชอบชักเล่นๆดูดเล่นๆ ผมก็นอนให้ทำไปเรื่อยๆ เพลินดีครับ เหอๆ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 06:53:00 AM »

เป็นผม(ถ้ามี) เค้าอยากได้ก็จัดครับ สักรอบก่อนไปทำงาน Smiley เค้าจะได้อารมณ์ดี แล้วแถมไม่มีกิ๊กแน่นอน ปล.จัดเช้าๆ สบายตัว 55+
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 07:54:50 AM »

ก็ต้องคุยให้เธอรู้ว่าความเชื่อมันไม่ใช่ความจริง  ไม่งั้นก็ต้องทนครับ ไม่อีกนานก็เลิกไปเอง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 10:45:18 AM »

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=170983.0
อย่าให้เป็นแบบนี้ละกันครับ  Grin
Lunlamer
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 11:29:08 AM »

ผมว่ามันก็ดีนะครับแฟนผมอยากให้จัดตอนเช้าผมก็จัดให้เต็มที่ (ถึงจะรู้สึกง่วงๆก็ตามเถอะครับ) แต่ถ้าคุณไม่ชอบจริงๆ

ก็คงต้องคุยกับเขาแหละครับแต่ถ้าไม่อยากให้เป็นปัญหาก็ปล่อยไปเถอะครับ เดี๋ยวก็อาจจะเลิกไปเอง

StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 03:37:52 PM »

สำหรับผม ตอนเช้าไม่ไหวหรอก ตื่นมา 6โมงเช้า เราก็รีบไปทำงาน+เรียน ไม่มีอารมณ์มาเอาหรอกผมอ่ะ

M-killswitch
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 04:23:33 PM »

คุยกันตรงๆดีมั้ยเอ่ย (ดูนิสัยใจคอแฟนท่านก่อนนะครับ ถ้าโมโหร้ายอย่าเชียว)
หรือก็ตกลงกัน กลางคืนก็ไม่ต้องทำ หรือเลือกวันให้ ไม่ต้องทุกวัน ต่อรองอะไรดูก่อนครับ
pimies
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 11:19:08 PM »

ขอขอบคุณทุกความเห็นมากๆครับ   ซึ่งตอนนี้ผมก็ได้แต่ภาวนาให้เธอเบื่อไปเองแหละ ละตอนนี้พยายามลดตอนกลางคืนแต่ส่วนตัวผมชอบตอนกลางคืนมากกว่าก็มีบ้างแต่ลดจำนานการเสร็จลงในภาคกลางคืน ซึ่งทำไงได้ต้องตามใจแฟนครับ ช่วงนี้เลยต้องปรับเปลี่ยนกิจวัตรบางอย่างพอสมควร นอนให้เร็ว เช้ามาจะได้พร้อมเสมอ ขอบคุนทุกท่านมากๆครับ
Oteotto
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2013, 02:58:35 PM »

ผมนอนดึกตื่นเช้า มักจะไม่เสร็จ คือ มันทั้งง่วงทั้งเพลีย มีอารมณ์นะ แต่เหี่ยวคารูทุกที หลังเลยไม่ทำเลย รู้สึกร่างกายไม่พร้อมไงไม่รุ ถ้าได้นอนเต็มตื่นนี่ถึงไหนถึงกัน 555555
หน้า: [1] 2 พิมพ์