พฤษภาคม 18, 2024, 12:34:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาแฟนชอบสะกิดเรียกตอนเช้า  (อ่าน 6656 ครั้ง)
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 12:22:27 AM »

มีการปี้กันเพื่อเป็นศิริมงแก่ชีวิตด้วย 55555555

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 10:15:16 AM »

ให้เเฟนสาวหา  เพื่อนสาวใน  office   ที่ยังโสด  ยังไม่มีเเฟน
 มาร่วมรัก อีกทางนึง  น่าจะสุดยอดครับ
tommo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 11:03:55 PM »

คุณก็งดทำกิจกรรมตอนดึกดิครับ แล้วเข้านอนเร็วแต่ตื่นเช้ากว่าปกติหน่อย ทีนี้ตอนเช้าได้มีแรงทำหละ
ผมว่าทำตอนเช้านี้ทำให้ร่างกายสดชื่นดีนะ ถ้าเราพักผ่อนเพียงพอก็จะไม่ง่วงเวลาทำงานด้วย ที่สำคัญ
อารมณ์ดีไปทั้งวันหละ กลับบ้านมาแฟนก้อไม่งอนด้วย 
ริว จิตสำส่อน

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 11:25:15 PM »

รับ จ้าง เจิม ครับ

huadoor2
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 02:06:54 AM »

วิธีแก้มันง่ายจะตาย นี่ท่านไม่รู้จริงๆ เหรอ? ถ้าเธอ want บ่อยขนาดนั้น แต่ตัวท่านไม่ไหวเนี่ย
ท่านก็ลงลิ้นไปซิ เจอทั้งลิ้นระรัว เจอทั้งนิ้ว ทั้งล้วงทั้งแยงขนาดนั้น [ซึ่งตัวท่านไม่ต้อง yet แบบ
จัดเต็มไง แค่ลิ้นกับนิ้ว OK.ป่ะ] ถ้าไม่ร้องเสียงหลง ก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้วครับ

นี่แสดงว่าชั่วโมงบินในการ Yet หญิงของท่านยังน้อยมาก รึจะพูดให้เข้าใจง่ายๆ คือ ชีวิตนี้ล่อ
ผู้หญิงมาน้อยนั่นเองครับ..........ผมเข้าใจถูกมั้ย ฮ่าฮ่าฮ่า  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2013, 02:09:44 AM โดย huadoor2 » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 09:52:42 AM »

วิธีแก้มันง่ายจะตาย นี่ท่านไม่รู้จริงๆ เหรอ? ถ้าเธอ want บ่อยขนาดนั้น แต่ตัวท่านไม่ไหวเนี่ย
ท่านก็ลงลิ้นไปซิ เจอทั้งลิ้นระรัว เจอทั้งนิ้ว ทั้งล้วงทั้งแยงขนาดนั้น [ซึ่งตัวท่านไม่ต้อง yet แบบ
จัดเต็มไง แค่ลิ้นกับนิ้ว OK.ป่ะ] ถ้าไม่ร้องเสียงหลง ก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้วครับ

นี่แสดงว่าชั่วโมงบินในการ Yet หญิงของท่านยังน้อยมาก รึจะพูดให้เข้าใจง่ายๆ คือ ชีวิตนี้ล่อ
ผู้หญิงมาน้อยนั่นเองครับ..........ผมเข้าใจถูกมั้ย ฮ่าฮ่าฮ่า  Grin

สำหรับ ผมนะถ้าตัวผมไม่อยาก ผมก็ไม่มีอารมณ์เลียนะ ต่อผู็หญิงอยากแค่ใหน  ไม่น่าเกี่ยวกับชัวโมงบินนะ

ยิ่งทำเยอะผมว่ายิ่งเบื่อ ยกเว้นกับคนใหม่ๆ

samfisher
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2013, 08:18:49 PM »

อยากได้แฟนยังงี้มั่งจัง อิอิ
หน้า: 1 [2] พิมพ์