พฤษภาคม 05, 2024, 08:52:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 39 40 [41] 42 43 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำตัวอย่างเป็นทางการที่นี่  (อ่าน 320560 ครั้ง)
Jedsada4142
เหลือบไร
*

« ตอบ #400 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 10:10:34 AM »

ดาราในดวงใจ:yumi kazama//rio hamasaki//riko tachibana//anri suzuki//anri okita
แนวหนังเอวีที่ชอบ:heroine//สายลับ//anal//rape
ปริมาณหนังที่มี:-
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:ชอบมาอ่านบ่อยๆก็เลยสมัคร
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: [/b][/color]

ไม่ต้องเหมือนเป๊ะก็ได้ใส่เพิ่มก็ได้ตามสะดวกเลยครับ
เราจะได้รู้จักกันไว้ ไหนๆห็ลงเรือลำเดียวกันแล้ว

ปล. ใครที่เคยตั้งกระทู้แนะนำตัวไปแล้วก็ไปก็อปข้อความที่ตัวเองเคยแนะนำมาแปะก็ได้ครับ
[/quote]
loonggoong
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #401 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 04:58:39 PM »

หวัดดีคาบ ผมชื่อ ม่อน คับ อายุ 21 ^^ ทุกวันนี้เป็นทหารครับ

ดาราในดวงใจ: JULIA
แนวหนังเอวีที่ชอบ:ชอบหลักๆ 3 แนวนะ แนวสาวใหญ่ที่เรียกMILF,เด็กๆวัยกระเตาะอย่างค่ายMUM,แล้วก็แนวดาราจำเป็นหน่ะคับ
ปริมาณหนังที่มี: ยังถือว่าน้อยนะในความคิดผม คอมมีแค่ 20-30 เรื่องเองครับ เลือกโหลดเยอะแต่เก็บไว้แค่ที่ชอบ >_<
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: หาผู้ชี้ทางสว่าง  Shocked
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ไม่มีคาบ

ฝากตัวด้วยคับ  Cool
Katsura Ae
AV Thailand
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I'm Hitomi's Fan

« ตอบ #402 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 09:51:27 PM »

แหม เพิ่งเข้ามาแนะนำตัว
สวัสดีครับ คัทซึระ ครับ

ดาราในดวงใจ: Hitomi Tanaka (รักคนเดียว ไม่นอกใจด้วย~)
แนวหนังเอวีที่ชอบ:สายนมใหญ่ครับ Oppai  巨乳 นมและนมเท่านั้น Grin
ปริมาณหนังที่มี: มากกว่า 500 เรื่อง
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: เวป avcollectors คือเวปที่ผมนึกถึงเป็นเวปเแรกเมื่อพูดคุยถึงหนังเอวีญี่ปุ่นในไทย
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: อยากให้เวปนี้เป็นเวปอันดับ1 เกี่ยวกับเรื่องราวของวงการเอวีญี่ปุ่น อยากให้มีชื่อเสียงโด่งดัง
                         ไปจนถึงการคอนเนคชั่นกับวงการเอวีญี่ปุ่น เลยครับ  :Smiley ช่วยกันส่งเสริมครับ

AV Columnist report コラムニストリ ポーター
Dark_World-KinG
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

smile ^ ^

« ตอบ #403 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 09:39:32 PM »

สวัสดีคับผมเป็นสมาชิกใหม่(ที่จิงสมัครนานแล้วหล่ะ)พึ่งมาได้เล่นจริงๆจังๆก็วันนี้
ชื่อคิงส์นะคับ อายุ19 ยังเรียนอยู่คับ ตอนนี้ก็ยังไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรเท่าไร ฝากตัวด้วยนะคับ

ดาราในดวงใจ : Tsubomi
แนวหนังเอวีที่ชอบ : Bakkuke
ปริมาณหนังที่มี : แต่ก่อนมีประมาณ100กว่าเรื่อง(ของฟรีทั้งนั้น) หลังจากที่จอฟ้าไป ก็เริ่มกลับมาสะสมใหม่แล้วคับ
ตอนนี้มีประมาณ 30 กว่าเรื่องเน้นแนว Bakkuke โดนเฉพาะ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก : ไม่รู้เหมือนกัน ตอนนั้นเกิดอารมณ์มาก
ข้อเสนอแนะต่อเวบ : คงไม่มีคับผม

Petio
เหลือบไร

« ตอบ #404 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 04:28:52 PM »

ดาราในดวงใจ: Tsubasa Amami,Ameri Ichinose
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ชอบแบบน่ารักๆ โหดร้ายสงสารสาวๆ ทรมาณใจ 555
ปริมาณหนังที่มี:หมดไปแล้ว 2TB ดูไม่หมด แต่โหลดตลอด555
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: บอกเลยครับ ชอบวงการนี้ และอยากหาเพื่อนที่คุยเรื่องเดียวกัน
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ไม่มีครับ เป็นเว็บที่ดีมากๆ โดยเฉพาะ Vip (แต่ยังไม่ได้สมัครเลย 555) Wink Grin
countingstars
ไปให้สุด แล้วหยุดที่คำว่าฟิน
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Ayane <3

« ตอบ #405 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 07:29:26 PM »

ดาราในดวงใจ: Erika Kirihara,Tsubasa Amami (คนนี้ติดตามมาตั้งแต่เริ่ม ๆ) ,Airi Suzumura,Iori Kogawa,Yuu Konishi,Cocomi Sakura,Erika Momotani, Ayane Suzukawa (ตอนนี้ชอบคนนี้มาก)
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ชอบแนวน่ารักๆ บางทีก็ชอบเซ็กซี่ ๆ แต่แบบชอบที่มันเป็นเรื่องราว ๆ แล้วมี sex แบบเสมือนจริงๆอ่ะครับ คือไม่ได้มาถึงอึ๊บ ๆ กันอย่างเดียว แต่มีจูบดูดดื่ม เล้าโลมเรื่อย ๆ ไรงี้
ปริมาณหนังที่มี: โหลดเรื่อย ๆ อ่ะครับ ชอบสะสมที่ debut ใหม่ ๆ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ตอนแรกหาข้อมูลดาราเอวีนี่แหละครับ แล้วดันมาเจอเว็ปนี้ตอน 3 ปีก่อน เลยแบบได้เห็นมุมมองต่าง ๆ เกี่ยวกับ AV เพราะมีคนที่ชอบและติดตามเหมือนกับเรา
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: อยากให้มีกิจกรรมให้คนในบอร์ดร่วมสนุกครับ เว็ปบอร์ดจะได้ไม่เงียบ

AVS[S]
A
หื่นไร้ศิลปะ

?

« ตอบ #406 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2015, 08:37:13 PM »

ดาราในดวงใจเหรอ ? จำชื่อไม่ได้ละ เยอะเหมือนกันนะ -,-
หนังแนวที่ชอบก็ แนว School Girls ครับ ชอบ นักเรียน นักศึกษาก็ดี หน้าตาแบบสวย + น่ารัก ค่อยๆเล้าโล้ม ทำไป ถอดไปทีละชิ้นๆ จนหมด ดูแล้วมันได้อารมณ์ดีครับ
ปริมาณหนังที่มี ? อืมห์ ประมาณเกือบๆ 1TB ได้มั้ง ไม่ได้นับ คือมันอยู่หลายที่หลายทาง -0-
เหตุผลในการสมัครสมาชิก ? หื่น!
ข้อเสนอแนะ Weibsite มันเยี่ยมมากเลย จอส

แนะนำตัวเพิ่มครับ เป็นคนเหนือ ทำงานที่แถวๆปทุมธานี ครับ  Cool สั้นไปมั้ย !? เจ้ย
Limp
AV Devotor (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #407 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2015, 11:15:17 AM »

ดาราในดวงใจ : Shiori Yamate/Miku Airi/Aiko Hirose
แนวหนังที่ชอบ : นักเรียน/แม่บ้าน
ปริมาณหนังที่มี : 220 GB
เหตุผลในการสมัครสมาชิก : รับรู้ข่าวเอวี
ข้อเสนอแนะต่อเวบ : ไม่มีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2015, 11:40:35 AM โดย Limp » บันทึกการเข้า
SweetyBoy
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงควาย
*

« ตอบ #408 เมื่อ: มีนาคม 21, 2015, 03:31:01 PM »

ดาราในดวงใจ : Airi Suzumura , Yui Nishikawa , Rina rukawa
แนวหนังที่ชอบ : นักเรียน น่ารัก ไม่โหดร้าย
ปริมาณหนังที่มี : 2 TB
เหตุผลในการสมัครสมาชิก : เบื่อหนังที่มีอยู่ เข้ามาหาสิ่งใหม่ๆ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ : แจ๋มครับ ^^
Az...
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #409 เมื่อ: มีนาคม 22, 2015, 03:20:03 AM »

ดาราในดวงใจ:      Kaede Matsushima
แนวหนังเอวีที่ชอบ: สวย สวยไว้ก่อน
ปริมาณหนังที่มี: 1TB
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: มาเป็นปลิง ตอนนี้ก็เป็นปลิงไปก่อนแล้วกัน
ข้อเสนอแนะต่อเวบ:  Grin
หน้า: 1 ... 39 40 [41] 42 43 ... 49 พิมพ์