พฤษภาคม 05, 2024, 01:04:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 40 41 [42] 43 44 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำตัวอย่างเป็นทางการที่นี่  (อ่าน 320590 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #410 เมื่อ: มีนาคม 27, 2015, 02:20:18 PM »

ว่างๆไม่รู้จะโพสอะไร มาแนะนำตัวซะหน่อยคับ จริงๆเป็นสมาชิกได้ปีกว่าๆแล้วละ ฮาๆ 

ดาราในดวงใจ: 一ノ瀬アメリ   
แนวหนังเอวีที่ชอบ: เน้นผู้หญิงตัวสูงๆคับ ชอบผู้หญิงตัวสูง หุ่นดีๆค่อนไปทางผอมหน่อย หัวนมสวยๆ ไม่แนวโอตาคุ
ปริมาณหนังที่มี: 700-1000 GB
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: กะสมัครมาถามข่าว Ameriที่หายหน้าไป เมื่อเกือบ2ปีที่แล้วอะคับ แต่ไม่มีใครทราบเลย ฮาๆ
หลังๆไว้เป็นช่องทางหาหนังเก่าๆหรือใหม่ๆบ้าง 
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: น่าจะทำปุ่มตอบกระทู้ที่สะดวกๆ,  ห้องโพสรูปน่าจะทำให้เห็นรูปได้กว้างๆขึ้น
13thknight
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #411 เมื่อ: มีนาคม 31, 2015, 04:02:05 PM »

ดาราในดวงใจ:      Kaede Matsushima, Julia, Akane, Akiho, Yuna Shiina
แนวหนังเอวีที่ชอบ: สวย หุ่นดี แม่บ้านบางคน
ปริมาณหนังที่มี: 500 - 700 GB มั้งไม่แน่ใจ โหลดๆ ดูๆ ลบๆ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: มาดูข่าวสาร AV ออกใหม่ และปลิง คับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ไม่มีคับที่เป็นอยู่ตอนนี้ดีแล้ว
siverXfate 69
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #412 เมื่อ: เมษายน 06, 2015, 10:08:18 PM »

ดาราในดวงใจ:     Julia, Ameri ichinose , Kurea  hasumi  , Riko tachibana
แนวหนังเอวีที่ชอบ: bukake,สายลับ,แนวใส่ถุงน่อง
ปริมาณหนังที่มี: -
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: เข้ามาอ่านบ่อยก็เลย สมัครเก็บไว้
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: -
Spmx777
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #413 เมื่อ: เมษายน 11, 2015, 10:56:39 PM »

ดาราในดวงใจ Momo Yurino
แนวหนัง sm , bondage , lesbian , orgasm , แนวเชือกๆมัดๆไม่ต้องรุนแรงมากแบบเลือดสาดนี่ไม่ไหว
ปริมาณหนังที่มี ส่วนใหญ่จัดแต่ด้านตะวันตกครับชาวเอเชียมีน้อยมาก นับได้ 6 - 7 เรื่อง
เหตุผลในการสมัครสมาชิก ตอนแรกเลยคืออยากได้ account โหลดไฟล์เว็บต่างๆ แต่ตอนนี้ติด av เข้าไส้
ข้อเสนอต่อเว็บ ไม่มีอะไรจะเสนอ เยี่ยมอยู่แล้ว Wink
p_chao
ปลิงน้อย

กูเปลี่ยนรูปไม่ได้

« ตอบ #414 เมื่อ: เมษายน 13, 2015, 09:37:05 PM »

[ทดสอบ โพสต์ครั้งแรก]
ดาราในดวงใจ: Kaori Maeda, Saya Aika, Emma Yang(ไทย)
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ชอบทุกแบบ
ปริมาณหนังที่มี: พอประมาณ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: เห็นเว็บอยู่มานานมากเวลาต้องการค้นหาชื่อดาราก็มาเจอเว็บนี้ เลยลองสมัครดูอยากรู้ว่ามีอะไรดี  Smiley
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: -
sawatari
ปลิงน้อย

« ตอบ #415 เมื่อ: เมษายน 17, 2015, 11:49:52 AM »

ดาราในดวงใจ : Kaeda Matsushima , Akane Sakura , Erika Sato , Yuma Asami , Ai Haneda
                  Julia , Yuma Asami , Tsuba Amami , Airi Suzumaru , Yuna Shiina และอีกมากมาย
แนวหนังเอวีที่ชอบ : = ชอบทุกแนว ขอเป็นคนที่เราชอบดู
ปริมาณหนังที่มี : 700 GB โดยประมาน ลบๆไปก็เยอะ
เหตุผลในการสมัครสมาชิค : รุ่นน้องแนะนำมาครับ
ข้อเสนอแนะต่อเว็บ : ไม่มีครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
mrnoname
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #416 เมื่อ: เมษายน 24, 2015, 04:38:25 PM »

ดาราในดวงใจ : ไม่มีเจาะจง
แนวที่ชอบ : เด็กๆ (หายากชะมัด)กับ การ์ตูน แล้วก็ไม่รุนแรงมาก
ปริมาณที่มี ครึ่งฮาร์ดดิกส์ 2tb น่าจะเกินนะ
เหตุผลในการสมัคร: อยากได้เพื่อนร่วมอุดมการณ์
ข้อเสนอแนะต่อเว็บ: อยากดูหนังเด็ก แฮ่กๆ

nintendo99
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #417 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2015, 03:10:16 PM »

ดาราในดวงใจ : ไม่มีเจาะจง
แนวที่ชอบ : แนวน่ารัก
ปริมาณคร่าวๆที่มี  1tb
เหตุผลในการสมัคร: อยากได้ช่องทางหาหนังสะสมครับ
ข้อเสนอแนะต่อเว็บ: ไม่มีครับเป็นเวปที่ผมเข้าบ่อยที่สุดละ   
Tsukasa Aoi fc
AV Distinctive (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #418 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 08:54:25 AM »

ดาราในดวงใจ: Tsukasa Aoi
แนวหนังเอวีที่ชอบ:  น่ารักใสๆ นักเรียน หรือไม่ก็out door
ปริมาณหนังที่มี:เยอะพอควร ไม่ได้นับครับเกิน400
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ได้ติดตามข่าวสารและได้พบปะคอเดียวกันครับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: โดยรวมดีเลยครับไม่กล้าที่จะติเลยครับ
arm1990
😉😉😉
เหลือบไร
*

สวดยอดไปเลยคับ

« ตอบ #419 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 09:49:23 AM »

ดาราในดวงใจ: ได้ทุกคนขอแค่น่ารักจิ้มลิ้ม 😆😆😆
แนวหนังเอวีที่ชอบ: นิ่มนวล ดุดันนิดๆ นักเรียน😉😉
ปริมาณหนังที่มี: ยังไม่มีเลย😁😁😁
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: เอาไว้แก่เซ็งเวลานอนไม่หลับ😏😏😏
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: เพิ่งเป็นสมาชิกอ่ะคับ เลยไม่รู้จะแนะนำอะไร😁😁😁

จัดมาเลยของดีๆอ่ะ😃😃😃
หน้า: 1 ... 40 41 [42] 43 44 ... 49 พิมพ์