พฤษภาคม 09, 2024, 12:17:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้ามีโอกาสคุณอยากเยดาราavในดวงใจด้วยท่าไหน  (อ่าน 7877 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2021, 08:33:23 AM »

ท่าหมาเเละหาคนเเก่สิบคนมาช่วยรุมด้วย ไม่งั้นไม่ฟิน

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2021, 12:43:02 PM »

ขอเยน้อง airi suzumura ท่ายืนก้มแล้วรวบนมหรือยกขายืนจนแตกในตามรูปเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2021, 03:24:56 PM โดย Rock Shit » บันทึกการเข้า
Busty Master

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2021, 01:56:49 PM »

ท่านี้เลย นมแปะกระจก

rider-one
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2021, 03:16:15 PM »

อยากลอง Deep Throating กับ Amami Tsubasa มากครับ
pasunna
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2021, 03:45:30 PM »

เอาจริงๆเลยนะ อยากลองรุมดาราเอวีน่ะ 555
ในชีวิตจริงคงไม่ได้มีโอกาสได้ลองของแบบนี้

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2021, 07:52:10 PM »

อยากแปลงร่างเป็นลุงโทรุ จะบดนาโอะให้หนักๆเลย

กับไอกะอยากแค่นอนเฉยๆ ให้ไอกะสับเอวใส่

แต่คาเรนนี่ท่าไหนก็ได้ แต่ต้องซัดสัก 10 น้ำ ให้ถุงเกลื่อนแบบนี้เลย (แต่ถ้าได้ครีมพายนี่นิพพานแน่ๆ)

บางแก้วขนฟู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2021, 09:44:51 PM »

อยากโดน AIKA ขึ้นควบสับเอวใส่รัวๆ

แล้วก็เบสิคแบบยกขาสูงแล้วแลกลิ้นไปด้วย

----------

Nene Yoshitaka นี่อยากจัดท่า Doggy แล้วจูบแลกลิ้นกันไปด้วย

Hold My Hands
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2021, 10:49:32 PM »

ผมชอบเวลามีเซ็กส์แล้วมีกอดหรือจูบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2022, 07:42:30 AM โดย Hold My Hands » บันทึกการเข้า
Sheeran
SIXXIS
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2021, 11:44:15 PM »

ผมชอบเวลามีเซ็กส์แล้วมีการนาบกอดหรือจูบไปพร้อมๆกับการซอยเข้าออก ส่วนท่าก็จะเลือกท่าที่ไม่ยากไม่รุนแรงหรือพิศดารเกินไปครับ ซึ่งนักแสดงAV ที่ผมชื่นชอบก็มีหลายคนครับ ลองมาดูกันว่าเพื่อนๆพี่ๆมีใครชอบเหมือนผมไหม ผมจะถือโอกาสแนะนำไปด้วยเลยนะครับเผื่อว่าใครยังไม่รู้จักสาวสวยบางคน

Airi Mashiro
เธอน่ารักดีนะครับมีผลงานUncenอยู่เยอะมากแต่ก็มีที่เธอดันไปแสดงค่ายโหดอย่างTokyo Hot ที่มีบางฉากเธอโดนนักแสดงชายสองอันในรูเดียว โดยเธอใช้อีกชื่อว่า Arisa Sonoda

Yui Hatano
ขวัญใจของหนุ่มๆจำนวนมากครับ ผลงานเป็นที่คุ้นเคยอย่างมากมายครับ ไม่ต้องพูดอะไรเยอะ

Ruka Kanae สาวน้อยตัวเล็กน่ารัก เห็นแบบนี้เธอเคยแสดงกับนักแสดงชายนิโกร ไซส์ใหญ่ๆมาแล้วนะครับ

Miku Ohashi
สาวหน้าหวานคนสวย ผมรักคนนี้มากที่สุดใน JAV แนะนำให้ดูครับ เธอเป็นนักแสดงที่สวยมากๆคนนึงในวงการเลย

Kaori Maeda
คนสวยอีกคนที่แนะนำให้ดูครับ

Nami Aino(Itoshino)
คนสวยนมใหญ่ที่มีผลงานมากมาย เธอเคยเล่นประตูหลังด้วยนะโดยเธอใช้อีกชื่อว่า Mako Nagase ในการแสดงอีกค่าย

Marie Konishi
สาวตัวเล็กบอบบางแต่เธอจิตใจแข็งแกร่งนะเพราะเธอเคยเจออันใหญ่ๆของนักแสดงผิวดำมาแล้ว แถมยังมีเรื่องที่โดนแซนวิสหน้าหลังพร้อมกันมาแล้วด้วย

Yuu Asakura  
นักแสดงAVโดยปรกติแล้วเวลาเสียวจากการมีเซ็กส์จะต้องหน้าเหยเกและดูเครียด แต่ Yuu เหมือนจะแตกต่างออกไป ผมสังเกตุว่าเธอเป็นสาวสวยที่ดูมีรอยยิ้มได้เสมอแม้กำลังมีเซ็กส์อยู่

Hikaru Shiina
ผมไม่ค่อยมีข้อมูลเธอเท่าไหร่ แต่ผมชอบความสวยและน่ารักของเธอครับ

Kana Miyashita
สำหรับผมเธอหน้าตาไม่ได้สวยเท่าไหร่ แต่เหมือนเธอจะมีสเน่ห์เพราะผมเองก็ชอบความหน้าตาธรรมดาของเธอและเคยเสียน้ำให้เธอบ่อยเหมือนกัน งง

Minami Kojima
เป็นสาวสวยดูใสซื่ออีกคนที่คิดว่าถูกใจหนุ่มๆจำนวนมาก โดยเธอมีผลงานมากมายกับ S1 เชื่อว่าหลายคนคงเห็นหน้าเธอมาบ้างไม่มากก็น้อย

Tsubasa Amami
เมื่อ7-8ปีก่อนผมติดเธอมากทั้งหน้าตาทั้งหน้าอกที่สวย ทำให้เธอเป็นอีกคนที่ผมหลงใหล ตอนนี้เธออาจจะดูแก่ลงไปบ้างตามวัยแต่ผมก็ยังติดภาพในวัยสาวใสของเธอเสมอ และหลังๆมานี้เธอมีปล่อยในให้ดูบ้าง ซึ่งเมื่อก่อนผมอยากดูแต่ก็ไม่ค่อยจะมีก็เป็นอะไรที่เซอร์ไพรส์ดีครับ

ที่จริงยังมีอีกหลายคนที่ผมชื่นชอบแต่ผมหาภาพมาได้เท่านี้ครับ

ชอบท่าประมาณนี้เหมือนกันคับ ถ้ามีโอกาศก็คงท่านั่งกอด

UPDATE NEW LEAK JAV 23/8
หน้า: 1 [2] พิมพ์