พฤษภาคม 17, 2024, 04:18:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [VENU-309]Yuna Shiina –Hey, Your Father is Just in the–พ่อเพลอ ลูกเลยจัดแม่เลี้ยงซะเลย  (อ่าน 33189 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: สิงหาคม 20, 2013, 12:16:15 PM »

[VENU-309]Yuna Shiina –Hey, Your Father is Just in the–พ่อเพลอ ลูกเลยจัดแม่เลี้ยงซะเลย

ปกหน้า

นำแสดงโดย Yuna Shiina คุณแม่ยังสาว ยังสวย การรีวิวหนังของผม เหมือนเดิมครับ แปลไปเรื่อยตามจินตนาการ เพราะผมไม่รู้ภาษาญี่ปุ่น นะครับ ชอบไม่ชอบ ก็ให้กำลังใจได้ครับ

เริ่มต้นเนื้อเรื่อง

Yuna คุณแม่เลี้ยงยังสาว กำลังทำอาหารอยู่ในครัว อยู่ๆ ลูกเลี้ยงตัวแสบมาแอบมอง พอ Yuna รู้ตัวจึงหันกลับไปมอง หลังจากนั้นพอจับได้เจ้าลูกเลี้ยงจึงได้รีบกลับเข้าห้องไป

พอตกเย็นสามีนู๋ Yuna กลับมาบ้าน ก็อาบน้ำอาบท่าแล้วเข้ามาในห้องนอนเห็น yuna รออยู่แล้ว

ด้วยความ เสี้ยน เลยจัดกับเมียตัวเองซะเลย

ลงลิ้นทาสีให้เลย จน Yuna เคลิ้มด้วยความเสียว  Wink

จับ Yuna หันหลังให้ แล้วใช้นิ้วช่วย บรรเทาความเสี้ยน

เมียสาว จัดการ สโม๊คกี้ไบ๊ต์ ให้ซะเลย

69

ขึ้นเองเลย ไม่ไหวแล้ว

เสียบด้านหลัง โยกซะจน ผมนู๋ Yuna ยุ่งไปหมด จนจบภาระกิจกาม

ตอนเช้าสามี ก็บอกกับ Yuna ว่า ผมไปทำงานก่อนนะ ฝากหาข้าวหาปลาให้ลูกผมด้วยนะ Grin

คุณแม่ยังสาว เลยขึ้นไปหาลูกเลี้ยงเพราะเห็นเงียบไป ทำให้เจอภาพที่เจ้าลูกเลี้ยง แอบเอา กกน ของเธอเองมาดม :Smiley

ด้วยความเขินและอายจึงรีบ แย่ง กกน. คืนมา

หลังจากนั้น เจ้าลูกเลี้ยงทนไม่ไหวแล้ว จึงจัดการรวบแม่เลี้ยงตัวเองมาฟัดเลย

จัดการประกบปาก พร้อมลากตัวแม่มาที่เตียงซะเลย

จัดการเปลื้องผ้า พร้อมกับใช้ลิ้นเลียและดูดเข้าที่ nom ของแม่เลี้ยงสาวจนดินพล่าน

แม่เลี้ยงไม่สมามารถขัดขืนได้จึงต้องยอมให้ ลูกชายจอมเสี้ยน ทาสีให้ซะเลย

หลังจากนั้น ลูกเลี้ยงจึงใช้แรงบังคับให้แม่เลี้ยง โม๊คให้ นู๋ Yuna ทนแรงไม่ไหวจึงต้องยอม

หลังจากได้ที่ เจ้าลูกเลี้ยงจอมแสบ พลักแม่เลี้ยงให้นอนลงเพื่อจะเสียบล่ะ แต่แม่เลี้ยงกล่อมว่าอย่าทำเลยนะ ขอร้อง เอางี้เดี๋ยวโม๊คให้ อย่าทำแม่เลยนะ เจ้าลูกชายเลยต้องยอม

หลังจากนั้นก็ จัดการให้ตามที่ขอร้องลูกไว้

จนน้ำทะลักในปากเป็นอันเสร็จ ยกนี้รอดไป

หลังจากนั้น Yuna คงค้างอยู่ มานั่งนึกถึงเหตุการณ์เมื่อกี้ในขณะอาบน้ำ ทำให้มีอารมณ์เลย ช่วยตัวเองซะเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2013, 03:07:25 PM โดย pecpws » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2013, 12:16:49 PM »

เย็นวันนั้นขณะคุณแม่ยังสาวกำลังทำอาหาร เจ้าลูกตัวแสบมันเข้ามาหาด้านหลังเลย **คงคิดว่าเคยๆกันอยู่ Grin

เริ่มล้วง เริ่มควักในครัวนี่เลย

ถูกขัดจังหวะเพราะ ตัวพ่อกลับมา พ่อจึงถามลูกว่าช่วยแม่ทำอาหารเหรอ ดีๆๆเก่งจังเลยลูก

ตัดฉากมาที่ห้องทานข้าว พ่อสงสัยว่าเมียตัวเองเป็นอะไรทำสีหน้าแปลก เมียสาวบอกไม่มีอะไร

แต่ความจริงแล้ว ***สังเกตุใต้โต๊ะ

อ้าให้เลย

ตัวพ่อเริ่ม เมาสาเก ล่ะ เริ่มงัวเงีย โดยที่ไม่รู้เลยว่าเมียตัวเองกำลังถูกลูกตัวเองเล่น อยู่ข้างๆ Grin

หลับไปล่ะ ส่วนแม่วัยสาวได้แต่เอามือมาปิดปากเพราะกลัวเสียงจะดังจากความเสียวที่ได้รับในขณะนี้

พาตัวพ่อมานอน เจ้าลูกชายรีบจัดการสานต่อกับแม่เลี้ยงตัวเองเลยทันที

ด้วยความอยากจึงยอม ทุกอย่างทั้งๆที่ สามีตัวเองเมาหลับอยู่ข้างๆ

ทั้งเสียวทั้งกลัว สามีตัวเองตื่นจึงต้องใช้มือปิดปาก ส่วนตัวลูกเลี้ยง อ้อยเข้าปากช้างแบบนี้จะเหลือรึ๊

ลงลิ้นจนแม่เลี้ยงตัวเองดิ้นพล่าน

สักพักสามี พลิกตัวกลับมา พร้อมกับลืมตามาคุยกับเมียตัวเอง เจ้าลูกชายไหวตัวทันจึงรีบห่มผ้าคลุมตัวเองเพื่อซ่อนตัวอยู่ในผ้าห่ม แต่ก็ยังไม่หยุดทาสีให้แม่เลี้ยงตัวเอง

หลังจากนั้นตัวพ่อก็พลิกตัวกลับพร้อมกับ หลับต่ออีก ส่วนทางนี้หรือ ก็ต่อยอดจากเมื่อกี้ไง

ทำไปสักพักเจ้าลูกชายขึ้นคร่อมแม่ทันที คราวนี้เหมือนเดิมแม่เลี้ยงขอร้องว่าอย่าเลยนะ เดี๋ยวแม่ทำให้นะ

แต่ไม่ทันล่ะ

เมื่อดุ้นของลูกเลี้ยงเข้ามาแล้ว ก็เลยต้องยอม เพราะความเสียวจึงรีบปิดปากตัวเอง

เมื่อเข้าที่เข้าทาง ก็โยกเต็มที่เลย

พ่อดันพลิกตัวมาอีก เหมือนเดิมตัวลูกรีบเอาผ้าห่มมาคลุมตัวเองเพื่อแอบพ่อ **ขณะแอบอยู่ใต้ผ้าห่มก็ยังไม่หยุดโยก มันแน่จริงๆ Grin

หลังจาก ตัวพ่อพลิกตัวกลับไปแล้ว มาทางนี้ก็เริ่มต่อทันที

เริ่มไม่ทันใจขอขึ้นเองซะเลย

ได้อารมณ์มาก

จัดการเปลี่ยนท่ามาเล่นท่า Doggy

โยกไปก็ชำเลืองมองพ่อตัวเองไป

เล่นกันไม่มีกลัว

จนสุดท้ายแตกในซะเลย สบายตัวไป ทั้งแม่เลี้ยงลูกเลี้ยง

นอนแผ่เพราะหมดเเรง ข้างๆสามีตัวเอง

จบคร๊าบบบบ

PeeAVC_XI

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2013, 12:17:52 PM »

คะเเนนโดยรวม 8.5/10
เป็นเนื้อเรื่องแนวครอบครัวที่ไม่ควรพลาดนะครับ ชอบไม่ชอบบอกได้นะครับ จะได้มีแรงทำเรื่องต่อไป^^
ชี้เป้า--->
http://soundtrack-club.blogspot.com/2013/02/18-cenvenu-309-yuna-shiinas-relatives.html
totyy
AV Donator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2013, 05:11:11 PM »

สนุกดีครับ ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ
 Grin Grin
oramzao
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2013, 06:18:01 PM »

แจ่มคับ มีลายแทงอีก ขอบคุณหลายๆจ้า
man4
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2013, 06:44:39 PM »

ขอบคุณมาก
Lure
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2013, 11:16:54 PM »

ชอบครับ ทำต่อเลยรอติดตาม  Wink
pnokeox
ปลิงควาย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2013, 11:19:56 PM »

แจ่ม
ขอบคุณ
rito01
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2013, 11:51:57 AM »

ชอบครับ ชอบคุณครับ
kitza
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2013, 08:16:50 PM »

สนุกดีครับ Yuna สวยจริงๆ  Tongue
หน้า: [1] 2 พิมพ์