พฤษภาคม 17, 2024, 01:42:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว Yui Hatano : Apartment Complex Wife’s Misery  (อ่าน 64582 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กันยายน 01, 2013, 09:26:44 PM »

รีวิว Yui Hatano : Apartment Complex Wife’s Misery
ก่อนหน้านี้ เรื่องที่ผ่านมา รีวิวแต่แต่เรื่อง หนักๆทั้งนั้นเลยนะครับ แถมบางเรื่องค่อนข้างดราม่าซะด้วย คราวนี้เรามาพักเรื่องหนักๆแล้ว ลองดูเรื่องที่เบาลงหน่อยดีกว่าครับ แต่เรื่องนี้ ก็เก่ามากแล้วเหมือนกันครับ แต่ผมเห็นว่ามันสนุกและค่อนข้างเบา ดี แถมผมเองก็ชอบ yui  ด้วย เลยคัดมาครับ

ภาพหน้าปกครับ

เรื่องนี้ Yui รับบทเป็น แม่บ้านสาว ขาว สวย อาศัยอยู่กับ สามี ท่าทางเหมือนนักพรต
ที่ อพาร์ทเมนต์แห่งหนึ่ง และวันนี้ เธอเอาของมาให้ คนข้างห้อง

ซึ่ง ไอ้ข้างห้องนี่ มันกำลังดูหนังโป๊ และชักว่าว อยู่ (ดู สภาพห้องมันสิครับ)

นอกจากจะหื่นแล้ว มันยัง โรคจิต มาก ขนาดเลีย จิ๊ มิ หน้าจอโทรทัศน์ แฮ่ๆ แผล่บๆ

ก็อกๆ แมร่งเอ๊ย....ใครวะ กำลังมันส์

หนังสือเวียน ค่ะ

โอ้....คุณนายคนสวยข้างห้องนี่เอง

ทว่า....

หือ...นั่นมัน.. 

อะ จึ๋ย...

อืมมมมมม (ผมว่ารูปนี้เธอน่ารักแปลกๆ ดีนะครับ ฮ่าๆ )

อ่ะ...นี่ค่ะ รีบๆรับไว้ ดิชั้นจะได้รีบขอตัวค่ะ

เฮ้อ...เลยรู้ว่า กรูหื่น เลย

เย็น วันนั้น

ภาพหนังโป๊ที่ติดตา ทำให้เธอมีอารมณ์
พี่คะ ช่วงนี้พี่ไม่ค่อยทำการบ้านเลยนะคะพี่ คืนนี้จัดเลยมั้ยคะ

Yui หนูก็รู้ว่าพี่งานยุ่ง กลับถึงบ้านพี่ก็อยากจะพักผ่อน
แต่มันนานแล้วนะคะ
ไม่ซั่มกันนานหน่อย มันไม่ถึงตายหรอกน่า...สามีเธอตัดบท

เฮ้อ....เซ็ง

เธอได้แต่ก้มหน้าก้มตา กินข้าวต่อไป

คืนนั้น ความเงี่ยน ทำให้เธอนอนไม่หลับ

เธอเริ่ม รบเร้าสามี พี่ค้าาา เงี่ยนค่ะพี่
อย่ายุ่ง กรูจะนอน

เธอยังไม่ละความพยายาม นะคะพี่ นะคะ ทีนึงนะ ทีนึง

มีนิ้วก็ช่วยตัวเองไปสิ (ถึงกับคลุมโปงหนี)

เฮ้อ...ชั้น..มีผัวเหมือนไม่มี

ช่วยตัวเองก็ได้วะ...

แต่ ช่วยไม่ช่วยเปล่า มี ส่งเสียงครวญคราญ อีกต่างหาก

ซักพัก มีการเปลี่ยนมุม ไปพิงแฟน

นี่แน่ะๆ ยังทนหลับอยู่ได้ให้มันรู้ไป

แต่แฟนเธอยังนิ่ง จนเธอต้องเริ่มจริงจังกับตัวเองมากขึ้น

จนกระทั่งเสร็จ

แม้ สามีเธอจะไม่สนใจ แต่ไอ้ข้างห้องมันได้ยินครับ และมันกำลังชักว่าว
กับเสียงครวญคราญของเธอ

ฮี่ๆๆ

วันรุ่งขึ้น ไอ้อ้วนข้างห้อง มันตามดูพฤติกรรม ของเธอครับ

พอตกเย็น สามีเธอกลับมา วันนี้พารุ่นน้องที่ทำงานมาด้วย

อุ้ย!

หวัดดีคร้าบ...ผม หัวฟูคร้าบ (ดูหน้าก็รู้ว่ามันหื่น)

ส่วน นางเอกเรา ดูก็รู้ว่า กำลังอยาก
มีส่งยิ้มหวาน

เอ้ย!!

หวานกรูหล่ะ ไอ้หัวฟู

Yui เธอดูแลแขกไปนะ เดี๋ยวพี่โชว์ฝีมือเอง

แหะๆ มีสบตากันปิ๊งปั๊ง

แอบชำเลืองมองแว๊บนึง ให้แน่ใจก่อนว่า ปลอดภัย

แน๊ะๆ

เงียบๆนะน้อง

บ๊วบปากให้ทีนึงก่อน เป็นออร์เดิร์ฟ

ระหว่างนั้น มือไม้ก็ซุกซนไปเรื่อย

ไว้ ผัวเผลอ แล้วเจอกัน

วันต่อมา ผัวเผลอทันที

จัด ออร์เดิร์ฟ ให้อีกชุด ก่อนเจอ ชุดใหญ่

โม้ค ให้อีกทีเพื่อให้ชัวร์ ว่า แข็ง

ก่อนจะ...

ไซร้ คอ ก่อน 1ที ก่อน ลงลิ้น

ตับ ๆ ๆ อย่างมันส์ ก่อน ออกไปซอยต่อที่ระเบียง

และกลับมาเสร็จในห้อง

ไอ้ข้างห้องยังคงติดตามความเคลื่อนไหว

แมร่ง...ยังกะ จูออน

วันต่อมา Yui เกิดอยากเล่นแผลงๆ
ตรงนี้แหละ ตื่นเต้นดี

เช็ค ระยะ ห่างเล็กน้อย

ก่อนลงมือปฏิบัติการ

จับล้วงกันจนแฉะ

ต่อด้วยการโม้คปู๋

ในระยะ ที่น่าหวาดเสียว

แต่ ไอ้หัวฟู เห็นท่าไม่ดี ก็ รีบเก็บ ปิ๊กาจู ก่อน

ไม่เป็นไรจ้ะ ไว้คืนนี้ค่อยมาต่อกันนะจ๊ะ

งั้น คืนนี้เสร็จกรูแน่ อิๆ

คืนนั้น

yui สาธิตการเปลี่ยนชุดสุดเซ็กซี่ ให้กิ๊กหนุ่มดู

เปลี่ยนชุดเสร็จก็พร้อมปฏิบัติการอีกรอบ

กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม ไอ้อ้วนข้างห้องก็โผล่มา

ทำอะไรกันน่ะ!!!

เงี่ยนนักเหรอ เดี๋ยวจัดห้ายยยย

ด๊วบปากก่อนหนึ่งที

ก่อนจับลวนลาม ในหลายอิริยาบท

วอร์มอัพด้วยร่อง อก กันก่อน

ตามด้วยการโม้คปู๋ ซึ่งแรกๆเหมือนyui จะไม่ค่อยเต็มใจนัก

แต่ ฝีปากเธอยังคงคล่องแคล่ว

จนไอ้หัวฟูถึงกับทนไม่ไหวต้องเข้ามาร่วมด้วยช่วยแจม
ไม่ไหวแล้วคร้าบบบบ แจมด้วยคน

กลายเป็น 3p

ซักพัก ไอ้อ้วนชักมันส์ เลยลากเธอฟาดคนเดียว

จับเปลี่ยนท่าเปลี่ยนมุมไปเรื่อยๆ

คราวนี้นางเอกเราเริ่มมันส์ แลก ลิ้นแบบไม่มีสะดุด

ก่อนขึ้นเอง แบบไม่เกรงใจใคร

โค้งสุดท้ายแล้วน้อง พี่ควบเอง มีดูด นม เพิ่มพลังก่อน

แลกลิ้นกันอีกรอบ

ก่อนเร่งความเร็ว

เร็วขึ้นอีก

ขึ้นอีก!!

ขึ้นอี้กกกกก!!!!

จนเสร็จ เฮ้อออ

แต่ถึงจะเสร็จแล้วมันก็ยังคลอเคลียไม่ยอมห่าง

ทันใดนั้น
เฮ้ย!!!

สามีเธอกลับมาครับ
กลับมาแล้วจ้า

จบครับ

ก็จบกันไปนะครับ จบแบบนี่แหละครับ ผมว่ามันออกจะฮาๆ นิดหน่อย ถึงแม้ไอ้อ้วนมันจะบุกเข้ามาข่มขืนถึงในห้อง แต่มันดูไม่ค่อยจริงจังเท่าไหร่ แถมไปๆมาๆ นางเอกเราเหมือนจะเต็มใจ สนุกไปด้วยซะงั้น แต่ yui ก็ยังเล่นได้ดี ครับที่สำคัญคือเธอสวยจริงๆครับอิๆ
หนังของ yui เนี่ยผมดูเรื่องแรก ก็ซีรี่ย์ raped in husband presence ที่โดนข่มขืนต่อหน้าสามีของค่าย attacker ครับ หลังจากนั้นก็ตามเก็บมาตลอด ตอนที่ได้ข่าวว่า ตายเพราะสึนามิเนี่ยเล่นเอานอนไม่หลับไปหลายวันทีเดียวครับ พอรู้ว่าจริงๆ ข่าวมันมั่วนี่ โล่งอกไปเลยครับ

คะแนน
ระดับความขาว 95%
ดารา av ที่ขาวมากๆ สำหรับผมก็มีอยู่ไม่กี่คนนะครับ yui hatano ก็เป็น1ในนั้น ที่เหลือก็
Miku ohashi, Ashina miho(shiori inamori), yuria satomi ไว้เหมาะๆ ก็ค้นมาทำรีวิวดูนะครับ

ระดับความหื่น  75%
อันที่จริงมันก็หื่นอยู่นะครับ เพราะมันหื่นกันทั้งเรื่องไม่เว้นแม้แต่นางเอก แต่มันไม่ได้หื่นแบบโหดๆ หรือข่มขืนกันทีน้ำตานองหน้าอะไรอย่างนั้น ดังนั้นสำหรับท่านที่มองหาหนังที่ออกอารมณ์ดราม่าเหมือนเรื่องที่ผมรีวิวผ่านๆมา อันนี้คงไม่โดนใจท่านเท่าไหร่

ระดับความน่าขวนขวายหามาดู 85%
ถือว่าเราได้ดูบทบาทหลายๆแบบของ yui นะครับ เพราะว่าผมชอบดูแบบที่มันมีเนื้อเรื่อง จะยังไงก็ได้ขอให้มีหน่อย ไม่ใช่แบบโผล่มาก็ซั่มกันอย่างเดียว แต่ถ้าคุณไม่ใช่ แฟนหนัง ของ Yui Hatano ก็ตัดไปได้เลย 50% ซึ่งผมว่าดารานี่มีส่วนมาก เพราะถ้าไม่ใช่คนที่เราชอบเนี่ย ต่อให้เรื่องดี เอามันส์แค่ไหนก็คงไม่ดูใช่มั้ยครับ

ปล.จริงๆเรื่องนี้ผมทำเสร็จได้ประมาณอาทิตย์กว่าๆแล้ว พอดีกำลังจะอัพ ท่าน Myron ก็อัพเรื่อง Rio ขย่มแฟนน้อง ไปก่อนแถมกระแส แรงซะด้วย ก็ แหม ของเค้าดีจริงๆ ครับ เลยเก็บไว้ก่อนกลัวไปชนกันแล้วของเราจะแผ่วไปทันทีเลยขอเก็บไว้ก่อนครับ อิๆ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Lure
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2013, 09:47:30 PM »

ขอบคุณครับ รอติดตามเรื่องหน้าครับ อ่านสนุกดี Wink
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2013, 10:10:53 PM »

ชอบครับโดยเฉพาะหน้าไอ้หื่น แคพมาแต่ละรูป หน้าแสดงอารมณ์หื่นสมชื่อ
greenaction
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 02, 2013, 02:29:36 PM »

ขอบคุณท่าน mhudom  มากๆ
รอชมผลงานต่อไปของท่าน   
KVT
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 02, 2013, 02:31:25 PM »

ขอบคุณครับ  รอติดตามรีวิวเรื่องต่อไปครับ Wink
kamabkk
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 02, 2013, 06:52:57 PM »

รีวิวได้อารมณ์มากครับ
rito01
AV Donator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 02, 2013, 11:07:03 PM »

ขอบคุณมากครับ รอติดตามผลงานนะครับ
taitaita
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 03, 2013, 10:50:44 AM »

มา่บ่อยๆนะครับ ขอบคุณครับ
mash
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 03, 2013, 08:57:41 PM »

ขอบคุณครับ สำหรับรีวิวครับ Grin
biggy69
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 03, 2013, 11:57:52 PM »

ขอบคุณครับ  Grin

China Matsuoka STAR-632
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์