พฤษภาคม 16, 2024, 07:27:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว Miku Ohashi Crimson × Moody's collaboration work undercover woman Maria  (อ่าน 47602 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 03:07:45 PM »

รีวิว Miku Ohashi
Crimson × Moody's collaboration work undercover woman Maria

ก่อนจะไปพบกับ รีวิว ผมขอบ่นอะไรหน่อยนะครับ จริงๆ แล้วรีวิวฉบับนี้น่าจะต้องได้อัพซัก 2 อาทิตย์มาแล้ว แต่ คอมฯดันเจ๊งครับเป็นเหตุการณ์คอมฯเจ๊งที่เฮงซวยที่สุดที่เคยเจอมา ใช้เวลาแก้เกือบ 3 อาทิตย์ แก้ไปแก้มายกไปโน่นบ้างนี่บ้าง ที่มันแย่คือ ภาพที่แคปไว้มันเสียหมดเลย ตอนว่างๆไม่มีไรทำเลยขุดหนังเก่าๆมาดูเล่นเรื่องไหนเข้าท่าก็เอามาแคปรูปเก็บไว้ก่อน ได้ไป 3-4เรื่อง แต่คอมฯดันมาเจ๊งซะงั้น เพื่อนๆถ้ามีอะไรสำคัญเก็บไว้ในคอมฯเนี่ย รอบคอบกันหน่อยนะครับจะได้ไม่เจออย่างผม....
เข้าเรื่องกันซะทีนะครับ
ปกครับ

ของเสียตังค์ซื้อต้องมีเมนูครับอิๆ อ๋อ! อันนี้บอกอีกเรื่องนะครับ เวลาอัพรีวิวไปแล้ว มักมีเพื่อนๆมาถามหา ลิ้งค์ ผมไม่มีนะครับ เป็นประเภท ซื้อเอามากกว่าโหลด เพราะไม่ค่อยว่างโหลดครับแถมคอมฯไม่ได้ใช้คนเดียวด้วยเลยไม่สะดวกโหลดเท่าไหร่ และเรื่องหลังๆมานี่ผมอัพรีวิวผ่าน ipad เอาครับ

เรื่องนี้พิเศษหน่อยคือสร้างจากการ์ตูนครับ

และนี่คือนางเอกของเราครับ มาดเท่แค่ไหนดูกันเอง ปกติเข้าใจว่าเวลาดาราเอวีเล่นเรื่องไหนส่วนมากก็มักจะใช้ชื่อที่เรารู้จักกันแหละครับแต่เรื่องนี้ น้องmikuรับบทเป็น Kagami Maria จารชนสาว ขาว สวย แต่ในรีวิวนี้ผมขอเรียกเธอว่า miku เหมือนเดิมนะครับ ( เรียกชื่อจริงเพื่อความสนิทสนม) ผมชอบทรงผมเธอทรงนี้มากเลยครับ

เธอผ่านการฝึกฝนมาอย่างหนักทั้งการต่อสู้แบบประชิดตัว

ฝึกทักษะการใช้อาวุธ

และนี่คือบททดสอบสุดท้ายก่อนรับงานชิ้นใหญ่ครับ สู้กับผู้ชาย 4-5 คนพร้อมกัน
เริ่มจับเวลา!!

ดาหน้ากันเข้ามา เธอก็ บ่ยั่นครับ

จับเตะซ้ายที

ขวาที

อันนี้ท่าถนัดของ she ครับ จับล็อคคอซะ

ฉากนี้ถ้าดูภาพเคลื่อนไหวจะเท่มาก

ผลั่ก!!! จัดการจนหมดเกลี้ยงในเวลาไม่ถึงนาที

และแล้วผู้อยู่เบื้องหลังก็ปรากฏตัวครับ มันคือเจ้านายของน้อง Miku ครับ ผมขอตั้งชื่อมันว่า ไอ้นายใหญ่ นะครับ นายใหญ่มอบหมายงานสำคัญให้เธอคือตามสืบเรื่องขององค์กรลับแห่งหนึ่งซึ่งผลิตยาปลุกเซ็กเถื่อน ทำให้รัฐสูญเสียรายได้

หาหลักฐานมาเล่นงานมันให้ได้นะ Miku นายใหญ่คาดหวังในตัวเธอมาก

Miku รับบัญชาค่ะ นายใหญ่

ว่าแล้ว เธอก็จัดแจงปลอมตัวเป็นสาวออฟฟิศ พร้อมอุปกรณ์สื่อสารไฮเทคในรูปแบบเครื่องประดับ

รูปนี้คล้ายๆ Mihiro ว่ามั้ยครับ

แต่ทว่าเรื่องมันไม่ง่ายครับ เพราะต้องมาเจอไอ้ฝ่ายบุคคลจอมหื่น 2 ตัวนี่ก่อน ไอ้โมรินี่ ตอนนี้มันไม่อ้วนแล้วนะครับ แถมมีซิกแพคอีกต่างหาก ส่วนไอ้คนข้างหลังนี่มันคอยมองทรวดทรงนางเอกตลอด

ก่อนอื่นเราขอตรวจร่างกายก่อนนะครับ
ว่าแล้ว ก็เข้ามาขนาบข้างแบบไม่น่าไว้ใจ
หน้าตานางเอกประมาณว่า งานเข้าละกรู....

หมับ!! ตรวจอะไรไม่รู้ล่ะ กรูจับนมไว้ก่อน

เมื่อรู้สึกว่าถูกคุกคาม สัญชาติญาณทำให้เธอป้องกันตัวครับ

ทำแบบนี้หมายความว่ายังไง

เดี๋ยวก็ไม่ผ่านโปรหรอก

ขอโทษทีค่ะเผลอไปหน่อย เจอพวกหื่นทีไรลืมตัวทุกที

มันยังหน้าด้านกลับเข้ามาประชิดตัวอีกครั้ง เหมือนเธอจะรู้ชะตากรรม
ซวยละกรู....

หมับ!!! จับนมรอบสอง คราวนี้ล็อคแขนไว้ ไม่ให้ซน

แหม อยากจะขัดขืนแต่มันทำไม่ได้ ภารกิจสำคัญกว่า หน้าตาที่ดูไม่พอใจของเธอจะทำให้คุณอารมณ์กระเจิง

ตรวจไปตรวจมาชักเลยเถิด

ขอเช็คระดับความหวานหน่อยนะจ๊ะ

อมเข้าไปซะดีๆ

พั่บๆ ๆ ๆ จนเสร็จไปหนึ่งคน

พักได้ไม่ทันไร ก็โดนปักหมุดอีกรอบ ดัง ซวบ!!

ขย่มแรงๆ จนเสร็จไปอีกคน

คลีนนิ่งให้เรียบร้อย ตามธรรมเนียม

เพิ่งเริ่มภารกิจได้ไม่ทันไร ก็ได้ผัวไป 2 คนแล้ว ทำให้เธอเจ็บใจมาก

คอยดูเถอะ แค้นนี้ ต้องชำระ

หลังจากนั้นเธอก็เข้ามาในบริษัทได้สมใจ เริ่มภารกิจแฮกข้อมูล

โหลดไฟล์เก็บไว้ซะเลย พวกมรึงเสร็จกรูแน่

แต่โชคร้ายที่ไอ้นักการภารโรง คนทำความสะอาดมาแอบเห็นเข้า
เฮ้ย! ทำไรวะ

แอบไปส่งข้อมูลในห้องน้ำ แต่ ไอ้นักการ ตามเคาะประตู

ซวยและ

เอ่อ...พี่ขา หนูกำลังเบ่งอยู่เลย พี่อย่าเพิ่งรบกวนได้มั้ยคะ มันไม่มีสมาธิ
แรกๆ มันก็เออ ออไป แต่พอเผลอปุ๊ป

แว่บ

ฮึๆ

แกเป็น สปายนี่หว่า

รู้แล้วก็ช่วยไม่ได้ ตายซะ

ทันใดนั้น อ๊ะ

ช็อต เข้าให้

สลบเหมือด

ฟื้นขึ้นมาอีก มันลวนลามเธอเล็กน้อย

ฉีกถุงน่องดังแคว่ก!!

โอ้ว! หวานกรูสิ

ยานี่จะช่วยให้เธอสบาย อีหนู

จัดแจงป้อนยาทาง จิ๊มิ

Yes! Oh! Yes!

ฤทธิ์ยา ทำให้เธอเคลิบเคลิ้ม

จัดการ แก้แค้น มันซะให้สาสม

ได้เลยคร้าบบบบบ

แต่นางเอกของเรายังพอมีสติอยู่บ้าง ไม่ยอมมันง่ายๆ มันเลยต้องงัดมีดมาขู่
โม้คให้กรู ซะดีๆ ถ้าไม่อยากตาย

เธอจำใจต้องโม้ค ให้มันจนเสร็จครับ

เฮ้อ! แทบตาย...

ระหว่างนั้น ไอ้สองตัวนี้แอบดูหนังสด ทางจอมอนิเตอร์ ผมก็ไม่รู้มันคุยไรกันนะครับ แต่เข้าใจว่า มันน่าจะกำลังสังเกตุ อาการ หลังรับยาของนางเอกว่าเปลี่ยนไปแค่ไหน ซึ่งเข้าใจว่ามันต้องการให้คนรับยาเกิดอาการเงี่ยนแบบสุดๆ แต่นางเอกแค่เคลิ้มๆ และหมดแรง แถมยังขัดขืนหน่อยๆ ทำให้พวกมันไม่พอใจผลลัพธ์จนต้องเปลี่ยนวิธีการในภายหลัง

ส่วนไอ้นักการนี่มันคงแค้นนางเอกมาก ขนาดเพิ่งโดนโม้คน้ำกระจายไปหยกๆ ยังจะหื่นhere here
ดิ้นนักใช่มั้ย จับมัดมือแล้วทาสี ซะเลย

ท่านี้นี่ ถ้ามันตด ออกมานี่ ไม่อยากจะคิด....

มรึง!!!  เก่งนักใช่มั้ย เจอนี่หน่อย นี่แน่ะๆ

สีหน้าไม่พอใจอย่างแรง

โดนกระหน่ำจนแทบหมดแรง ต้องกองกับพื้น มันก็ยังจะตามไปซ้ำ

จับกลับมาต่อที่โต๊ะอีกครั้ง จนเสร็จ

ถึงจะโดนจนโทรมแต่ยังสวย

แก....เผลอใช่มั้ย

ไอ้นี่แหละเหมาะมือ ดี

ตายยยยย!!!!

พลั่กเข้าให้

ยังไม่ตาย เอาอีกซักป้าป

ตายยากนักนะมรึง หักแขนแมร่งเลย

เรียบร้อยแล้วเธอก็หนีออกมาได้ครับ แต่ โดนไปขนาดนั้นเข้าใจว่ารู้ตัวว่าแผนแตก
ต้องโทรไปรายงานนายใหญ่ก่อน
นายใหญ่ Miku ทำงานพลาดค่ะ
ไม่เป็นไร Miku พรุ่งนี้พวกมันจะส่งยากัน เธอตามไปจัดการมันซะ ยกแก๊ง เลยนะ คิดซะว่าล้างแค้น

โดนไป 3 ยังแทบตาย นี่ทั้งแก๊งเลยเหรอ

วันต่อมา เธอลอบเข้าไปสังเกตการณ์ก่อนครับ ค่อยๆ นะ ค่อยๆ

แต่ไอ้พวกนี้มันก็เหลือเกินครับ น้องเค้ามาเงียบๆ มันก็ยังจะรู้ตัวกัน
(สงสัยจมูกดี เลยได้กลิ่นสาวสวย)

ในเมื่อรู้แล้ว ก็สู้ตาย ล้มพวกมันได้คนแล้วคนเล่า
นางเอกเรานี่ก็สุดยอดนะครับ มาลุยกับทั้งแก๊ง มาคนเดียวไม่พอ ยังมามือเปล่าอีก

ตายซะเถอะ นังนี่

พยายามจะแย่งปืนกับมันแต่ดันหมดแรงแบบดื้อๆ
ก็ผู้กำกับเค้าสั่งหนูมา

ฮึๆ มรึงโดนกรูแน่

ลูกพี่ใช้นี่เลย

บรึ้มมมม!!!

โดนจับได้โดยละม่อม

คราวนี้เจอ สามรุมหนึ่ง

จัดแจงป้อนบิ๊กไบค์ ให้กินทีละอัน

สองอัน

สามอัน

คราวนี้ นางเอกเรารับศึกหนัก โดนขย่ม จนแตกใน 3 ทีซ้อน

ทีแรก

ทีสอง

ทีสาม
อย่า!  อย่า!

มันสายไปแล้ววว นังหนู
ดูสีหน้านางเอกตอนรู้ตัวว่าโดนแตกใน

เยิ้มมม

ต่อมา หลังจากได้พักเหนื่อยชั่วครู่ คราวนี้ไอ้ตัวหัวหน้าใหญ่ออกโรงเอง
ได้ยินว่ายาเม็ดใช้ไม่ค่อยได้ผลใช่มั้ย เจอนี่หน่อย

ฉึก!! ฉีดเข้าเส้นซะ หน้าตาเจ้าเล่ห์มาก

ทรมานต่ออีกนิดให้เลือดลมมันสูบฉีด ยาจะได้ออกฤทธิ์ไวๆ

ฟื้นมาอีกที ลองลูบๆคลำดูก่อน

อื้อ!หือ!เต็มไม้เต็มมือจริงๆ รู้สึกโง่ๆที่ปล่อยให้พวกลูกน้องมันได้ล่อก่อน

ปรากฏว่า ได้ผลครับ คราวนี้ยา ออกฤทธิ์ตามสั่ง แลกลิ้นกันก่อนเลย 1ที

แหม...มันน่านัก

แผล่บ

ตอนนี้นางเอกเราใจแตกหมดแล้ว สังเกตว่าไปหมดทั้งมือทั้งเท้า

หนู ดูดให้นะคะ เฮีย

แลกลิ้นกันอีกรอบอย่างดูดดื่ม แมร่ง โครตน่าอิจฉา

ล่อกันเลยนะคะเฮีย Mikuไม่ไหวแล้วค่ะ (ทำหน้ายั่วยวน)

เฮียก็ไม่ไหวแล้ว เราล่อกันเลยเหอะ

มาค่ะ

จับใส่เองซะเลย

แต่ไอ้หัวหน้ามันรู้งานครับ เห็นว่านางเอกเรากำลังเงี่ยน เลยจงใจซอยช้าๆ

ไม่ทันใจเลยค่ะ เดี๋ยวหนูขึ้นเอง

พร้อมนะคะ เฮีย

โอ้ว!!! โอ้ว!!!

เฮียไม่ไหวแล้วววว!!! 

ปึ้ด ๆ

เต็มปาก

ต่อมา
ครับๆ เรียบร้อยครับ เป็นไปตามแผนทุกอย่างครับ

ที่แท้ทุกอย่างเป็นแผนการ ของไอ้นายใหญ่ครับ
มันใช้เธอเป็นหนูลองยา และจะใช้เป็นเครื่องมือบำเรอกามด้วย

นายใหญ่ ทำไมทำกับ Miku แบบนี้

หลังจากนั้น นางเอกของเราก็ตกเป็นทาสกามของไอ้นายใหญ่จอมหื่น
สังเกตว่าบนโต๊ะมีพวกขวดยาอยู่ ดูเหมือนมันจะใช้ยากับเธอด้วย

miku นายใหญ่อยาก ล่อเธอมานานแล้ว แต่ปู๋ไม่ค่อยแข็ง
 เลยต้องให้พวกลูกน้องมันทะลวงก่อน จะได้เสียบง่ายๆ

จบครับ

เฮ้อ....จบแล้วนะครับ ใช้เวลาอัพหลายวันอยู่ เป็นอีกเรื่องของ miku ohashi ที่มันส์มาก แถมเรื่องนี้เธอยังเข้มได้ใจอีก มาดูคะแนนกันครับ

คะแนนดารา 10/10
เป็นอีกหนึ่งดาราเอวีที่ผม ชอบมากๆ ทั้งสวยทั้งน่ารัก แถมขาวได้ใจมั่กๆ

คะแนนความขาว 9/10
จริงๆ อยากให้ 10 เหมือนกัน แต่รู้สึกจะมีขาวกว่านี้อีก เลยให้ 9 พอ ก็ไม่น้อยแล้วนะ

คะแนนความหื่น 10/10
ระดับความหื่น ของเนื้อเรื่อง ครับ เรียกว่าถ้าดูแล้วไม่แข็ง นี่ มี ปิ๊กาจู ไว้เสียเปล่าจริงๆ

ระดับความผิด 5/5
เป็นอีกเกณฑ์ ที่ผมได้ไอเดียจากรายการครัวคุณต๋อยที่ว่า ไม่กินถือว่าผิด ครับ
อันนี้ ไม่ดูถือว่าผิดครับ ถ้าท่านได้ดูรีวิวนี้ แล้วยังไม่มีหนังเรื่องนี้ไว้ในครอบครอง
และยังไม่คิดจะหามาดูอีก ถือว่าผิดมากมายมหาศาลครับ คะแนนยิ่งสูงยิ่งผิดถ้าไม่ยอมไป
หามาดู
0 คือ ไม่ต้องรู้สึกผิดอะไรเลย เพราะมันไม่ใช่หนังดีที่ควรเสียดาย
1 คือ ผิดเล็กน้อยมาก แทบไม่รู้สึก ดูก็ได้ไม่ดูก็ได้ แต่ดูก็น่าจะดีกว่า
2 คือ ผิดนะครับ แต่ยังกลับตัวได้ ไว้แก้ตัวเรื่องต่อๆไป
3 คือ ผิดแบบไม่โสภา คุณพลาดหนังเอวีดีๆ ไปเรื่องหนึ่งแล้ว
4 คือ ผิดมาก คุณแทบไม่เหลือวิจารณญาณ ในการเลือกเสพย์หนังเอวี แล้ว
5 คือ ผิดถล่มทลาย จบสิ้นแล้ว ไม่เหลืออะไรอีกแล้ว มีหนังเอวีดีๆให้ดูก็ไม่ดู
        นอกจากพลาดของดีแล้ว คุณกำลังสูญเสียความเป็นแมน เพราะปฏิเสธหนังเงี่ยนๆ เรื่องหนึ่ง

แถมครับ

พบกับเรื่องต่อไป เร็วๆนี้

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
oh_my_goddess
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 04:55:46 PM »

ขอบคุณมากครับ
J'adore
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 05:52:04 PM »

แจ่มๆๆ ขอบคุณๆๆๆ Wink Wink
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 06:05:51 PM »

ขอบคุณครับ
channarongj
AV Dedicator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 09:03:10 PM »

เรื่องนี้มันส์สุดยอดครับผมมีติดเครื่องไว้เลย ดูกี่รอบก้อมันส์ได้อารมณ์สุดๆ ใครยังไม่มีก้อหาโหลดเลยครับ ขอบคุณสำหรับรีวิวคร้าบบบ
Corpus S
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 09:21:48 PM »

ขอบคุณมากครับ

loving girls
AV Distinctive (VIP)
หื่นมีศิลปะ

Here To Show The World

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 10:12:08 PM »

มันส์มากเลย เรื่องนี้สุดยอด
biggy69
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 11:01:21 PM »

ขอบคุณมากๆเลยครับ Grin

China Matsuoka STAR-632
Devil_Monster
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 01:08:46 AM »

เรื่องนี้ผมเคยดูแล้ว มาดูกระทู้นี้ถึงเข้าใจว่าเนื้อเรื่องมันเป็นเช่นนี้นี่เอง Cheesy
7december
AV DecadonoR++ (VIP)
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 07:11:20 PM »

สุดยอดเลยครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์