พฤษภาคม 16, 2024, 06:16:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว Mai Hanano (ปัจจุบัน คือ Mai Kuroki ) : Heisei Onna Ninja  (อ่าน 20623 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กันยายน 28, 2013, 11:48:23 PM »

รีวิว Mai Hanano (ปัจจุบัน คือ Mai Kuroki ) : Heisei Onna Ninja

เรื่องนี้ค่อนข้างเก่าหลายปีทีเดียวเชียวละครับ แต่มันขำๆ ดี เลยเอามารีวิวเล่นๆ คาดว่าใครที่
เพิ่งเริ่มดูหนังเอวี มาไม่กี่ปีนี้ อาจจะยังไม่เคยดูกัน ถือเป็นหนังแนวแปลกๆ ทำมาดูเอาขำ ไม่
ค่อยจริงจังอะไร ยกเว้นตอนล่อกัน ดาบเอย อะไรเอยก็ดูกิ๊กก๊อก คือดูรู้เลยแหละว่าเป็นดาบของเล่น
แอ๊คชั่น ฟีลลิ่งอะไรก็ไม่จริงจังนักดูขัดๆแข็ง ๆ ข้อดีคือ ได้ดูของแปลก และนางเอก ที่ขาวมากเช่นกัน
ซึ่งเธอเคยเป็นขวัญใจคนหนึ่งของผมเลยครับ เล่นฉากโดนข่มขืนได้ฟีลมาก หลังๆนี้ ดูเหมือนจะไปเล่นให้ค่าย madonna ออกแนว สาวใหญ่แล้ว

ปกครับ

เมนูจ้า

เริ่มเรื่องกันที่ นางเอก ของเรา เป็นทายาท ผู้สืบทอดวิชานินจา

เธอฝึกฝนวิชา กับคุณปู่ ผู้เป็น นินจามาสเตอร์
(ดาบของเล่น ชัดๆ)

ส่วนไอ้หอยนี่ คิดว่าน่าจะเป็นพี่ชายนางเอก ที่คุณปู่เคยคาดหวังให้เป็นผู้สืบทอด แต่มันไม่สนใจ
เอาแต่ทำตัวเสเพล เที่ยวเตร่ไปวันๆ

ปู่ต้องพึ่งหนู แล้วล่ะนะ ไอ้หำนั่นแมร่งไม่ได้เรื่องเล้ย

ไว้ใจหนูได้เลยค่ะ คุณปู่

วันหนึ่ง เธอ ออกไปเดินเล่นในเมือง

คุณปู่อยู่กับบ้านว่างๆ ก็ เอาคัมภีร์ มานั่งดูเล่น

ทันใดนั้น พวกนินจาฝ่ายศัตรู โผล่มาแย่งคัมภีร์

สู้คนเดียวไม่ไหวโว้ย ต้องเป่านกหวีดนินจา ขอความช่วยเหลือ ปี้ดดดด

หนู Mai ได้ยินเข้าก็รีบกลับทันที

แต่ช้าไป คุณปู่โดนกระซวกพุง ไปก่อน จึก!!!

เรียบร้อย คัมภีร์ อยู่ในมือเราแล้ว

หือ!

พวกแก ทำอะไรคุณปู่ เอาชูริเคน (ของเล่น) ไปกินซะ

อีนี่ แมร่ง เก่งว่ะ

ท่าไม่ดีถอยก่อน

คุณปู่ๆ

Mai ปู่ฝากที่เหลือด้วย คร่อก.....

พวกแกต้อง ชดใช้

คืนนั้น พี่ชายเธอกลับจากเที่ยวเตร่

ใครวะ มานั่งคนเดียว เอ้ย! ผีไม่มีหน้า อ๊ะป่าว

ตอนนี้ไอ้พวกผู้ร้ายมันยังต้องการสิ่งนี้อีกอัน ซึ่งอยู่กับพี่ชายเธอ

พี่ คุณปู่ตายแล้ว

เฮ้ย อย่ามาล้อเล่นนะเว้ย กรูไม่ขำ

มรึงดูหน้ากรูสิ ล้อเล่นรึเปล่า

ไม่จริง!! คุณปู่ ม่ายยยยย

คุณปู่ อย่าทิ้งผมไป

พวกมันต้องกลับมาอีกแน่ๆ ขอสัญลักษณ์ มาเก็บไว้ที่ชั้นเถอะ

เอาไปเลย กรูยังไม่อยากตาย

ถอดให้อย่างง่ายดาย

และแล้ว

ส่งมาให้เราซะดีๆ ถ้าไม่อยากตาย

ฝันไปเถอะ

พวกแกมาก็ดีแล้ว ชั้นจะได้แก้แค้นให้คุณปู่

เจอ ลูกเตะ ซะหน่อย

แมร่ง! ไม่ใช่เล่นเว้ย อย่างนี้ต้องใช้แผนชั่ว

หา!!!
ดูพวกแมร่งสิครับ ท่าทางสะใจน่าดู
ก๊ากกกก

ช่วยด้วยยยย

ไม่อยากให้ไอ้เบื๊อกนี่ตาย ยอมแพ้ซะดีๆ

อยู่เฉยๆ นะเว้ย

แหม ของดีๆ ทั้งน้านนนน

เฮ้ย กรู คิดอะไรชั่วๆ ออกแล้ว เรื่อง here here นี่หัวมันไว

โม้คให้มันซะ

เธอจำต้องโม้คให้ พี่ชายตัวเอง
วิชานินจาดูดปู๋

ฟึ่บๆ

อี๋....

ไม่ไหวแล้วโว้ย ขอซักทีเถอะ

ดูมันเอา ปู๋ มาจ่อหน้า

เอื้อกกกก

ป้าปๆ

เรียบร้อย

ไม่มีสัจจะในหมู่โจรครับ พอมันซั่มเธอเรียบร้อย ก็จัดการเจี๋ยนพี่ชายเธอซะ

ไม่นะ!!!

แอะ....

พาตัวกลับไปที่รังโจร เพื่อรีดความลับ

ไม่ยอมบอกใช่มั้ย

เจอทรมานจนน้ำแตก

สลบไปตามระเบียบ

ฟื้นมาอีกที ในห้องแห่งความลับ ห้องแม่ง สีโคตรฉูดฉาด

หนูยอมแล้วค่ะ

มาค่ะ หนูโม้คให้นะคะพี่
เอ่อ...น้อง โม้คตรงนี้ พี่คงไม่รู้สึกอะไร

เอาของจริงไปโม้ค ดีกว่า เออ รู้สึกดีกว่าจริงๆ

ฟึ่บๆๆ ใกล้สุดแล้วหนูขอ ชัก นะคะ เดี๋ยวเลอะปาก
ดูไอ้ตัวข้างหลัง ท่ายืนแม่งโคตรฮา

โอ้ววว หมดแรงทันตาเห็น

บ้างสิ

อื้อ....

อ้า....

ไอ้ตัวหัวหน้าเห็นแล้วเงี่ยน จนทนไม่ไหว ต้องรีบ ลัดคิว เข้ามาเสียบ

ฟืดๆ

เฮ้อ...หมดแรง

รองหัวหน้าเข้ามาเสียบต่อ

ใกล้เสร็จแล้วต้อง ชัก คร่าาาา

หมดแรง ลงไปกองกับไอ้หัวหน้า มีตบบ่า ให้กำลังใจกันอีก
แม่ง สุดยอดจริงๆครับ หัวหน้า
เออ กรูรู้ๆ

มาสิคะ พี่ขา

ดูความโง่ของมัน เสือกเอาดาบมาวางไว้ใกล้ๆ

ยังไม่ทันเสร็จดี ก็เรียกรายต่อไปมาจ่อทันที

โง่อีกคน

พอลูกน้องเสร็จสมกันหมด ไอ้หัวหน้า เกิดคึกขึ้นมาอีก
มาสิคะ มาต่อให้หมดก๊อกเลย

โอ้ว! โอ้ว!

ทีสุดท้ายแตกใน

ฮึๆ เรียบร้อย

ตายซะเถอะ ดาบนี้เพื่อคุณปู่

จึก!!!!

ที่เหลือโดนเชือดในดาบเดียว

หนูแก้แค้นสำเร็จแล้วค่ะ

จบครับ

คะแนน
ดารา 9/10

ระดับความขาว 9/10

ระดับความหื่น  8/10

ระดับความผิด  3/5

พิเศษ ความรู้รอบตัว จากหนังเอวี
เคยได้ยินกันบ้างมั้ยครับ บางคนมันชอบว่าคนที่ดูหนังเอวี ว่า ไร้สาระ เพื่อไม่ให้เป็นที่ครหา เลยจัดไปซะหน่อยครับ

Heisei  เฮเซย์ คือ ปีรัชศกประจำ องค์จักรพรรดิ เหมือนที่เราดู ซีรี่ย์จีน แล้วเจอ ประมาณว่า
            ปีคังซีที่เท่านั้นเท่านี้ ปีเฉียนหลงที่เท่านี้ อย่างนี้แหละครับ เฮเซย์ ก็ คือปีประจำ
            องค์จักรพรรดิญี่ปุ่นองค์ปัจจุบัน (จักรพรรดิอากิฮิโตะ) นั่นเอง
             ปล.ข้อมูลจาก วิกิพีเดีย ครับ

Onna   อน นะ แปลว่า ผู้หญิง ครับ

Ninja   นินจา ก็ แปลว่า นินจา อ่ะดิ อิๆ

หวังว่ารีวิว ฉบับนี้จะถูกใจกันนะครับ แล้วพบกันเรื่องต่อไปครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
pnokeox
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 29, 2013, 02:24:00 AM »

ขอบคุณครับ

นางเอกอึดมากตอนปรี้
เป็นส่วนหนึ่งของวิชานินจา?
asedah
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 29, 2013, 02:17:49 PM »

สนุกครับ  สนุก

ตบมือๆๆ
clipmun
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 11:00:19 PM »

ดีดีหนุกๆๆ  Grin

[][]Love_AV[][]
AV Distinctive (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

Av คือความฝันทีจะทำให้เป็นจริง

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2013, 12:08:51 AM »

Thank you รีวิวสนุกดีครับ ท่าทางหนังจะดูตลกๆๆ
หน้า: [1] พิมพ์