พฤษภาคม 17, 2024, 12:42:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว:Mihiro : young wife was raped in front of husband  (อ่าน 20730 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 10:48:59 PM »

รีวิว:Mihiro : young wife was raped in front of husband
สวัสดีครับ เพื่อนๆชาว AVC และ บรรดา บุคคลทั่วไปทุกท่าน กลับมาอีกครั้ง กับ การ รีวิวหนัง คราวนี้ ขอเชิญพบกับ อดีต ดารา เอวี ขวัญใจมหาชน อย่าง Mihiro ครับ เธอ คือ 1 ใน 4 จตุรเทพ รุ่น 1 ของผม ซึ่งตอนนี้ต่างเลิกเล่นกันไปหมดแล้ว เหลือทิ้งไว้แต่ งานคุณภาพ และความทรงจำดีๆ ก็ขอ ให้พวกเธอมีชีวิตที่ดีๆ นะครับ ส่วนพวกเรา ก็ไปรับชมผลงานเธอได้เลยครับ

ปก and เมนู

เริ่มต้นกันที่ Mihiro นางเอก ของเราใช้ชีวิตอยู่กับสามีหนุ่มใหญ่ ในบ้านหลังโต อย่างมีความสุข โดยหารู้ไม่ว่า จะมีเหตุการณ์ บางอย่างเกิดขึ้น

เช้ามา เธอทำงานบ้านตามปกติ ระหว่างนั้น ก็ดูข่าวไปด้วย ก็พบว่า มีนักโทษแหกคุก ออกมา

คือ ไอ้สามตัว นี้
ไอ้นี่ เหมือนจะเป็นตัวหัวหน้า ได้ล่อ มากที่สุด

ต่อมาเธอ ออกไปซื้อของ
ออกไปข้างนอกหน่อยนะคะ เดี๋ยวมา

พวกมันก็แอบเข้ามา ดื่มกิน ข้าวของ อย่างมูมมาม
อึ่กๆๆๆ

กลับเข้าบ้านมาอีกที
อุ้ย! เกิดอะไรขึ้นเนี่ย ทำไมเลอะเทอะอย่างนี้

!!!!

ขึ้นไปดูชั้นสอง ตอนแรกไม่เจออะไร แต่ที่ไหนได้ มันแอบอยู่ด้านหลัง

ฮึๆ ว่าไง น้องสาว
หา!!!!

วิ่งหนีไปจนมุมในห้องครัว ครับ แล้วมันก็ควักมีดมาขู่
อยู่เฉยๆ ถ้ายังไม่อยากตาย
อย่านะ!! ปล่อยชั้น ไอ้พวกขี้คุก

อื้อหือ กลิ่นhee หอมชื่นใจ
ไอ้สาดดด แบ่งกรูดมด้วย

โดนลวนลามทั่วทุกส่วนในร่างกาย

ก่อนยัดเยียดความเป็นผัวให้

อย่างเมามันส์

ปึ้ดๆ ออกมาแค่เนี้ยะ สงสัยแตกไปหลายครั้ง ระหว่างถ่าย

พักเอาแรงซะน้องสาว เดี๋ยวยังมีต่อ

ฮึๆ ถึงเวลาของกรูซะที

ตั้งแต่ สองทุ่ม

ซี๊ดดด ไม่ได้ yet สาวมานาน ตั้งแต่ติดคุก

หอมอะไรอย่างนี้

ระหว่างนั้น สามีเธอโทรมา ว่า คืนนี้ไม่กลับบ้านครับ ไอ้โจรมัน มันดีใจมาก ดูหน้ามัน

จับโม้คซะที

ก่อนจับ yet อย่างเมามันส์

ยัน เกือบ หกโมงเช้า

ไอ้ตัวหัวหน้าเข้ามาดู
แมร่งเอ้ย เงี่ยนอะไรนักหนาวะ สาดดด yet ไม่เสร็จซ้ากที

อู้วว! อู้วววว ใกล้แล้วววว อั้นมาทั้งคืน เพื่องานนี้โดยเฉพาะ

ปึ้ด ๆ

อีหนู เฮียขอโทษแทนลูกน้องด้วยนะ พอดีมัน เงี่ยนมากไปหน่อย

หลายวันต่อมา ไอ้พวกโจร ยังคงซ่อนตัวอยู่ในบ้าน โดยที่ สามีเธอไม่รู้

ส่วน Mihiro ขึ้นมาเก็บของ ที่ชั้นสอง ก็พบเรื่องน่าตื่นตะลึงเข้า ทำหน้าเหมือนเห็นผี

พวกมันตามมาสมทบอีกคนนึง (แต่ ไอ้คนที่ล่อเธอล่าสุดไม่รู้หายไปไหน)
คนนี้น่ะเหรอ น่ารักดีนี่

ขอซักทีแล้วกัน

โม้คให้ก่อนตามขั้นตอน

จับเสียบด้วยท่าพิสดาร

ต่อด้วยท่าเบสิค จนเสร็จ

แต่คราวนี้สามีเธอได้ยินเสียงแปลกๆ เลยขึ้นมาดู ครับ
เสียงอะไรวะ คล้ายๆ คนโดนอึ๊บ หรือว่า....

เปิดประตู ฟึ่บ!
อ้าว ทำความสะอาดอยู่นี่ แหม ขยันจริงๆ เมียเรา

เฮ้อ คิดมากไปเอง

แต่พอ หันมา น้ำว่าวเต็มหน้า

ต่อมา ไอ้หัวหน้าโล้น เกิดเงี่ยนแบบไม่รู้เวร่ำเวลา

มาเล่นกันเถอะ

แต่ ผัวชั้นอยู่ตรงนี้เองนะ

ไม่เป็นไร มันไม่รู้หรอก ที่สำคัญ กรูเงี่ยน

โดนแยงรู จนน้ำแตก คาอ่างล้างจาน สามีเธอก็ยังไม่รู้อะไร ช่างน่าสงสารนางเอกของเราจริงๆ

วันต่อมา สามีไปทำงาน ตามปกติ

เรื่องปกติ ก็ เกิดขึ้นตามปกติ

แหม มันน่านัก

ดูดให้พี่ก่อนนะน้อง

บรรจงเลีย อย่างชำนาญ ก่อนโดนเสียบอีกรอบ

แต่ สามีเธอลืมของ เลยกลับมา เห็นภาพบาดตา
ทำอะไรกันน่ะ!!!

ที่รัก อย่าเข้าใจผิดนะคะ

นี่แน่ะ เสือกกลับมาผิดเวลา

ไอ้หัวหน้าโล้น ได้ที เลย ยิ่งซอย ยิกๆ

กรู yet เมียมรึงอย่างนี้ทุกวันล่ะโว้ย ฮ่าๆ ดูซะ

ทั้งท่ายืนอย่างนี้

ทั้งท่านั่งอย่างนี้

นางเอกเรา สุดแสนจะเจ็บปวดใจ ที่โดนไอ้โล้นหื่น yet ต่อหน้าสามี

ใกล้แล้วโว้ยยย

ปึ้ดๆ

อมซะ

จบครับ

ต่ออีกนิดนึง หลังจากนั้นผมไม่แน่ใจ ว่า สามีเธอรับไม่ได้เลยขอหย่า หรือเธอรู้สึกผิดเลยขอหย่าเอง ส่วนภาพนี้
ผมเข้าใจว่า เป็นภาพในจิตสำนึกของ mihiro ที่เธอยอมหย่าโดยค่อยๆ ถอดแหวนออก แต่เพื่อเซอร์วิสคนดูหนัง เธอเลยต้องแก้ผ้าครับ

แหวนตกลงสู่พื้น เป็นอันจบของจริงครับ

คะแนนครับ

ดารา 10/10
เช่นเคยครับ ระดับนี้แล้ว  และเชื่อว่า เพื่อนๆ ก็คงคิดเหมือนกัน ที่สำคัญ มันเป็นแนวข่มขืน เพียงไม่กี่เรื่องของเธอ และนี่น่าจะเป็นเรื่องแรกด้วย เห็นปุ๊บต้องขวนขวายหามาดูทันที

ระดับความหื่น 10/10
ดูแล้วไม่เงี่ยนก็ไม่รู้จะว่าไงแล้วครับ แถมเนื้อหา ยังข่มขืนกันแบบจริงจัง เป็นดราม่า ซะด้วย เว้นแต่ว่าคุณจะเป็นคนขี้สงสาร หรือไม่ใช่คอหนังแนวนี้ เท่านั้น

ระดับความขาว 6/10
คงต้องยอมรับว่า mihiro ไม่ได้ขาวอะไรมากมาย แต่ 6 นี่ก็ไม่ใช่ว่าดำนะครับแต่คือขาวน้อยสุดแล้วในบรรดาคนที่ผมรีวิวมา ซึ่งผมคิดว่าจุดเด่นของเธอก็ไม่ใช่ความขาว แต่เป็นใบหน้า ที่น่ารักมากกว่า

ระดับความผิด 5/5
เพราะเธอเลิกเล่นไปแล้วนี่ก็มีส่วน อีกประการคืิอ เป็น แนวข่มขืนเพียงไม่กี่เรื่องของเธอ สมควรไปหามาดูอย่างยิ่ง

ปล.
4 จตุรเทพ รุ่น 1ของผม ได้แก่
Kaede matsushima

Mihiro

Arisa kanno

Riko tachibana

เพื่อนๆ ล่ะครับ มีใครเป็นจตุรเทพ บ้าง อยากรู้จริง อยากรู้จัง

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
oramzao
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 10:01:32 AM »

แหล่มมากมาย สุโค่ย
meedee010
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 11:31:47 PM »

สุดยอดมากท่าน อีกๆ
Thank u Grin
LittleLYPKE
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2013, 05:48:28 AM »

ห้องเสียเงินมีแบบนี้ให้โหลดไหมอ่ะครับ     ตัดสินใจไม่ถูก ><
madmax752
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2013, 02:16:16 PM »

ขอบคุณครับผม ได้ความรู้ตรงสุดท้ายนี้ล่ะ
mhudom
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2013, 07:07:32 PM »

ตอบท่าน littleLYPKE บางเรื่องมี บางเรื่องไม่มี แต่ถ้าเป็นหนังใหม่ๆ ก็ค่อนข้างจะมีหลายเรื่องอยู่ ยกเว้นพวกเก่ามากๆแล้ว อาจไม่มี แต่หนังที่ผมเอามารีวิว ผมซื้อมาครับไม่ได้โหลดเอา ถ้่าท่านถนัดโหลด ก็สมัครไปเลย

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
elkung
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2013, 01:48:37 AM »

ขอบคุณครับสำหรับรีวิวของMihiro
อย่างดูรีวิวของ kaede Mutsushima
ผมชอบสองคนนี้มากๆเลย
นอกจากนี้ยังมี Asami Ogawa,Sho Nishino,Akiho Yoshizawa
LittleLYPKE
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2013, 04:34:10 AM »

อ๋องั้นซื้อที่ไหนเหรอครับ ขอช่องทางบ้างซิครับ ขอบคุณครับ
mhudom
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2013, 02:54:40 PM »

ตอบท่าน littleLYPKE

http://www.bkkdvdx.com/

ที่เค้าโฆษณาอยู่ในเว๊บนี้แหละครับ

http://yoursav.com/
อันนี้ถูกดี แต่ยังไม่เคยลองครับ ว่าจะลองจัดดูเหมือนกัน

http://www.prize2009.com/
อันนี้ก็ถูกดี แต่หลังๆ มานี่ทำตัวเหลวไหล คือ ไม่ค่อยยอมอัพเดทหนัง เป็นเดือนๆ ทั้งที่เมื่อก่อน อัพทุกอาทิตย์ เหลวไหลมั้ยละครับ ฮ่าๆ

แต่ถ้าเอาชัวร์ ก็อันแรกครับ ยังซื้ออยู่จนทุกวันนี้ เคยสั่งไปแล้วเค้าส่งมาผิดเรื่อง ก็เมล์ไปบอก เค้าก็ส่งมาให้ใหม่ฟรีๆ ครับ แต่ก็ผิดอีก ผมเข้าใจว่าคงผิดที่ปกหนังด้วยแหละ เลยบอกเค้าอีกที เค้าให้เลือกเรื่องใหม่ แล้วส่งมาให้อีกที ขนาดนี้เลย

ปล.ผมไม่ใช่หน้าม้านะครับ ถ้าเห็นว่า อวยกันเกินไป จะลบที่ reply นี้ทิ้งก็ได้ครับ

sito

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2013, 06:32:58 PM »

ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์