พฤษภาคม 17, 2024, 04:22:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : kaede fuyutsuki : step sister is operated as toy of love  (อ่าน 37136 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 09:33:46 PM »

รีวิว : kaede fuyutsuki : step sister is operated as toy of love

กลับมาอีกครั้งกับการรีวิวหนังของ kaede fuyutsuki ขวัญใจของผมครับ เรื่องนี้เนียนมากๆ
ขอบอก ทั้งขาว สวย เนียน ราวกับนางฟ้าเลยทีเดียวเจียวครับ

ปก and เมนู

Step sister นี่ไม่รู้มันแปลว่าอะไรกันแน่นะครับ ไปเปิด dict เอาก็แปลว่า ลูกเลี้ยง บ้าง พี่เลี้ยงบ้างแต่ ดูๆ แล้วในหนังเหมือนจะเป็นพี่สะใภ้มากกว่า ก็เอาเป็นว่าให้ไปตามนั้นแล้วกันนะครับ
Kaede รับบทเป็นพี่สะใภ้สุดสวย ทำหน้าที่แม่บ้านที่ดีให้สามีครับ แต่เหมือนจะแอบเงี่ยนนิดๆ

ใครมากด กริ่ง น้าา มาแล้วคร่าาาาา

อ้าว ปรุ นี่เองนึกว่าใคร

ไอ้อ้วนหน้าปรุ นี่มันเป็นน้องสามี ของ kaede ครับ รู้สึกจะสอบติด มหาลัยในเมืองเลยจะย้ายมาอยู่ด้วยครับ มาถึงก็ซื้อของมาเซ่น ก่อนเลย

ไอ้นี่ก็คือพระเอกของเรื่องครับ แต่ไม่ใช่ว่ามัน หล่อ หรือ ดี อะไร แต่มันจะเป็นตัวตั้งตัวตีในการ ล่อ kaede ครับ ซึ่งถึงแม้พวกเราจะไม่อยากยอมรับ แต่มันจะเป็นตัวแทนของพวกเราเข้าไปล่อ kaede ตามเนื้อเรื่องให้เราดูครับ (สาดดด อิจฉาแมร่งชิบหาย)
เห็นมันทำตัวเจี๋ยมเจี้ยมอย่างนี้ แท้ที่จริงแล้ว มันแอบซ่อนความหื่นกามเอาไว้ภายใต้ใบหน้าอันปรุประครับ ดูแววตามันสิครับ ทุกท่าน

แอบมองนั่นบ้าง นี่บ้างตามประสาพวกหื่นเงียบ

แหม มันน่าจริงๆ (น่าอะไรวะ สาดดด)

ว่าแล้วก็ต้อง เชลียร์สร้างความหนิดหนมซะหน่อย
พี่ชายผมเนี่ยโชคดีจริงๆนะครับ ที่ได้คนสวยๆอย่างพี่มาเป็นภรรยา

อุ้ย! อะไรอ่ะจู่ๆก็มาชมเค้า (แอบเขิน)

ยิ้มแก้มปริ

ป้อยอกันซักพัก ไอ้ปรุ ก็ขอตัวกลับห้อง

แหม...ถึงน้องเค้าจะหน้าปรุไปหน่อยแต่ก็เป็นคนดีนะเนี่ย (เจอลูกยอเข้าไป ฮึๆ ไม่รู้ฤทธิ์ซะแล้ว)

เช้าวันรุ่งขึ้น พี่แว่น สามีเธอก็โผล่หน้ามาให้เราเห็นครับ
แหม แฟนผมเนี่ย ดูยังไงก็สวยนะครับ (ได้แต่ชมครับ ไม่ได้ yet)

ปากหวานพอกันทั้งพี่ทั้งน้อง ไปทำงานเถอะค่ะเดี๋ยวสาย บ๊ายบาย

ทางด้านไอ้ปรุ ไปเรียน ก็โดนไอ้สองหนุ่มสองดอ เพื่อนร่วมชั้นนี่ ถากถางเรื่องยังโสดซิง

พวกมรึงอ่ะไม่รู้อะไร หล่อๆอย่างกรูไม่หาแฟนเพราะที่บ้านกรูมีนางฟ้าเว้ย

กลับมาถึงบ้าน kaede ยังคงดูแลน้องสามีอย่างไม่ขาดตกบกพร่อง
พี่เนี่ยเป็นแม่ศรีเรือนจริงๆนะครับ พี่ชายผมแมร่งโคตรโชคดีเลย
มันเริ่มเยินยอเธออีกรอบ

ชมเค้าอีกและ

เขิลลลล

ซักพักเริ่มปรับทุกข์เรื่องโสดซิงไม่มีแฟน kaede ก็พยายามปลอบใจแต่ไม่มีไรดีขึ้น

เฮ้อ...

บรรยากาศชักไม่ค่อยดี ขอตัวก่อนดีกว่า ไปทำงานบ้านก่อนล่ะจ้าาาา

ยังไม่ทันไร มันก็เข้ามากอดครับ
อย่านะ ปล่อยนะ แรกๆก็ดิ้นไปตามบท

ลองจับดูสิครับ มันตั้งแล้ว
Kaede เริ่มนิ่ง

ไหนดูให้แน่ใจซิ

ตั้งจริงๆด้วย

ดูดให้ทีนึงก็ได้ เห็นว่าน่าสงสารนะ แต่จริงๆ สงสัยนางเอกเราจะแอบเงี่ยน
ซึ่งจุดนี้นี่ผมว่าเป็นความผิดพลาดของเธอเลยนะครับ ที่จะถูกไอ้หน้าปรุ เอาไปแบล็คเมล์ ทีหลัง
ส่งผลให้เธอโดน yet ซ้ำๆกัน หลายต่อหลายดอก

จนเสร็จคาปากครับ ท่าทางดูมีความสุขซะด้วย

แถมยังมีเก็บงานให้ด้วย แบบนี้ไม่แอบแล้วล่ะครับ เงี่ยนเลยแหละ

ตกเย็น สามีเธอกลับมา ก็ฉลองกันใหญ่
มาๆ ดื่ม พี่น้องได้อยู่กันพร้อมหน้า

ว่าแล้วก็หันไปถาม kaede ใช่มั้ยจ้ะที่รัก

Kaede ที่รู้ดีว่าเกิดอะไรขึ้นบ้างก็ได้แต่ยิ้มเจื่อนๆ

ต่อมา ความคิดชั่วร้าย เริ่มก่อตัวขึ้นในใจของไอ้ปรุ

ระหว่างนั้นไอ้สองหนุ่มสองดอ ยังตามมาถากถางไม่เลิก
เฮ้ย! ตกลงมรึงได้ yet นางฟ้ายังวะ สาดดดด
เอ่อ นางฟ้าโม้คให้กรูแล้ว

ไอ้สาดดดด อย่ามาอำกรู กรูขำ

Yet กันต้องแบบนี้ นี่กรูถ่ายคลิปไว้ด้วย

กรูกำลังจะได้ yet แล้วไม่เชื่อพวกมรึงคอยดู
โดนเพื่อนหยามแบบนี้มันเลยตัดสินใจขั้นเด็ดขาด

ตัดกลับมาที่ kaede ทำงานบ้านอยู่
คนอาไร้ ตากผ้ายังสวย

อุ้ย โทรศัพท์ดัง

โหลค่ะ (เดาไว้ก่อนเลยว่าไม่ใช่เรื่องดี)

และแล้ว
เอาน้ำมาเสริฟอย่างมีเลศนัย

นั่งมองหน้าแป๊ปนึง

ก่อนจู่โจมทันที

ถ้่าไม่ยอมล่ะก็ ผมจะบอกพี่
มีขู่สำทับ

จับล้วงจิ๋มทันที ยังไม่ทันไร ก็พบว่าแฉะซะแล้ว
ที่แท้ก็เงี่ยนเหมือนกันนี่ อย่างนี้มีได้เสีย

จูบแลกลิ้นอย่างเมามันส์

เต็มมือจริงๆเลยครับ

จับดูดนมซะเลย

ล้วงอีกทีเพิ่มอัตราความแฉะ

โม้คด้วยครับ เอาให้เหมือนเมื่อวานนะ

จนแข็งได้ที่ ก็จับเสียบซะ

เอ๊ะ ไม่เต็มใจแต่ทำไมขึ้นเอง

ขย่มแรงๆ ฟึ่บๆๆ

จนเสร็จครับ แต่.....มันยังไม่หนำใจครับ

ดู คนสวย ทำหน้าลำบากใจ

มันให้เธอขย่ม กับ ดุ้นเทียม ที่ปักไว้บนโต๊ะครับ ซึ่ง kaede เธอเล่นได้ดีมาก ยืนเก้ๆกังๆ บิดไปบิดมา เหมือนคนไม่เต็มใจทำ อายก็อาย แต่จริงๆน่าจะแอบเงี่ยน
ฮึๆ

เสียบลงมาเลย

จึก!!

โอ้วววว มุมนี้มันช่าง.....

ทำหน้าเสียว แบบไม่ค่อยเต็มใจ แต่ก็ขย่มอย่างแรงครับ

ว่าแล้ว มันก็เข้ามาเสริมอีกแรง เขี่ยทั้งนม ทั้งจิ๊มิ จนร้องลั่นบ้าน

เสร็จสมอารมณ์หมาย บอกแล้ว ว่าแอบเงี่ยน

กล้องก็แพนไปตามเรือนร่าง ขาว เนียน โคตรๆ หัวนมโคตรน่าดูด

คราวนี้มันได้ที เลยเอาไปโม้ให้เพื่อนฟังครับ

แต่เพื่อนมันไม่เชื่อ บอก เฮ้ย ถ้ามรึงจะละเมอก็นอนซะก่อน

แมร่ง ไม่เชื่อเอาไงดีวะ

ไปดูที่บ้านเลยละกัน
ตามมาๆ

ไปหน่อยก็ได้วะ

พอไปถึงบ้านครับ ถึงกับตะลึง
ไอ้สาดดดดด นางฟ้ามีอยู่จริง

สบตากับนางฟ้าแบบเต็มๆ

แต่นางฟ้าอาย เลยหลบตา เพราะ....

โดนบังคับให้ยืนแก้ผ้าอย่างนี้

ไอ้สราดดดด กรูตะลึง

แล้วมันก็แสดงความใจกว้างดั่งแม่น้ำ
กรูรู้ว่าทุกที พวกมรึง ล่อแต่กะหรี่ กรูเห็นใจพวกมรึงจะให้ ล่อนางฟ้า
Kaede ทำหน้าตกตะลึง ส่วนไอ้สองตัวนั่นทำหน้าแบบไอ้สราดดด ลาภลอย

ไม่เอาน้าาาา ไม่เอา

แต่ก็ต้องยอมครับ
ไอ้เสื้อขาวทำท่าแบบ อื้อ สุดยอด นี่แหละกลิ่นของสรวงสวรรค์

คนสวยช้ำใจ แต่ดูไปเรื่อยๆ นะครับ

ไอ้Hereนี่ ก็ไปนั่งดูสบายใจเฉิบ ไม่รู้มันคิดอะไรอยู่นะครับ เป็นผมไม่แบ่งหรอก เสียของ

เริ่มจาก เลียhee ก่อน

โดนเขี่ยทั้ง hee ทั้งนม

จนถึงตอนนี้ สีหน้าเปลี่ยนไปแล้วครับ นางฟ้าของพวกเรา

พอโดนจับเสียบเท่านั้นแหละ เปลี่ยนไปทันที เข้าใจว่าเริ่มมันส์

จับไว้แน่นๆ จะได้ดูดถนัดๆ

ขึ้นเองแถมยังร้องลั่นบ้าน

จนเสร็จไปหนึ่ง

กำลังคลีนนิ่งอุปกรณ์ให้อยู่ ปากยังตุงๆ ก็โดนเสียบอีกรอบ

เรียบร้อยอีกหนึ่งราย

ตกดึกครับ คราวนี้สามีเธออยู่บ้าน แต่เหมือนจะโดนน้องชายตัวแสบ มอมเบียร์

เมาแอ๋ อย่างนี้ คืนนี้โดนyet แน่ๆ
ซึ่งเธอก็คิดไม่ผิดครับ

สามีเธอเมาแอ๋ไปแล้ว แต่ยังนั่งมึนอยู่ ไม่ไปนอน

เดินขึ้นชั้นสอง ก็เจอ ไอ้อ้วนมาดักรออยู่

จับจูบก่อนเลยทีนึง

ดูมันดึงหัวนม ไอ้สราดดด เดี๋ยวยานพอดี นมเค้ามีไว้ดูด ไม่ได้ให้ดึง

จับล้วง จิ๊มิ ซักรอบ ปรากฎว่า แฉะครับ แบบนี้บอกไม่เงี่ยนไม่เชื่อครับ

พาเข้าห้องเลยครับ แต่เป็นห้องพี่นะ แมร่งเอ๊ย ไม่เกรงใจกันเลย นั่งหัวโด่อยู่ทั้งคน

เขี่ยด้วยเครื่องมืออีกครั้งจนเธอเสร็จครับ

เรียบร้อยแล้ว คราวนี้เธอก็ไปอาบน้ำล้างเนื้อล้างตัวครับ

เพิ่งเช็ดตัวเสร็จ มันก็โผล่มาอีกครับ
อีกและ เพิ่งอาบน้ำเสร็จหยกๆ

จับโม้คแมร่งหน้าห้องน้ำนี่เลย

บรรจงเลียอย่างมืออาชีพ

ปรากฎว่า kaede แฉะขึ้นมาอีกรอบ เงี่ยนบ๊อยบ่อย นางเอกเรานี่

จับ yet หน้าห้องน้ำนี่แหละ

แล้วไปต่อในห้องที่พี่ชายมันนอนอยู่ (โคตร here)

ร้องลั่น แต่คุณผัวก็ยังไม่ตื่นครับ

จับไปyetต่อถึงข้างตัวผัว แต่ผัวก็ยังไม่ตื่นอีก สมควรแล้วล่ะที่เมียจะโดนซะขนาดนี้

ปึ้ด ๆ

จบครับ เนื่องจากออกแนวสมยอมด้วยเลยไม่รู้ว่า เธอรู้สึกผิดด้วยอ๊ะป่าว เฮ้อ.....
ดูกันไว้เป็นตัวอย่างนะครับ มีเมียสวยๆ อย่าปล่อยปละละเลย

คะแนนครับ

ดารา 10/10
 ชื่อนี้ รับประกันครับ ไม่มีเสียยี่ห้อ kaede แถมเรื่องนี้เป็นหนังในช่วงแรกๆ ของเธอด้วย ขาว เนียนไปหมดทุกซอกทุกทุม

ระดับความขาว 9/10
ไม่รู้จะบรรยายยังไง เอาเป็นว่า ขาว แล้วกัน ภาพที่แคปมา คงรับประกันได้นะครับ

ระดับความหื่น 8/10
หื่นกันทั้งเรื่อง แรกๆก็เหมือนจะออกแนวข่มขืน นะครับ แต่ ไปๆมาๆ เหมือนนางเอกจะมันส์ไปด้วย
ซะงั้น มันเลยกึ่งๆ

ระดับความผิด 4/5
ละกัน แต่ถ้าไม่ใช่แฟนคลับ kaede ให้ ลบได้ 1 ครับ ห้ามเกิน

แถมครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
olol
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 10:03:06 PM »

Grin Grin Grin
Albert Wesker
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 10:22:59 PM »

รีวิวได้ดีครับ ขอบคุณมาก

เรื่องนี้ผมมีเก็บไว้เหมือนกันสนุกดีจริงๆ  Grin

Masters_KS
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 11:35:04 PM »

Smiley  Smiley  Smiley  ขอบคุณครับ
picasso
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 01:01:24 PM »

แข็งเลยครับ
taitaita
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 02:07:10 PM »

ชอบนางเอกมากเลย ขอบคุณครับ
oh_my_goddess
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 04:29:09 PM »

ขอบคุณครับ
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 06:26:37 PM »

เรื่องนี้สนุกมาก Grin
killpop
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 08:27:18 PM »

นางฟ้าชัดๆเลยครับ
monkeyjor
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 09:05:56 PM »

ขอบคุณมากครับ ดูไปแข็งไป  Shocked
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์