พฤษภาคม 16, 2024, 07:47:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : Riko Tachibana : woman detective inside putting out investigation  (อ่าน 18792 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 10:31:03 PM »

รีวิว : Riko Tachibana : woman detective inside putting out investigation

สวัสดีครับเพื่อน ๆ คราวนี้ เรามาพบกับหนังของ อดีตดาราเอวี ตัวขายดีคนหนึ่งของวงการ ฉายา killer machine ครับ หนังเรื่องนี้เป็นหนังเก่าเก็บของผม จากค่าย ienergy ซึ่งแรก ๆ ผมชอบค่ายนี้มาก ตีคู่กันมา กับค่าย attackers เลยครับ เนื่องจาก มีแนวหนังที่ถูกใจ และมีดาราระดับแม่เหล็กของวงการอยู่ร่วมค่ายมากมาย ( arisa kanno,riko tachibana 2 ใน 4 จตุรเทพของผมก็เคยสังกัดค่ายนี้ก่อนอำลาวงการไป) แต่มาระยะหลังๆ ค่าย ienergy คุณภาพตกต่ำ ไม่รู้ทำไม ดาราตัวขายดี ค่อยๆทยอยย้ายค่ายไป เช่น rui saotome , kasumi Kaho, yui hatano แถมหลังๆ ยังเปลี่ยนแนวหนัง ทำให้ผมเลิกตามไปในที่สุด นี่ก็เอามารีวิวให้ดูอดีตที่เคยยิ่งใหญ่ของค่ายนี้กันนะครับ

อีกเรื่องครับ หนังของค่ายนี้แผ่นมักมี feature แปลกๆ แถมมาให้ด้วย จะลงให้ดูตอนจบนะครับ แต่ถ้าใจร้อนก็ move ลงไปดูก่อนได้เลย

ปก ครับ

เรื่องนี้ riko รับบทเป็น หน่วยสืบราชการลับ มาดเข้ม ครับ ดูฉากปรากฎตัวของเธอซะก่อน
เข้มจริงๆ

บ้านหลังหนึ่งคือเป้าหมายครับ พวกโจรชั่วใช้เป็นแหล่งมั่วสุม

ต่อมาไอ้พวกระดับหัวหน้า ออกไป ข้างนอก ปล่อยให้ลูกน้องดูแลบ้านไปก่อน
พวกกรูไปก่อนนะ ดูบ้านดีๆนะเว้ย
ได้เลยครับเฮีย

อย่างนี้ก็เสร็จเราน่ะสิ ฮึๆ

ทางสะดวก

แต่ ซุ่มอีท่าไหนไม่รู้ครับ โดนเจอตัว อย่างนี้เลยต้องมีบู๊ กันหน่อย

ลูกเตะโชว์หวอ

ตามด้วย หมัดพิฆาต โชะเข้าให้

จับใส่กุญแจมือครับ ดูที่เก็บ เก็บไว่ในร่องนม

พาเข้าบ้าน รีดความลับ

รู้อะไรบอกมาให้หมด

ไม่งั้นล่ะก็.....

ผมไม่รู้อะไรจริงๆครับเจ๊
ไม่รู้เรอะ

เจอนี่หน่อยยยย

จะบอกไม่บอก
ไม่รู้จริงๆคร้าบบบบ

ปากแข็งอย่างนี้ต้องเจอท่าไม้ตาย เตรียมตัว!!!

ซู้ดดดๆ ดูดเสียงดังมากครับ แบบว่าอร่อยเหาะเลยด้วย ดูที่บ้านเสียงดังซู้ดๆ ออกมาจากลำโพง

บังเอิญไอ้ตัวรองหัวหน้า กลับมาเห็นครับ
สนุกใหญ่เลยนะอีหนู

ทะลึ่งเข้ามาไม่ดูจังหวะ แบบนี้ต้องสั่งสอน

แต่ไอ้หัวหน้าใหญ่ เข้ามาอีกคน แถมชักปืนขู่ครับ

โดนจับได้ตามฟอร์ม

ฮึๆ สนุกล่ะกรู งานนี้

ต่อมา มันเอาเธอมาเล่นหนังสดให้ดูครับ

เมื่อเช้า ดูดเอาๆ ทีตอนนี้ทำเป็นสะดีดสะดิ้ง

อมเข้าไปซะ

เสียบให้มิด ซอยให้นาน

จนแตกครับ ปึ้ดๆ

ต่อมา ไอ้ตัวหัวหน้าเริ่มคึก

จับเธอโม้คทั้งน้ำตา

จนแตกคาปาก

ยังไม่พอครับ ที่เหลือผลัดเปลี่ยนหมุนเวียนกันเข้ามา จนแตกกันไปคนละที

เสร็จแล้วเอาไปขังเก็บไว้บำเรอกามครับ แต่ พอพวกมันเผลอ เธอก็แอบหนีครับ

ไอ้นี่ขึ้นมาดู เฮ้ย ซวยแล้ว

แมร่งหนีไปแล้วครับ ลูกพี่

แต่โชคร้ายประตูดันล็อคครับ ก็ แหม หนังมันยังไม่จบ
เปิดสิวะ

ฤทธิ์เยอะนักนะ หนีไม่รอดแบบนี้ก็สวยเซ่

จับมาลงทัณฑ์ อีกครั้งครับ

เริ่มจากเบา ไปหาหนัก

โดนแยงรู จนโทรม

ภาพนี้ ถึงมีเซนเซอร์ แต่พอดูรู้ว่า รูโบ๋ พอสมควร

ฉากสุดท้ายครับ คราวนี้ มันบังคับให้เธอถอด ออกเอง

ก่อนลิ้มรสความหวาน

ซี้ดดดด คนสวยเสียวซ่าน

เอาปืนจ่อหัวบังคับให้โม้คซ้ายที ขวาที

ก่อนจับเสียบอย่างดุดัน

ป้าบ ๆ

ทีแรกแตกใส่หน้าครับ

แต่ทีสุดท้าย

ต้องแตกใน
เยิ้มเป็นทาง

ฉากเอา ก็หมดแค่นี้ครับ ซึ่งจากนี้มันดูรีบๆ เหมือนถ่ายให้แมร่งจบๆ ไป
เริ่มมา riko ก็ถอดกุญแจมือออกได้ซะงั้น

ใช้ตะปูจากไหนก็ไม่รู้มาสะเดาะกลอนประตู

ลงมาชั้นล่าง กดโทรศัพท์บ้านโทรหา ตำรวจเฉยเลย ง่ายดายอะไรปานนั้น

ว่าแล้วตำรวจก็ยกโขยงมากันครับ ประมาณ 6-7คน

จับไอ้พวกตัวร้ายไปได้หมดแบบไม่ต้องลุ้นเลย
จับผมทำไมเนี่ย ผมทำอะไรผิด
มรึงผิดฐาน yet นางเอก ไอ้สาดดด

เรียบร้อย เก่งมั้ยล่ะคะ
จบครับ

คะแนนครับ

ดารา 10/10
ระดับ จตุรเทพ ครับไม่มีน้อยกว่านี้อยู่แล้ว แต่รูปร่างเธอสูงเพรียว ราว ๆ 168-170 cm ซึ่งถือว่าเกินกว่าระดับมาตรฐานดาราเอวีทั่วไป
บางคนอาจไม่ชอบนะครับ แต่ผมชอบ ที่เธอดู เอ๊กซ์ ดีครับ อาจไม่ใช่คนสวยแต่ดูเซ็กซี่มากๆ

ระดับความหื่น 8/10
จริงๆแล้วมันเป็นแนวข่มขืน แต่มันกลับรู้สึกว่า ข่มขืนกันแบบไม่จริงจังเท่าไร แถมบางครั้งยังรู้สึก ฮาๆ หน่อยนึงด้วย แต่ได้ลีลานางเอกมาเซฟไว้ ก็เอาไปเท่านี้ละกัน

ระดับความขาว 7/10
เช่นเคยครับ จริงๆก็ขาวอยู่แต่ถ้าเทียบกับคนที่ขาวระดับโอโม่ อย่างเช่น miku ohashi หรือ yui hatano ก็ต้องถือว่าไม่เท่าไหร่

ระดับความผิด 3/5
จริงๆอยากให้มากกว่านี้ แต่ติดว่ามันเก่ามากแล้ว ไม่น่าต่ำกว่า 10 ปี ครับเรื่องนี้ ซื้อมาตั้งแต่ตอนเพิ่งเรียนจบมาใหม่ๆ เลยอาจจะหายากกันหน่อย

ตามสัญญาครับ
เมนูครับ

หนังของค่าย ienergy  นี่จะมี feature แปลกๆ แถมมาให้ เรามาดูกันครับ มีไรมั่ง
2 ข้อแรก คือ all play กับ scene selection คงรู้กันอยู่แล้วนะครับ ขอข้ามไปเลยละกัน
ข้อ 3 คือ บทสัมภาษณ์ กับเบื้องหลังการถ่ายภาพปก เล็กๆ น้อยๆ
อันนี้เป็นการถ่ายภาพปก

พูดคุยเล็กน้อย พอแต่งตัวธรรมดาๆ ก็น่ารักดีนะครับ

เป็นธรรมเนียมของค่ายหนังครับ มอบช่อดอกไม้ให้หลังถ่ายเสร็จ
ขอบคุณค่ะ บ๊ายบาย

อันที่สี่ เป็นลูกเล่นตลกๆ ครับ ให้เราคลิกเม้าส์บริเวณที่เค้าทำมาร์คไว้ จะได้ยินเสียงนางเอกครวญคราญออกมาให้ฟัง

อันสุดท้ายเป็นหนังตัวอย่างครับ หลายเรื่องเหมือนกัน แต่ผมคัดเรื่องนี้มาให้ดูละกัน ของ น้อง shou nishino สมัยวัยกระเตาะ เรื่องนี้
ผมตามหาหลายที่กว่าจะได้มา ถือเป็น rare item เรื่องนึงของผมเลย จะเอามารีวิวให้ดูกันคราวหน้านะครับ

แถมอีกเรื่องครับ เปิดแผ่นมาทีแรก จะมีการรณรงค์ ให้ป้องกัน โรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ด้วย (s.t.d. คือ Sexually Transmitted Disease ) ช่วงนั้นถ้าเป็นหนังของค่ายนี้ เปิดมาเจอตลอด ซึ่งผมเห็นแล้วก็รู้สึกดีนะครับเหมือนมันเป็นความรับผิดชอบและสำนึกที่เค้ามีให้สังคม อ่ะครับ แม้จะเป็นค่ายทำหนังอย่างว่า แต่ก็มีความห่วงใยต่อสังคมครับ

เครดิตข้อมูล s.t.d. จาก
http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=rumpuey&month=05-2005&date=12&group=24&blog=1

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
madmax752
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2013, 01:12:47 PM »

ขอบคุณครับ
oh_my_goddess
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2013, 04:42:52 PM »

ขอบคุณครับ
olol
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2013, 05:00:21 PM »

ooo
Albert Wesker
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 10:11:23 PM »

ถ้าโดนรีดความลับแบบนี้ผมไม่บอกหรอก ปล่อยให้รีดไป  Grin

milano007
AV Columnist
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 07:41:44 AM »

ชอบครับ
oramzao
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 06:37:47 PM »

ชอบเลยคับ
หน้า: [1] พิมพ์