พฤษภาคม 17, 2024, 04:29:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : Shou Nishino : Molester school girl  (อ่าน 35933 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 07:59:06 PM »

รีวิว : Shou Nishino : Molester school girl

สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิกชาว avc ทุกท่าน กลับมาพบกันอีกแล้วกับรายการรีวิวหนังของกระผม วันนี้ขอนำเสนอหนังเก่าเก็บของดาราสาวผู้คว่ำหวอดอยู่ในวงการมานาน อย่าง Shou nishino ครับคาดว่าหลายๆคนคงรู้จักเธอดีหลังจากที่ได้มาเล่นหนังไทยอยู่เรื่องนึง ชื่อของเธอก็กลายเป็นที่รู้จักทั้งคอหนังเอวีที่ติดตามงานเธออยู่แล้ว และคนที่ไม่เคยรู้อะไรเกี่ยวกับเธอเลย ซึ่งเธอคนนี้ เป็นดาราเอวีอีกคนที่ผมชอบมาก ดูหน้าตาเรียบร้อย แต่ฝีมือจัดจ้านมาก อย่างที่เคยบอกกันไว้หนังเรื่องนี้ขุดมาจากกรุเก่าของผม เป็น rare item ที่ตามหานานมากกว่าจะเจอ ไม่น่าต่ำกว่า 10 ปีแล้วครับเรื่องนี้

เมนูครับ หาปกไม่ได้ แต่มันก็คงคล้ายๆ เมนูล่ะครับ

โชจัง รับบทเป็นนักเรียนสาว ม.ปลาย กำลัง รอรถเมล์

พอขึ้นรถไปปุ๊ป ก็มีมือปริศนา โผล่มาลูบๆคลำๆ

ด้วยความเป็นกุลสตรี เธอได้แต่เก็บงำความเสียวเอาไว้

มันเริ่มได้ใจ เลยล้วงเข้าไปจับก้น

ไม่นะ อย่า

จับแหวกจนเห็น รู Tood

โอ้ว เสียวจริงเสียวจัง

เสียวจนน้ำเล็ด

โธ่ ชีวิต

ต่อมาเธอมาเจอ ช่างซ่อมรถ คนหนึ่งโดน ยากูซ่า กระทืบอยู่
เข้าใจว่า โชจังน่าจะรู้จักไอ้ช่างนี่อยู่บ้าง

หยุดนะ ทำอะไรน่ะ ป่าเถื่อนที่สุด

หือไรวะ แต่กรูเลวอยู่แล้ว ไม่สนหรอก
(น้าไส้ติ่ง เรื่องนี้ยังหนุ่มอยู่เลยครับ แสดงว่าหากินในวงการนี้มากว่าสิบปีแล้ว)

เอาอีกซักป้าป แต่โชจัง รับไม่ได้ถึงกับต้องปิดหน้า

ฮึๆ สะดิ้งนัก เดี๋ยวเจอกันแน่

ต่อมา เธอเข้าไปปลอบมันถึงในบ้าน
พี่คะ พี่ต้องสู้นะคะ อย่าปล่อยให้เค้าทำอยู่ฝ่ายเดียว

แต่คุยไปคุยมา ไม่รู้เถียงอะไรกัน คงประมาณว่า
มรึงจะรู้อะไร ทะลึ่งมาสั่งสอนกรู โชจังก็คงสวนกลับประมาณ ถ้าไม่สู้พี่ก็เป็นแค่ไอ้ขี้แพ้ ได้ยินมั้ยไอ้ขี้แพ้

ปากดีนักอีนี่ มานี่!!!!
ดูดีๆนะครับ จะคว้าตัวไว้ แต่ไม่โดน

แต่ โชจัง ทำสะดิ้ง ล้มลงไปเอง(ซะงั้น)
ไรวะ อ่อยกรู ป่ะเนี่ย

ไปละ หมดอารมณ์ ได้ง่ายๆ กรูไม่ชอบ แมร่งไม่ภูมิใจ

หนูรับไม่ได้คร้าาาา

ฮึๆ เดี๋ยวเจอกันแน่

โชจัง ไปยืนร้องไห้คนเดียวในโกดัง

จ๊ะเอ๋! ร้องไห้ทำไมจ้ะหนู

เดี๋ยวน้าปลอบใจให้นะ
อย่าเข้ามานะ

อย่าเล่นตัวน่าน้ารู้ว่าหนูเงี่ยน

มาให้น้าจับนม หน่อยซิ อื้อหือ เนียนเด้งไปหมด

ต่อด้วยการล้วง HEE

เกะกะจริงเว้ยถอดออกมา
อย่าค่ะคุณน้า อย่า

เสียงดังชิบ เดี๋ยวชาวบ้านได้ยิน เอา กุงเกงลิงอุดปากซะ

อื้อหือ ทั้งหอมทั้งหวาน

อมเข้าไปซะ อมให้ตุงๆ

จับเสียบจากด้านหลัง

จนโชจัง ชักเคลิ้ม แลกลิ้นอย่างหมดอาย
นี่ขนาดโดนข่มขืน ถ้าสมยอมจะขนาดไหน

โอ้ว คิมูจิ๊ ค่ะ คุณน้า

เสียวนักใช่มั้ย เอาไปอีก

นี่แน่ะๆ

ใกล้แล้วโว้ยยยยย

ปึ้ดๆ

ต่อมา เธอโดยสาร รถเมล์ อีกรอบ
มือปริศนาก็โผล่มาอีก

ล้วงไปล้วงมาจนได้ใจเริ่มลามปามมาถึงหน้าอก
อุ้ย วันนี้มีแนวร่วมมาด้วย ช่วยกันเขี่ยหัวนม จนเธอเสียวซ่าน

คราวนี้ไอ้มือปริศนา ถือโอกาส ชักว่าวใส่ TOOD เธอ

อีกและ ทำไมต้องมาเกิดกับเราด้วยนะ

ต่อมาเธอไปหาไอ้ช่าง อีก ไม่รู้ไปหามันทำไม
พี่ค่ะ หนูมีเรื่องจะเคลียร์ค่ะ

ยังไม่ว่าง ไปรอในบ้านก่อน

ในนั้นน่ะเหรอ

ไม่น่าไว้ใจเลย (แต่ก็ยังเข้าไปครับ เฮ้อ)

ก็เลย....
พี่จะทำอะไรหนู

ฮึๆ ดูๆไปก็น่ารักดีนี่หว่า

บิดหัวนมหน่อย เสียวซี้ดดดด

อ๊ะๆ แฉะอ๊ะป่าว

อย่างนี้ต้องแหวกมาดู

ตามด้วยเครื่องมือ

ต่อด้วยนิ้ว จนเธอเสร็จ

ทำหน้าเหมือนเสียดาย
ว้า ไม่โดน yet แฮะ

ต่อมาเธอก็ขึ้นรถอีกครับ แต่วันนี้ รถว่าง

นั่งคิดถึงเรื่องที่ผ่านๆมา
ช่วงนี้เปลืองตัวจังเลย ทำไมน้าาาา

เผลอหลับ

มีมือมาสะกิด หนู ๆ

จำน้าได้มั้ยจ้ะ เรามาสนุกกันเถอะ

อยู่ในที่สาธารณะ อย่าให้มันเอิกเกริก ดูดให้น้าก็พอ

แตกคาปาก จนโชจัง สำลัก แค่กๆ

อี๋! นี่มันน้ำเงี่ยนนี่

ต่อมาเธอไปหา ไอ้ช่าง อีกรอบ (ยังไม่โดนyetกรูไม่ยอมแพ้)
แต่รอบนี้ เข้าใจไปด่า
ตั้งแต่เจอพี่ ชีวิตหนูบัดซบไปตั้งเยอะ พี่มันตัวซวย เข้าใจมั้ย ไอ้ตัวซวย
แล้วเธอก็วิ่งหนีไปครับ

อ้าว...อีนี่

นี่มรึงด่ากรูเหรอ

กลับขึ้นเมล์อีกรอบ

ไอ้มือhereเนี่ยก็มาอีก

พอกันทีกับชีวิตแบบนี้ ชั้นไม่ทนแล้วนะ
ไอ้โรคจิต เผยตัวจริงของแก ออกมา

หมับ!!!

เหอ!!

กรูเองอ่ะ เซอร์ไพรส์มั้ย

นี่แน่ะ ด่ากรูไว้เยอะ

จับ จิ๊มิ แมร่ง

ฉีกกุงเกงลิงออกอย่างหื่นกาม
ช่วยด้วยค่ะ ช่วยด้วย

แต่น่าสงสาร ไม่มีใครช่วยครับ มีแต่คนมามุงดู
ดูซะใครไม่เคยเห็น หมี

แยงรูแมร่ง

อมซะ

จับ yet อย่างโฉ่งฉ่าง ไอ้พวกhere นี่ก็เอาแต่ดู

โดยเฉพาะไอ้hereแว่นนี่ สงสัยไม่เคยดูหนังเอวี

อื้อ....เสียวจุงเบย

รัวไม่นับอัดไม่ยั้ง

ปึ้ดๆ

จบครับ

คะแนน
ดารา 10/10
ระดับ shou nishino แถมนี่ยังเป็นหนังในยุคแรกๆ ของเธอด้วยครับ

ระดับความหื่น 8/10
ผมว่าหื่นมากนะครับเรื่องนี้ โดยเฉพาะฉากสุดท้ายนี่ แต่บางตอนมันก็ดูออกเว่อร์ๆ หน่อย แถมด้วยความไม่สมเหตุสมผล บางตอน อย่างที่โดนบนรถเมล์ หรือตอนที่เธอขยันไปหา ไอ้ช่างหื่นถึงที่ เลยขอลดคะแนนความหื่นลง

ระดับความขาว 8/10

ระดับความผิด 3/5
จริงๆอยากให้ซัก 4 แต่ติดว่าเก่ามากแล้ว อาจหาลำบากกันหน่อย

พิเศษครับ Feature ต่างๆในเมนู
นี่ ไว้ฟังเสียงครวญครางของ โชจัง

เบื้องหลังเล็กๆน้อยๆ
โชจัง ยิ้มแจ่ม ขณะถ่ายภาพปก ดูเธอ ไม่ค่อยเปลี่ยนเลยนะครับ เมื่อก่อนยังไง เดี๋ยวนี้ก็อย่างนั้น

มีอุบัติเหตุระหว่างการถ่ายทำด้วย เจ็บจุงเบยอ่ะค่ะ

พูดคุยเตี๊ยมคิว กับไอ้ช่างหื่น

ยังไม่ทันเข้าฉาก แมร่ง จับก้นเธอซะแล้ว แมร่งหื่นจริงอะไรจริง

ดอกไม้ให้คุณ หลังถ่ายทำเสร็จครับ

เตรียมพบกับ รีวิว 1 ใน 4จตุรเทพ รุ่น1 คนสุดท้าย
Kaede matsushima เรื่องนี้

เธอจะมาโชว์ความน่ารัก + ความต๊อง แบบที่ไม่เคยเห็นจากเรื่องอื่นๆ ของเธอ
ที่นี่ เร็วๆนี้ (มีเรียกเรทติ้ง)

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Lure
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 08:49:11 PM »

ขอบคุณครับ 
sasagee
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 10:41:03 PM »

อยากให้พันธมิตรให้เสียงภาษาไทยจัง อ่านแล้ว โคตรขำ วันนี้ไม่เมื่อยมือละ
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2013, 11:34:25 AM »

ขอบคุณครับ
madmax752
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2013, 05:19:07 PM »

ขอบคุณในความหื่นครับ
East_wind
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 05:12:08 PM »

ขอบคุณครับ

เชียร์แมนยูฯ ดูหนัง AV ใช้ AMD กะ ATI กำอิอิ
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 11:43:44 AM »

ผมว่า sho แสดงแนว นี้ ได้้อารมณ์ฟุดๆ

AVFORFUN
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 01:55:47 PM »

ขอบคุณครับ
elkung
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 04:11:25 AM »

ขอบคุณมากครับ
อยากดู เรื่องต่อไปมากๆเลยครับ ขวัญใจผมเลย Kaede Matsushima
Yaguzanook
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 11:05:15 AM »

ขอบคุณครับ Cool
หน้า: [1] 2 พิมพ์