พฤษภาคม 17, 2024, 04:20:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [IPZ-228] Widow Nozomi Saki Jessica [希崎ジェシカ] – 未亡人 [2013], AV | Widow ค่าย IDEA  (อ่าน 38723 ครั้ง)
KaiSangMa
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 10:39:20 PM »

เปิดเว็ป พึ่งออกมาพอดี เลยจัดซะหน่อย มาในเรื่องนี้ เนื้อเรื่องก็ประมาณนู๋เจสเราสูญเสียสามีสุดที่เลิฟไป กลายเป็นแม่ม่ายสาว ผัวตายเพื่อนเลยเสียบแทน เพื่อนรึ พี่ชาย น้องชาย ผมก็ไม่แน่ใจนะครับ

ก็ประมาณนั้น แหละ  จะเอาอะไรกับหนังเอวีนัก 

ว่าแล้วก็ ชมปกหนังซะหน่อย แท่ม แท่ม แท๊มมมม

แล้วจะรอช้าอยู่ทำไม เข้าเรื่องกันเลยดีกว่า เรื่องเริ่มที่งานศพสามี

นู๋เจส น่าฉงฉาน 

นั่งปลอบ อก ปลอบ ใจ กันตามภาษาแม่ยายลูกสะใภ้

แล้วแม่ยายก็เดินออกไป แต่นู๋เจสของเราหารู้ไม่ว่าาา.....

ความเงี่ยนกำลังคืบคลานเข้ามา...

ไม่ไหวแล้วว้อยยยย อีนี่ จับกดแม่งตรงนี้แหละ

ติ๊งหนุ่ง

ติ๊งหนุ่ง ติ๊งหนุ่ง

เสียงกริ่งช่วยชีวิต แล้ว นู๋เจสก็รอดพ้นเงื้อมมือมันไปได้อีกหนึ่งวัน 

เช้าวันใหม่อันแสนสงบสุข

ก็มีไอ่บ้าที่ไหนไม่รู้มาที่บ้าน

มันมาตามเก็บงานนี่เอง เอ้า ล้วง แล้วนู๋เจสเราหาเรื่องเจ็บจิ๋มเปิดประตูให้มันทำไมเนี่ย 

ไล้

เลิฟ

นู๋เจสเราจะต้านพลังหื่นยังไงไหว   

พ่อปลาหมึกเราก็จริงๆ เล้ย 

ว่าแล้วก็ลงมาสำรวจโลกซะหน่อย

จูบจิ๋มที ดูดเป็นหอยจุ๊บเลยนะ

นี่สินะ ที่เขาว่าว่า เสียงดูดหมีสะเทือนถึงดวงดาว จ๊วบจ๊าบลั่นเลยเชียว   

อดรนทนไม่ไหวก็จับมากระแทก

กระแทกให้ลืมผัว อั่ซๆ

ตบท้ายด้วยท่า สแตนดาด

นู๋เจสเสียจัยยยย 

เสียจัยเลยมาซักผ้า

นู๋เสียจัยยยย

ย้อนกลับไปสมัยก่อน ที่ผัวยังไม่ตาย

ทานอาหารด้วยกัน ครอบครับอบอุ่น

กินเสร็จก็ต้องของหวานซักหน่อย

ผลัดกันกิน แหม่ ช่างมีความสุขจริงๆ

กินยังไงให้เลอะเทอะเนี่ย 

เค้าว่ากันว่า ช่วงเวลาแห่งคามสุขมันผ่านไปเร็ว

ไม่ว่ายังไง นู๋เจสจะอยู่ข้างคุณเสมอ น่ารักจริงเชียว ช่วยคุณสามีทำกายภาพบำบัดด้วย

ด้วยพลังหื่น ไม่มีอะไรมาขวางกั้น   

แล้วมันก็ตาย ตายเพราะนุ๊งเจส รึเปล่าเนี่ย

ภาพตัดกลับมาปัจจุบัน แขกเหรื่อมาตรึม

แต่พลังหื่นสถิตอยู่กับเจ้าเสมอ เจสซี่เอ๋ย

เห็นใครๆ เขาบอกว่าคนน่ารักชอบเอาแต่ใจ
เห็นใครๆ ก็บอกว่าคนสวยๆ เจ้าชู้จะตาย

ผมได้ฟังบ่อยๆ เริ่มกลัวซะแล้วก็เลยปิดตัว
ผมนั้นยังไม่พร้อมจะเอาอะไรมาปวดหัว

ตั้งแต่วันที่คุณเดินเข้ามา วันที่เราได้นั่งมองตา
ก็บอกหัวใจเอาไว้ว่าอยากลองอีกสักครั้ง

if you wanna be my baby
if you wanna be my girl
ช่วยบอกให้ผมมั่นใจว่าจะไม่ไปไหน

ก็คงเป็นคุณเท่านั้นที่ทำให้ใจผมหยุดเหงา
ก็มีแต่คุณเท่านั้นที่ทำให้ใจผมคลายเศร้า
คงไม่มีโอกาสถ้าคุณไม่ให้โอกาส
คงจะต้องทำพลาดอีกครั้งหนึ่ง

เหนื่อยๆ พักกินน้ำกินท่า

แล้วก็กลับมาที่งานศพ

นู๋เจสเราก็พึมพัมไรไม่รู้ ลงท้ายด้วยโกเมนเนะ นะคุณสามี

จบแล้ว

สรุป เรื่องนี้ไม่ค่อย สนุกเท่าไร ไม่ถึงกับว่าจะหยิบขึ้นมาดูอีกทีในเร็วๆ นี้
 แต่ดูเอาแก้เงี่ยน นู๋เจสเราก็ยังแอกติ้งดีเสมอต้นเสมอปลาย

7/10 ครับ 

---------------------------------------------------------
[IPZ-215] ความซุกซนของ Aino Kishi แย่งแฟนพี่สาว Ayaka Tomoda ค่าย Idea Pocket
[IPZ-215] ความซุกซนของ Aino Kishi แย่งแฟนพี่สาว Ayaka Tomoda ค่าย Idea Pocket
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2013, 11:18:18 PM โดย KaiSangMa » บันทึกการเข้า

อันกามกิเลศนั้นก็เหมือนกลุ่มตะกอนที่นอนก้นแก้ว
หากปล่อยวางเฉยก็สงบนิ่ง
แต่หากก่อกวน กลุ่มก้อนเหล้านั้นก็กระเจิงเหมือนจิตใจ
ที่ลุ่มหลงมัวเมาอยู่ในตัณหาราคะ ยากนักที่จะสงบ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 11:16:46 PM »

รวดเร็วดีมากครับท่าน เรื่องนี้เพิ่งออกจริงๆด้วย ทำงานคล่องแคล่วว่องไวอย่างนี้ เอาไป 10 คะแนนเต็ม!  10คะแนนเต็ม! 10คะแนนเต็ม! 10คะแนนเต็มมมมมม

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Lure
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 12:23:48 PM »

ขอบคุณครับ ชอบครับ
oh_my_goddess
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 04:21:49 PM »

ขอบคุณครับ 
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 05:34:07 PM »

ขอบคุณครับท่าน
navino
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 10:40:24 PM »

งานยังใหม่ๆเลย  รีวิวมาเร็วมาก ขอบคุณครับ
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 11:25:13 AM »

รีวิวมีเพลงปรากรอบด้วยชอบมากครับ ขอบคุณครับ
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 07:05:31 PM »

ขอบคุณครับ สุดยอดไปเลยครัช  Grin

AVFORFUN
greenaction
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 10:24:36 AM »

ขอบคุณท่าน KaiSangMaมากๆ
  ชอบ  Jessica
tee3g
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 08:45:15 AM »

ชุดดำ  มันขับผิว เนียน จัง ครับ    Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์