พฤษภาคม 17, 2024, 02:54:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : sato haruki : new employee ,raped each day regretting a climax  (อ่าน 36134 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 08:09:08 PM »

รีวิว : sato haruki : new employee ,raped each day regretting a climax

สวัสดีครับเพื่อนๆ พบกันอีกครั้งกับการรีวิวหนังเอวี แบบ สปอยเนื้อเรื่องตั้งแต่ต้นจนจบของผมนะครับ เชื่อว่า ตอนนี้ ใครๆหลายคนน่าจะรู้จักเธอดี ในฐานะดาราเอวีสาว จอมพุ่ง ของวงการ ซึ่งถือเป็นความสามารถพิเศษของเธอที่พุ่งได้พุ่งดี พุ่งแล้วพุ่งอีก นอกจากนี้เธอยังควบตำแหน่ง best actress award ประจำปี 2013 อีกด้วย (ข้อมูลจากเว๊บนี้เช่นกัลลล) ภาพจากหน้าปกเรื่องนี้อาจดูไม่น่ารักเท่าไหร่ ขอให้ดูในเรื่องดีกว่าครับ

ปกจ้า....

เรื่องมันเริ่มต้นที่ คืนหนึ่ง แฟนของ ฮารุกิจัง ขับรถมาส่งแถวบ้าน
(แมร่ง มี ซับไตเติ้ล ด้วยครับเรื่องนี้ สงสัยกะให้คนหูหนวกดูด้วย)

จุ๊บราตรีสวัสดิ์ 1 ที

ไปแล้วค่ะ บ๊ายบาย

เดินข้ามสะพานลอยมาครับ ก็สวนทางกับพี่หื่น
โอ๊ะ! ถูกสเปค กรู เลยเว้ย

โบกมือบ๊ายบาย แฟนที่จอดรถอยู่ฝั่งตรงข้ามอีกทีครับ

พอแฟนเธอไปเท่านั้นแหละครับ

ทางสะดวก

อย่างนี้ต้องฉุด

จับฉุดแมร่ง กลางเมืองอย่างนี้เลย คิดดูครับ หื่นขนาดไหน
มากับพี่ซิน้อง

พาไปที่โรงงานร้างแห่งหนึ่ง
อย่าเข้ามานะ
แต่ มีหรือจะเหลือ

จับเลีย HEE ก่อนหนึ่งดอก

กระเด้าอย่างเมามันส์ เต็มอารมณ์หื่นๆ ของพี่แก

พอชักออกเท่านั้นแหละครับ ฮารุกิจัง น้ำแตก พุ่งกระจายเป็นทางยาว

มันส์มากล่ะสิท่า นี่แน่ะๆ
อัดแรงๆ แบบไม่มียั้ง

ดูเหมือนจะเริ่มเคลิ้ม

ปึ้ดๆ เสร็จไป

แต๊งกิ้วนะเว้ย ฮ่าๆ สบาย kวย เว้ย

กลับบ้านไปถึงกับนอนไม่หลับ เธอได้แต่ภาวนาให้มันเป็นแค่ฝันร้าย

เช้าวันรุ่งขึ้น เอาไส้กรอกมาหั่นล้างแค้น นี่แน่ะ ผ่าแมร่งเลย
(ล้อเล่นครับ จริงๆ ทำปิ่นโต ให้แฟนน่ะ)

เสร็จแล้วเธอก็ไปทำงานครับ ซึ่งที่นี่คือที่ทำงานใหม่ของเธอ ที่เธอเพิ่งมาวันแรก

มาถึงหัวหน้าก็พามาแนะนำกับเพื่อนร่วมงานคนอื่นๆ
เอ้า พวกเรานี่คือ ซาโต้คุง จะมาทำงานกับพวกเราตั้งแต่วันนี้

จากนี้ไปออฟฟิศเราก็จะได้สดชื่นซักทีนะ มีคนสวยมาร่วมงานด้วย
(ปกติมีแต่ kra-door เหี่ยวๆ) คุณหัวหน้าท่าทางดีใจมากมาย

บรรยากาศที่ เฟรนลี่ ทำให้เธอ ผ่อนคลายไปได้บ้าง

พอเที่ยงเธอก็นัดเจอกับแฟนครับ เอาปิ่นโตที่ทำไว้ให้กิน (ทำงานคนละที่)

น่ากินจังเลย ตัวเอง

แต่กินได้ไม่เท่าไหร่ ออฟฟิศโทรมาตามครับ
ฉากนี้เนี่ยเหมือนทำให้ดูว่าแฟนเธอค่อนข้างบ้างานครับ

คราวนี้ พอตกเย็น พวกคนงานก็กลับเข้าออฟฟิศครับ พอเจอพนักงานใหม่คนสวย
ก็เข้ามารุมล้อม แต่ เอ๊ะ มีคนนึงหน้าคุ้นๆ

ไรวะ แค่พนักงานใหม่มา ต้อง เจี๊ยวจ๊าว

หือ!!!

!!!

ตกใจกลัวจนเข่าอ่อน

โลกมันช่างกลม

พอเลิกงานเธอก็กลับบ้านครับ

พี่หื่นแอบซุ่ม ดูอยู่ในโรงรถ
แมร่ง บุพเพ ชัดๆ คนนี้แหละเนื้อคู่เราแน่ๆ

ระหว่างทางกลับบ้านเธอก็รู้สึกระแวงขึ้นมาครับ
มีใครแอบตามมามั้ยเนี่ย

ว่างเปล่า

อืมมมม คิดมากไปเองนะเรา

แต่ พอกำลังจะเปิดประตูห้อง

พี่แก ก็โผล่มาครับ

เธอเห็นเข้าก็ตกใจจน ลนลานเปิดประตูไม่ออก เลยถูกพี่หื่นประชิดตัว
อยู่ที่นี่เองหรือจ้ะน้องสาว

คิดถึงพี่มั้ยจ้ะน้อง

เอาไปอมแก้คิดถึงหนึ่งดอก

จับขึ้นเตียง yet อย่างเมามันส์ ช็อตนี้แมร่งโคตรได้ 'รมณ์

ก่อนที่ ฮารุกิจัง จะ พุ่งกระฉูด อีกรอบ

นี่แน่ะ แตกเป็นคนเดียวเหรอ เอาไปกินซะ

หลังจากนั้น เธอจะโดนพี่หื่น ย่ำยี เสมอ ไม่เว้นแม้แต่ที่ออฟฟิศ
ขอตัวเธอจากหัวหน้าไปช่วยงาน

แต่จริงๆพาไปบำเรอกามครับ
ใช้นมก่อน

ต่อด้วยการโม้ค

จนแตกคาปาก

ต่อมา แฟนเธอมาที่บ้านครับ

กะลังเข้าด้ายเข้าเข็ม

ออฟฟิศโทรตามอีกและ (เชี้ยเอ๊ย)

พอแฟนกลับเท่านั้นแหละ พี่หื่นก็มาครับ มาเคาะประตู ส่งเสียงโหวกเหวกอยู่หน้าห้อง

เธอกลัวชาวบ้านได้ยินครับเลยจำใจต้องเปิด

เข้ามาได้ปุ๊ปก็หื่นทันที
เปิดช้านะเว้ย อย่างนี้ต้องเจอ

เลียก่อนตามstep

จับเสียบด้วยท่า doggy

กระฉูดก่อนหนึ่งทีจนเตียงเปียก

โม้คอีกทีครับ

โดนล่อจนแตกกระฉูดรอบสอง

รอบสาม

รอบสี่

โดนแตกคืนบ้าง คราวนี้ใส่ปากครับ

เช้าวันรุ่งขึ้น

พี่หื่นยังไม่ยอมไปไหน

แย่งเอาปิ่นโตที่เธอจะทำให้แฟนมากินติมพลังหื่น

เติมเต็มแล้วก็ต้องปล่ยของครับ

Yetไป กินไปครับ โคตรสถุล

โดนจนน้ำแตกเจิ่งนองทั่วพื้น

แต่โชคร้าย วันนี้แฟนเธอมาครับ
เอ๊ะ เสียงอะไร เหมือนคนโดน yet

โอ้ววว แม่เจ้า

ฮารุกิจัง น้ำกระฉูด อีกรอบต่อหน้าแฟน

ที่รักอย่าเข้าใจผิดนะคะ

แต่วินาทีนี้ พี่หื่น หน้ามืดมากครับ ไม่สนใจอะไรแล้ว
จับแยงรู ต่อหน้าแฟน

จนแตกกระฉูดอีกรอบ

สองรอบ

สาแก่ใจแล้ว ก็ yet เองครับ

ทีสุดท้าย ต่อหน้าแฟน ต้องแตกในครับ ไหลเยิ้ม

ฮึๆ

แต๊งกิ้วนะเว้ยที่ยืนดูเฉยๆ ไม่ขัดจังหวะ

ที่รัก....

ปรากฏว่า แฟนเธอรับไม่ได้กับภาพที่เห็นครับ และวิ่งหนีไป(หลังจากยืนดูอยู่นาน)

ทิ้งนางเอกของเราไว้คนเดียว กับ กล่องข้าวที่หกเลอะเทอะ
จบครับ

คะแนนครับ

ดารา 10/10
การันตีด้วย รางวัล best actress award ครับ หน้าตาเอย รูปร่างเอย แอ๊คติ้งเอย ผ่าน!!!

ระดับความหื่น 9/10
ดราม่านิดๆ แต่หื่นจริง อะไรจริง โดยเฉพาะฉากพุ่ง แต่ละฉาก พุ่งได้พุ่งดี ช่างเร้าอารมณ์ยิ่งนัก คงจะถูกใจ คนที่ชอบดูฉากพุ่งๆแบบนี้

ระดับความขาว 7/10
เคยดูอีกเรื่องที่เล่นเป็นนักเรียนคู่กับ hibiki otsuki เธอไปทำผิวสีแทนมา ดูคล้ำๆ ไงไม่รู้ผมไม่ชอบเลยครับ แต่กับเรื่องนี้ถือว่า โอเค

เรื่องนี้ครับ

ระดับความผิด 4/5
ถือเป็นอีกหนึ่งเรื่องที่คุณๆควรหามาดูครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
KaiSangMa
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 08:36:15 PM »

เห็นตาลุงหื่นนี่ รู้เลย 

ขอบคุณครับ

อันกามกิเลศนั้นก็เหมือนกลุ่มตะกอนที่นอนก้นแก้ว
หากปล่อยวางเฉยก็สงบนิ่ง
แต่หากก่อกวน กลุ่มก้อนเหล้านั้นก็กระเจิงเหมือนจิตใจ
ที่ลุ่มหลงมัวเมาอยู่ในตัณหาราคะ ยากนักที่จะสงบ
olol
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 11:19:12 PM »

Grin Grin Grin
egg
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 11:41:18 PM »

Grin Angry Angry Grin
oh_my_goddess
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 04:40:24 PM »

ขอบคุณครับ
The_OH
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 07:49:45 PM »

สุดยอดรีวิวเลย เเค่อ่านก็เกือบกระฉูดเลย  Grin
killpop
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 10:43:43 PM »

ชอบแววตาเธอมากๆ ปากเจ่อหน่อยๆ สูดยอดดด
earagon
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 07:44:48 PM »

สุดยอดมาก ขอบคุณครับ  Grin
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 08:09:58 PM »

ภาพประกอบสวยดีครับ
badmofo
Blonde Girls, you are my addiction.
AV Columnist
กรรมมาธิการเอวี

BDSM Lover

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 01:57:05 AM »

อ่านแล้วมันส์ดีครับ พี่หื่นจัดเต็ม Cheesy

หน้า: [1] 2 พิมพ์