พฤษภาคม 13, 2024, 02:21:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป๊ที่ความละเอียดเท่าไหร่กันบ้างครับ  (อ่าน 4834 ครั้ง)
sattawat1979
ปลิงควาย
*

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 28, 2024, 02:36:41 PM »

สำหรับหนัง 720p บางเรื่อง ผมก็โอเคนะ ภาพชัด ไม่เบลอ สีสดอิ่ม แบบนี้ผมพอใจ
แต่ก็พยายามจะเก็บแบบ 1080p แต่ถ้าไม่ได้ ก็เป็น 720p ก็ยังดี
แต่ถ้า 4K ผมไม่โหลด ไฟล์มันใหญ่เกิน เปลืองฮาร์ดดิส

ขนาดหนังบางเรื่อง เป็น 480p ผมยังเก็บไว้เลย ถ้ามันดีมากๆอ่ะนะ เวลาดูก็หดหน้าจอเล็กลงมาหน่อย
ผมพยายามคิดเทียบกับเมื่อก่อน สมัยที่ผมยังสะสมวีซีดีโป๊ ความละเอียดต่ำๆ ผมก็ยังมีความสุขกับมันได้เลย  Grin
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์