พฤษภาคม 11, 2024, 02:50:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: งานหลุดอันเซ็นจะย้อนไปถึงช่วงไหน  (อ่าน 13640 ครั้ง)
avmaniac
AV DecadonoR++ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2020, 10:00:49 AM »

อ้างถึง
ใช่แต่ผมไม่ได้สนใจอันเซนน่ะ
ผมชอบหนังปกติที่เซ็น เพราะชอบมุมกล้อง การถ่ายทำ ชอบเนื้อเรื่อง
หนังอันเซนส่วนใหญ่ ถ่ายทำเน้นถ่ายแต่ตรงนั้นให้ชัดๆอย่างอื่นไม่เอาเลย
แต่สมัยนั้นมันเซ็นหนาเป็นก้อนใหญ่ๆน่ารำคาญมาก
บางทีแบบถึงสะดือก็มี 555

ผมเข้าใจว่าที่ทุกท่านกล่าวถึงหนังทุกเรื่องในกระทู้นี้

น่าจะหมายถึงหนังที่เซ็นเซอร์ที่เป็นมุมกล้อง และเนื้อหาเดียวกัน แต่หลุดแบบที่ยังไม่ได้ใส่โมเสก

ไม่ได้มีเจตนาเป็นอย่างอื่นนะครับ แค่อธิบายให้เข้าใจในแนวเดียวกันครับ
pasunna
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2020, 10:19:50 AM »

อ้างถึง
ใช่แต่ผมไม่ได้สนใจอันเซนน่ะ
ผมชอบหนังปกติที่เซ็น เพราะชอบมุมกล้อง การถ่ายทำ ชอบเนื้อเรื่อง
หนังอันเซนส่วนใหญ่ ถ่ายทำเน้นถ่ายแต่ตรงนั้นให้ชัดๆอย่างอื่นไม่เอาเลย
แต่สมัยนั้นมันเซ็นหนาเป็นก้อนใหญ่ๆน่ารำคาญมาก
บางทีแบบถึงสะดือก็มี 555

ผมเข้าใจว่าที่ทุกท่านกล่าวถึงหนังทุกเรื่องในกระทู้นี้

น่าจะหมายถึงหนังที่เซ็นเซอร์ที่เป็นมุมกล้อง และเนื้อหาเดียวกัน แต่หลุดแบบที่ยังไม่ได้ใส่โมเสก

ไม่ได้มีเจตนาเป็นอย่างอื่นนะครับ แค่อธิบายให้เข้าใจในแนวเดียวกันครับ
อ่า...ผมตอบอีกท่านนึงที่แนะนำหนังอันเซนของอากิระครับ

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
sproux
AV DecadonoR++ (VIP)
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2020, 02:59:46 PM »

ตอบข้างบนนะครับ ผมว่าเพราะโพสแรกของท่านมากกว่าที่ทำให้คนอื่นเข้าใจผิดกัน

คิดว่าไม่น่าถึงหรอก อย่างหนึ่งคือคุณภาพไฟล์เดิมมันไม่ได้ดีมากอยู่แล้ว
แถมการเซ็นยุคเก่าๆก็เป็นคนละรูปแบบ มันน่าจะยากมากและมองว่าไม่คุ้มกัน
แต่ถ้ามีจริงๆนี่รอมาเรีย ทาคากิ กับ อากิระ วาตาเซะ เลย หุหุ

ทีมงาน AV ทั้งตากล้อง ผู้กำกับ คนตัดต่อ คนใส่ mosaic เขาก็ต้องผ่าน file uncen มาหมดแล้ว อยู่ที่จรรยาบรรณละว่าจะเก็บไว้หรือลบทิ้ง ถ้ามันหลุดมาก็ 1 ในนี้แหละครับที่เอามาขาย

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
naresrat
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2020, 03:40:18 AM »

maria takagi Grin Grin Grin
LANCE75
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2020, 09:12:00 AM »

ส่วนใหญ่โหลดกันจากเวปไหนหรือครับ งานหลุด อยากได้ของ yuna shiins เพิ่มครับ
thepuisunisa

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2020, 10:41:31 AM »

ส่วนใหญ่โหลดกันจากเวปไหนหรือครับ งานหลุด อยากได้ของ yuna shiins เพิ่มครับ
Sukiebeyครับ
moo699
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2020, 01:54:28 PM »

ในห้องvipมีนะครับ...ไฟล์ชัดเจนทำผมเสียน้ำไปหลายรอบแล้ว
หน้า: 1 [2] พิมพ์