พฤษภาคม 15, 2024, 09:40:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สามสาวสีลมพ่นพิษอีกแล้ว คราวนี้เว็บบิตดัง Bitthailand โดนปิด ซวยเลยตู  (อ่าน 5654 ครั้ง)
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 03:45:42 AM »

สมองก็มีแค่นี้แหละ เรื่องไหนเป้นข่าวหน่อยก็ เอาจริงเอาจังอยู่พักนึก

เหมือนคุณหมอที่โดนวิสามัญคนร้ายคารถอะ

ถ้าเป็นตาสีตาสา โดนบ้าง ผมว่าคงไม่ได้รถใหม่หรอก

ขนาดคดียุทธตู้เย็น ยังต้องฟ้องกันกระจาย เห้อเหนื่อยใจ

sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 05:25:21 AM »

สมองก็มีแค่นี้แหละ เรื่องไหนเป้นข่าวหน่อยก็ เอาจริงเอาจังอยู่พักนึก

เหมือนคุณหมอที่โดนวิสามัญคนร้ายคารถอะ

ถ้าเป็นตาสีตาสา โดนบ้าง ผมว่าคงไม่ได้รถใหม่หรอก

ขนาดคดียุทธตู้เย็น ยังต้องฟ้องกันกระจาย เห้อเหนื่อยใจ

ว่าแต่ว่า สองจายายได้ตู้เย็นคืนหรือยังล่ะ  Shocked

banana1150
AV Donator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 08:40:27 AM »

มีเวปบิทไหนแนะนำบ้างไหมคับ ที่ยังรับสมัครอยู่นะ ส่วนตัวผมเล่น 2bb อยู่แต่ตอนนี้โดนปิดซะแล้ว
sompoat
AV Professor

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 08:46:06 AM »

มีเวปบิทไหนแนะนำบ้างไหมคับ ที่ยังรับสมัครอยู่นะ ส่วนตัวผมเล่น 2bb อยู่แต่ตอนนี้โดนปิดซะแล้ว

ถ้าโหลดอะไรที่ไม่หวือหวามากก็ siambit (รายนี้แตกออกมาจาก bitthailand นั่นแหละ เห็นไม่ตรงกันเรื่องสีชมพู เว็บนี้จะสะอาดค่อนข้างมาก เน้นหนังปกติ กับเพลงหลากหลายกว่า)

แต่ถ้าเน้นหนังชมพู ไปหาเว็บนอกดีกว่า ไม่มีเรโชบ้าบอด้วย อย่าง piratebay.org หรือ akiba-online ก็ได้
แต่สุดยอดบิตจริงๆ ต้อง Demanoid แต่ต้องรอจังหวะรับสมาชิกครับ

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 10:10:43 AM »

พวกนี้ค้าขายของผิดกฎหมายจนคิดว่าเป็นเรื่องธรรมดา เป็นผมจะไม่บ่นเลย ถ้าเขามาจับเพราะผมปล่อยคลิป

อย่างไอ้เวบ2บิท มันลักกะปิดลักเปิด  บางทีก็ปล่อยหนังเอ็ก บางทีก็งด  สยามบิทก็เถอะ มันก็มีเวบลูกปล่อยหนังโป็อยู่อีกเวบ

พวกนี้  จริงๆมีไม่กี่คน    เหมือนกันไอ้ทอเรนมูฟที่ขายนังโป็ไปด้วยนะเเหละ 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
sourire
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 11:31:23 AM »

Demanoid
ถ้าเปิดรับสมาชิกรบกวนแจ้งข่าวด้วยนะครับ
ผมหาทางเสียบเข้าไปไม่ได้ซักที
แมงเม่าบินข้ามกองไฟ
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 01:12:18 PM »

เว็บนี่ผมใช้อยู่ด้วยเสร็จเลย
แแต่อย่างว่าระบบราชการไทยรับใช้ประชาชนจริงๆๆนั่นแหละ(ประชดจร้า)
banana1150
AV Donator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 05:30:13 PM »

ถ้าโหลดอะไรที่ไม่หวือหวามากก็ siambit (รายนี้แตกออกมาจาก bitthailand นั่นแหละ เห็นไม่ตรงกันเรื่องสีชมพู เว็บนี้จะสะอาดค่อนข้างมาก เน้นหนังปกติ กับเพลงหลากหลายกว่า)

แต่ถ้าเน้นหนังชมพู ไปหาเว็บนอกดีกว่า ไม่มีเรโชบ้าบอด้วย อย่าง piratebay.org หรือ akiba-online ก็ได้
แต่สุดยอดบิตจริงๆ ต้อง Demanoid แต่ต้องรอจังหวะรับสมาชิกครับ

siambit ปิดรับสมัครแล้วอะคับ ต้องมี Invite อย่างเดียวถึงจะสมัครได้อะคับตอนนี้
~‘Espada-4th๏
AV DecadonoR++ (VIP)
*

❤ 松島 かえで ғσяένềѓ

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 03:23:23 AM »

ผมว่าแล้วว่าทำไมเข้าบิทไม่ได้หลายวัน เพิ่งจะมาถึงบางอ้อ เวรกรรมเว็บประจำผมเลยนะนั่น แล้วทีนี้จะเอาหนังที่ไหนดูล่ะ

pumpLFC
ผู้ชำนาญการเอวี
*

I Love AVC !!!

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 04:29:27 PM »

ผมละเซงที่โดนปิด แต่หวังว่าคงกลับมาเปิดนะครับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์