พฤษภาคม 10, 2024, 10:39:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: AV Retro : ดาราAVคลาสสิคในนี้ คุณรู้จักคนไหนมั่ง? (UPDATEถึงคนที่41)  (อ่าน 41515 ครั้ง)
asedah2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2021, 01:57:14 AM »

ดีใจสุดๆคือไม่รู้จักซักคน 555. เปล่าหรอกผมเข้าวงการช้า 555

ถถถถถ จริงหราาาท่านคิง  อิอิ

ยกมืออีกหนึ่งเสียง ว่าไม่รู้จักซักคน

ปล.ผมมีคอมเป็นของตัวเองตอนปี 47

การมีคอมเป็นของตัวเอง คือ ลาภอันประเสริฐ(ของชาวชอบดูหนังAV)

ไม่รู้จักเหมือนกัน....
แปลว่าท่านเด็กกว่าที่ผมคิดไว้เยอะเรย   Cheesy Cheesy

rina sawagushi คับ

ผมเข้ามาทันช่วง อากิระ วาตาเซะ คาเอดะ มัตซึชิม่า อะไรพวกนี้
รุ่นเก่าๆจริงๆก็อยากดู แต่พอเปิดไปเจอเซนเป็นก้อนบังไปครึ่งตัวก็เลยยอมแพ้  Cry

ช่วงรอยต่อvcdกับdvdสินะท่าน

Ozawa Madoka ผู้พาเข้าวงการ

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy  มาโดกะ หมวยสวย  แต่ในหนังคือร้องดังมากกกกกก  หูฟังพังได้เลย

ไม่ทันเหมือนกัน
ของผม Azumi Kawashima นี่ถือเป็นผู้เปิดทางสู่โลก av เลย จนป่านนี้ยังหาใครที่ผมคิดว่าสวยเท่าเธอไม่ได้

ไม่ทันเหมือนกัน
ของผม Azumi Kawashima นี่ถือเป็นผู้เปิดทางสู่โลก av เลย จนป่านนี้ยังหาใครที่ผมคิดว่าสวยเท่าเธอไม่ได้
ผมเหมือนท่านเป๊ะเลย รู้จักav เพราะazumi แล้วก้อยังหาคนสวยเท่าเธอไม่ได้เลย

รู้สึกเหมือนผมเลย  ก่อนหน้านี้  ผมถึงกับตั้งกระทู้ของนางไว้เลย
อยากให้นางข้ามเวลา   ได้มาเล่นกับค่ายใหญ่ๆอย่างSOD  S1 ในยุคนี้จัง
ปล. แม้จะเป็นยุคนั้นแต่นางอาจจะเล่นเสียบจริง  ด้วยรึเปล่านะ?

คุ้นๆอยู่บ้าง คือถ้าเห็นก็จำได้ แต่ไม่ใช่แบบที่นึกขึ้นมาได้เอง
อย่างที่ผมชอบเมื่อก่อน

Momo Aida, Hitomi Shiraishi เป็นสองคนแรกที่ผมนึกชื่อได้ สมัยยังเรียนอยู่ 555

โหยท่านทัน2คนนี้ด้วย  เจ๋งงง

คนที่ชอบมาก ยังดูอยู่จนถึงทุกวันนี้คือ Yuu Kawai, Kaori Shimada คนแรกที่ซื้อ ม้วน VHS มาจากญี่ปุ่นเลยคือ Hitomi Shiraishi ครับ Grin

Mirei Asaoka นี่ก็หนึ่งในสุดที่รักเลย มีหนังของเธอเยอะมาก

โหยตัวจริงเลยท่าน
Mirei Asaoka ผมไม่ทันเลย  ไม่เคยได้ดูหนัง   แต่ดูรูปแล้วสวยมาก
ส่วนKaori Shimada นี่สวยมาก  ผมเองก็ชอบมาก   ไม่รู้เสียบจริงมั้ย   แต่นางร้องดังสะใจมากกก
ทีเด็ด คือ ท่านทัน Hitomi Shiraishi ด้วย

ยุควีดีโอเทปเลยนะเนี่ย
ถถถถ...ถูกต้องนะคราบบบบ

ย้อนไปยุค 90 กันทีเดียว น่าจะเรียก VHS club ได้นะ
หลายคนคุ้นหน้าจากภาพ scan photo books สมัยก่อนครับ
เคยดูจริงๆแค่ Rui Sakuragi Jun Kusanagi Yuri Komuro ครับ แต่ไม่รู้รหัสเลยสมัยนั้น
ส่วน Mirei Asaoka เพิ่งเคยดูจากเว็ปไม่กี่ปีนี้เอง เธอสวยมาก

5555555
wow ท่านได้ดู Rui sakuragi ด้วยหรา   ผมเองไม่เคยดูเรย
ส่วน Mirei Asaoka ผมก็พึ่งได้ดู  ตอนทำกระทู้นี้เหมือนกัล  สวยเจรง

ในนี้ทันดู Nao Oikawa ครับ 
ส่วนรุ่นเก่า 90-2005 ที่ไม่ทันแต่ชอบก็มีหลายคนอยู่ 

Nao Oikawa นี่ ถ้าตามดูพวกขบวนการ sentai ต้องคุ้นๆหน้านางมั่งแหละครับ Grin ใน list นี้ผมดูแค่นางคนเดียวแฮะ (เคยเจอลุง Helicopter Man และเล่น uncen ด้วย เด็ดมาก Grin )

ส่วนคนที่ตอนนี้ยังเล่น SNS อยู่ เหมือนจะมี Mirei Asaoka, Nao Oikawa และ Yuri Komuro ครับ

Nao Oikawa นี่เด็ดจริง  หน้าตาธรรมดาสำหรับผม   แต่หุ่นคือสะบึมมาก  นมสวย
แถมไม่เสียบหลอกด้วย   กล้าเล่นแรง

โอ้ววว พึ่งรู้ว่าเค้ายังเล่นSNSอยู่ด้วยหรานี่  twitterหราท่าน?

เฮลิคอปเตอร์แมน  พูดแล้วคิดถึงเรย

asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2021, 01:59:23 AM »

โอ้ว ไม่รู้จักหลายคนเมหือนกันแฮะ..

แสดงว่ารู้จักเยอะอยู่สินะท่าน jakkajee   Cheesy Cheesy

เคยเห็นเเต่รูปไม่เคยดูหนัง

เมื่อก่อนหาดูหนังยากกว่าหาดูรูปเยอะ
ทุกวันนี้หาหนังง่ายกว่ารูปถ่ายนู๊ดอีก

ชอบ av ช่วง period นี้มากที่สุด แต่ละคนมีเอกลักษณ์ หน้าไม่เหมือนๆกันหมด

ผมก้อว่างั้นละท่าน
ผมชอบสไตล์ความสวยของดาราสมัยก่อนหลายๆคนมากเลย
เหมือนทุกวันนี้จะเจอ"น่ารัก"เกือบหมด
เมื่อก่อนจะเจอ"สวย"มากกว่า

ดาราที่เกิดก่อนปี 80 มีเด็ดๆ หลายคนเลย สวยก็แบบธรรมชาติไม่มีศัลยกรรมด้วย น่าเสียดายที่หนังมันเซ็นหนามาก หลายตอนโหลดมาแล้วลบทิ้งดีกว่า เสียดายพื้นที่ฮาร์ดดิสต์

ช่ายเลยท่าน

ในจำนวนนั้นมีเสียชีวิตไปแล้วกี่คน และคนที่ยังอยู่สภาพตอนนี้เป็นอย่างไงกันบ้าง ถ้ารู้แล้วจะอึ้งง Shocked Shocked

กลัวตามเลยท่าน  Shocked Shocked Shocked Shocked

AVคลาสสิค ที่พอรู้จักเเละดูหนังฌะอบ่อยๆก้อคนนี้อ่ะครับ
Mariko Kawana

ผมไม่รู้จักแฮะ  ต้องไปส่องซะแล้วววท่าน

สงสัยเรายังอายุน้อยเกิน ( หรือว่ายังไม่เก๋าพอกันแน่ 555)

ไม่รู้จักเลยซักคนครับ

ยังคงรอโพสต่อไปครับว่าจะมีใครที่ผมรู้จักบ้าง

postใหม่  ท่านtitansจะรู้จักเพิ่มมั้ยน้อออ

หนังม้วนวีดีโอยุค90 ยุคนั้นเน้นดูแต่หนังฝรั่ง หนังเรทrเรทxไทย-ฮ่องกง หนังสือโป๊การ์ตูนโป๊ไทยวางขายแบบเสรี
หนังญี่ปุ่นมาเริ่มดูก็ช่วงมีโหลดบิทละ

ภาพแผง  ที่ต้องเดินเข้าไปหาคนขายลอยมาเลยท่าน

ไม่ได้มาตอบนาน
เพื่อนๆที่น่าจะรู้จัก ดาราข้างบน น่าจะรุ่นห้าสิบอัพ อย่างผม 555
ดาราพวกนี้ ขายเป็น VHS ที่ร้านเจ๊โอ๋ ท่าน้ำนนท์ ซื้อมาร่วม ยี่สิบห้าปีก่อนครับ
ผมเป็นแฟน Hitomi Kobayashi และ Chiasa Aonuma

ว้าว  เก๋าจริงท่าน  ขอบคุณสำหรับประสบการณ์
Hitomi นี่ยุควีดีโอเลย  ผมเองไม่ทัน
แต่ Chiasa  ผมทันอยู่คราบ

asedah2

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2021, 03:42:10 AM »

มีเวลาได้มาพูดคุย ทักทายกับหลายๆท่านซะที
เป็นกระทู้ที่คุยกันได้สนุกมากเรย
แล้วพอจะได้เห็นวัยพี่ๆน้องๆในบอร์ดavcเรามากขึ้น อิอิ

เอาละคราบ  ไหนๆก็มีชาวAVCที่พูดถึงสาวหลายๆคน  ที่ผมยังไม่ได้แปะไว้
คราวนี้  ผมจะแปะดาราAV ยุคก่อน  ที่ถูกพูดถึงจากเพื่อนๆ
ซึ่งแปลว่าสาวๆเหล่านั้น  ย่อมต้องมีทีเด็ด  ให้จดจำ  จากการเสียน้ำ
แม้เวลาจะผ่านไปนานแค่ไหนแล้ว

ส่วนใครที่มาดูหนังAVหลังยุค2000กลางๆ  ก็สามารถเก็บไว้เป็นลายแทง  เป็นวิทยาทานได้นะ

ขอไล่ไปเรื่อยๆตามนี้เลยคราบ

30.Azumi Kawashima
(คนนี้ คือ หนึ่งในดาราเอวี  ที่ถูกพูดถึงเยอะที่สุดในยุคปลาย90 - 2000แระ)

ผลงานรวมอิต และ เพิ่มฉากพิเศษของเธอจากทั้ง SHY และ Sexia

ผมเคยกล่าวถึงนางไว้ในกระทู้นี้แล้วนาจา  ตามไปดูรายละเอียดได้เรย
กระทู้ TimeMachine : ระลึกถึง Azumi Kawashima นางฟ้าเอวียุค Internet Modem
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=224388.0

31. Momo Aida

(จากATLAS)

(จาก M-KING)

(จาก MediaBank)

(จากSHY)

(รวมผลงานครบรอบ10ปี ของทั้งMomo Aida และ Azumi Kawashima  จากค่าย SHY)

32. Madoka Ozawa
(สาวหมวยยุค90s ที่ถูกพูดถึงมากสุดๆอีกคน
ใครเคยดูหนังเธอนี่  ถ้าเผลอเปิดลำโพง  ลดแทบไม่ทัน  ร้องดังมากกกกก)

(Remasterเซนบาง2แผ่น จาก h.m.p)

(จาก Alice Japan)

(จาก ATLAS)

(จาก Lightning)

(ยุคหลังกับMoodyz)

33. Ai IIjima
(สาวผิวแทนคนนี้  เป็นดาราavคนแรกๆที่อยู่ในรายการทีวียาวๆ
ทำให้สาวๆหลายคนอยากเป็นดาราAVที่ได้รับการยอมรับอย่างเธอ  คล้ายๆKirara Asuka ยุค90s)

(จากAlice Japan)

(จาก Graffiti)

(จากMedia Bank)

หนังของเธอ  ที่กำกับโดยมุรานิชิ โทรุ (Naked Director)

34. Rina Sawaguchi (Mai Asoh / Kana Saijou)
(คนนี้ผลงานไม่เยอะ  แต่ความสวยนั้นตราตรึง)

หาหนังเธฮไม่ค่อยเจอเลยแฮะ  รวมฮิตไม่ต้องพุดถึง

ไว้วันหลังมาต่อกันใหม่คราบ  วันนี้ฝันดีชาวไทย  หัวใจAVคราบ

titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2021, 09:16:23 AM »

เหย เป็นไปได้ยังไง

ท่าน asedah2 พูดถึงเป็นสิบแล้วยังไม่รู้จักซักคนเลยครับ

แสดงว่าเรื่องเอวีนี่ผมเริ่มล้าหลังหลายๆท่านในบอร์ดนี้มาก

555 ติดตามชมต่อไปครับ ยังไงมันต้องมีซักคนสิน่าที่รู้จัก
WeWee
นักสะสมเอวี

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2021, 12:06:43 PM »

เสียใจไม่มีนางฟ้าของผมในวัยเยาว์
รู้ว่าเธอเล่น av ด้วย แต่หายากมาก (ในตอนนั้น)
เสียน้ำไปกับเธอเยอะอยู่ โดยเฉพาะรูปนี้ Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2021, 12:17:44 PM โดย WeWee » บันทึกการเข้า
teez
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2021, 01:18:05 PM »

ไม่รู้จักซักคน แต่สาวญี่ปุ่นสมัยก่อน หน้าตาคลาสสิคมาก
เพราะเริ่มมาดูหนัง av จาก Maria Takagi เลย
47180
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2021, 01:38:46 PM »

นอกจากเรื่องนี้ หาดูไม่ได้เลย ชอบแกมากเลยนะ  Grin

ตะวันรอนที่...หนองหาร
47180
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2021, 01:45:58 PM »

อีกคนที่ชอบ akane sakura (หน้าโคตรเหมือนคนไทย)

aki katase

yaya matsushima

ตอนนี้ที่หาดูได้ ไฟล์ 360P ทั้งนั้น จะดูที ตาแทบแตก  Tongue

ตะวันรอนที่...หนองหาร
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2021, 04:15:59 PM »

ชอบกระทู้นี้จัง มันทำให้นึกถึงวัยเยาว์

ครั้งแรกกับหนัง AV ก็ย้อนไป พศ 2531-2532 โน่น ตอนนั้นเรียน ปวส ช่างกล โดดเรียนตามวัยไปบ้านเพื่อน
เพื่อนเอาวีดีโอโป๊มาเปิดให้ดู ชนิดที่ไม่เคยเห็นใครสวยน่ารักเท่านี้มาก่อน มาสัมภาษณ์ วิ่งไปมาทำท่าคิกขุ แล้ว
ก็แก้ผ้า ถูกเอา  ลีลาดีไม่ดีไม่รู้  รู้แต่โดนตก หลงเลย จะยืมวีดีโอเพื่อน ที่บ้านก็ไม่มีเครื่องวีดีโอ เล่นเอามาเคลิ้ม
อยู่นานเป็นเดือนเชียว แถมดาราในหนังก็ดันเหมือนดาวช่างกล ที่แอบชอบ ก็ตะเลิดซิครับ
ถึงวันนี้ผมก็ยังไม่รู้เลยว่าดาราคนนั้นชื่ออะไร แต่น่ารักมาก พยายามตามหาแต่ก็ไม่เคยเจออีกเลย เจอกระทู้เก่า
แนวนี้ก็พยายามเข้าไป แต่ยังไม่เจออีกนับเป็นเวลา 30ปีแล้ว
จากวันนั้นก็เข้าสู่วงการเต็มขั้น หนังสือเปิดบริสุทธิ์2  ท่าน้ำนนน์  โรงหนังนครนนท์ พัฒนาการต่อมา
มาอีกทีก็ไปดูงานที่ญี่ปุ่น พอจบ ป ตรี  แล้วไปเจอหนัง Av เต็มรูปแบบ คนแรกที่ซื้อวีดีโอมาก็ Madoka Ozawa
Bunko Kanazawa และ Azumi Kawashima เป็นชุด Debut ทั้ง 3 คน ก็ประทับใจสุดๆ มาทุกวันนี้

วันนี้หนังเอวี ไปไกลมาก ดาราสวยๆ น่ารัก เต็มไปหมด แต่รู้สึกไม่ค่อยมีเอกลักษณ์ ดูเหมือนๆ กัน ไม่เด่นเหมือน
ยุคโน้น แต่ถือว่าเป็นกำไรชีวิตจริงๆ น่ะ ที่งานของพวกเธอคือบำบัดความไคร่เราๆ

ขอบคุณอีกครั้งที่เกิดกระทู้แบบนี้ เจ้าของกระทู้ทำสิ่งที่โดนใจมาก  ถ้าได้ข้อมูลดาราเก่าๆ รุ่นก่อนปี 90ได้ ผมคงมี
โอกาสเจอเธอคนนั้นซักวัน

เปิดบริสุทธิ์นี่ผมชอบไปที่ประตูน้ำครับ ลงสะพานก็จะเจอเลยเป็นแผงลอยเล็กๆ ชอบเล่มเปิดบริสุทธิ์3 ที่สุดล่ะครับ
รัตติกาล อรุโณทัย ในชุดนักเรียน ร้านนี้ดีอย่างที่ดูเบื่อแล้วเอาไปเทิร์นได้ด้วยครับ เอาเล่มเก่าไปคืนจ่ายเพิ่ม 100
หรือ 200 นี่แหละ แล้วเอาเล่มใหม่ไปเลย เล่มไหนผ่านมาหลายมือมียับหน่อยๆก็ต่อรองลงได้อีกเป็นร้อย

ผมเปิดบริสุทธิ์นี่ เปิด 3 รัตติกาล อรุโณทัย ผมความหาตัวเธอสุดฤทธิ์ เธอดันไปถ่ายแบบ และมีเอเย่น ก็ลองติดต่อครับ
สุดท้ายไม่นึกไม่ฝันได้เธอในราคา 1 คืน รวมเบ็ดเสร็จเท่ากับเงินเดือนทั้งเดือนของวิศวกรจบใหม่ จะบอกว่าตัวจริงเธอดู
ธรรมดามาก ไม่สวยเท่าในหนังสือ แต่นิสัยดีมาก เป็น
ความทรงจำที่งดงามครั้งหนึ่งทีเดียว 

น่าอิจฉาท่าน kajom มากครับ ฝันเป็นจริงเลยทีนี้ ผมว่าอาจจะเป็นเรื่องแต่งหน้าด้วยหรือเปล่าครับ
สาวๆสมัยนั้นถ้าแต่งหน้าไปอีกทางนี่แทบจะเป็นคนละคนเลย แต่ที่แต่งหน้าในเล่ม 3 คือดีงามมาก
ดูใส ดูเด็ก น่าเฉาะ 555
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2021, 04:20:53 PM »

ในหน้าแรกที่ท่าน asedah2 ลงไว้ที่ผมรู้จักและเคยดูก็มี

Mirei Asaoka
Nao Oikawa
Sena Wakana
Natsumi Kawahama
Jun Kusanagi
Yuri Komuro

แต่ ลำดับที่ 30-34 นี่ผมกวาดเรียบครับ

Azumi Kawashima
Momo Aida
Madoka Ozawa
Ai IIjima
Rina Sawaguchi

ยิ่งคนสุดท้ายนี่สายสวย sexy เลย ชอบมาก แนวนี้น่าจะถูกใจท่าน play...
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 พิมพ์