พฤษภาคม 03, 2024, 02:57:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: FWB สามารถหาได้ยังไง ?  (อ่าน 5499 ครั้ง)
ManLucky
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2020, 05:15:02 PM »

ตามหัวข้อครับ
พอผมมาเรียนที่เชียงใหม่แล้วอยากได้ FWB สาวซักคน
แบบรู้จักกันก่อน เป็นเพื่อนกัน แต่ถ้าเงี่ยนก็ช่วยเหลือกันได้  Grin
ค่อยๆ ทำความรู้จักก่อนก็ได้ จะหาได้จากไหนบ้างครับ ?
ia02
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2020, 07:14:01 PM »

แปะ5555
Boyjack
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2020, 09:21:48 PM »

ก็ลองคุยที่ถูกใจ แล้วบอกความต้องการไปตรงๆเลย โชคดีก็คือได้อย่างที่ต้องการ หรือโชคร้ายก็โดนด่าไอ้ลามก
แต่ต้องแสดงความเป็นสุภาพบุรุษนะ ผญ. จะใจอ่อนก็ตรงนี้
THUGO
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2020, 10:31:54 AM »

ตอบตรงตัวยาก

อาจต้องรู้จักกันเป็นเพื่อนกันก่อนระดัยนึง
หยอดทีเล่นทีจริง 18+ไปเรื่อย ดูสัญญาณ ค่อยๆแย็บไป
ถึงจุดนึงค่อยถามตรงๆเรื่องอย่างว่า ถ้าเธอไม่ให้แล้วสนิทจริงก็ยังไม่ถือว่าเสียเพื่อนนัก
อันนี้ใช้เวลานานหน่อย แต่ถึงโดนปฏิเสธ ด้วยความสนิทจริงๆก็แย็บเรื่อยๆได้

ถ้าอยากเร็วขึ้น ก็รู้จักระดับนึง แล้วมีโอกาสไปดริ้งด้วยกัน
กรึ่มๆ เมาๆน่าจะคุยตรงๆกันง่าย+ไวขึ้นไปอีก

ส่วนตัวเคยเจอเองทั้งสองเคส
FSDX
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2020, 12:29:50 AM »

ภาษากายบ่อยๆ เอาแขนเบียดนมบ้าง ถ้าสัญญาณดี ก็เลยตามเลย

แต่ต้องมั่นใจก่อนนะ ว่าไม่เอามันไปทำเมีย
Oatholix
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2020, 02:59:15 PM »

เคยมีด้วยความบังเอิญ
เริ่มจากเป็นสาวข้างห้อง > คนรู้จัก > เพื่อน > เพื่อนที่สามารถคุยเรื่อง 18+ ได้แบบไม่เขอะเขิน
จนมาวันหนึ่งก็กลายเป็น FWB เฉย...
ManLucky
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2020, 08:24:25 AM »

แปลว่าสเตปแรกต้องหยอด 18+ สินะครับ
มีมุขแนะนำมั้ย 55
lang_mu
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 02:27:22 PM »

น่าอิจฉาคนโสดไม่มีพันธะนะครับ 555
ผมว่าสาวๆก็ต้องมีเหงา มีอยากกันเหมือนกันแหละครับ อยู่ที่ว่าเขาจะอยากกับใคร

เล่าประสบการณ์เล่นๆนิดนึงละกัน เมื่อก่อนก็ไม่มีคำพวก FWB อะไรพวกนี้หรอกนะครับ แต่นึกย้อนๆดู ก็น่าจะแนวๆนี้
ก็เริ่มจากรู้จักกัน ผ่านเพื่อน ของเพื่อน อะไรยังงี้ ไปเที่ยวเล่นกัน ที่สำคัญคือ ไปกินเหล้ากันครับ พอเมาแล้ว อะไรๆก็ง่ายขึ้นเยอะ
ดูท่าทีก่อน แกล้งถูกตัวกันบ่อยขึ้น จับมือ จับไหล่ จับเอว อะไรยังงี้ ถ้าเขามีใจ ก็ต่อกันมากขึ้นๆเรื่อยๆครับ
แต่ของผมพลาดตรงนี้ อยากจัด ไม่มีถุง  แล้วก็ดันจัดอีก 555 แต่ก็มีอะไรกันหลายครั้งอยู่นะครับ สุดท้ายเหมือนนางอยากลองใจ แกล้งบอกว่าเมนไม่มา เราก็ตกใจสิ ก็เลยเริ่มห่างๆกันไป แต่จริงๆมารู้ทีหลังว่านางลองใจนะครับ เหมือนจะอยากจริงจังกับเรามากขึ้น แล้วดูท่าทีว่าถ้าบอกว่าประจำเดือนไม่มาเราจะยังไง พอนางรู้ นางก็เข้าใจครับ ยอมตัดใจแล้วก็ห่างๆเราไปเอง
คืออยากจะบอกว่า อย่าจัดสดครับ ถึงแม้ว่าจะมันกว่าแค่ไหนก็ตาม 555
sunny18xx
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 02, 2020, 01:52:41 AM »

ตอนนี้ ผมมีอยู่คนนึงครับ
ผมรู้จักกันตั้งแต่เด้กแล้ว รู้จักกันผ่านMSN ครับ นานมากตั้งแต่ๆแรก ก็โฟนกันก่อน
เล่นเว็ปหาเพื่อรMSN เพราะอยากเย็ดครับสุดท้ายไม่กล้า คุยกันโครตนานไม่เคยเจอกันครับ
คนโตมาได้กลับมาคุยกันอีกครั้ง คุย 18+ได้หมด
จนเล่าเรื่อง ความสัมพันธ์นี้ อยากลองมีสัมพันธ์ FWB พอมีกำลังอาจจะนัดเจอแล้วลองเย็ดกันดู
พอมีไรกัน ผมชัดเจนในความสัมพันธ์นะ คืออยากเย็ดครับสรุปว่า ผมรู้สึกได้ว่าเขาเริ่มชอบผมเริ่มเย้อะกับผมครับ

ลำบากใจนะครับ บางที ไม่เราก็เขาซักคนต้องมีความรู้สึกมากขึ้นแน่ๆ
ตอนนี้ก็ยังอยากมีคนที่เอากันได้โดยไม่คิดไรอยู่ครับ
หน้า: [1] พิมพ์