พฤษภาคม 03, 2024, 01:31:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่ในกลุ่ม VK กลุ่มไหนเด็ดๆบ้างครับ  (อ่าน 9216 ครั้ง)
AWP
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2020, 10:35:08 PM »

เมื่อก่อนมีหลายกลุ่มตอนนี้เริ่มหายไม่ค่อยลงงาน ตอนนี้อยู่กลุ่ม PVT Camfrog  ก็เด็ดอยู่ครับ ลงวันนึง 2-4 งาน Mlive บ้าง camfrog เก่าบ้างใหม่บ้าง  อยากรู้ว่ามีใครอยู่กลุ่มไหนเด็ดๆอีกมั่งครับช่วยแชร์ทีครับ ชอบงานไทยๆแบบนี้ดี  Grin Grin
thooman
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2020, 12:23:24 PM »

yed mike
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2020, 09:22:09 PM »

ส่วนของผมไม่ได้อยู่กลุ่มไหนเป็นพิเศษครับ ประมาณว่า เพจไหนดีเพจไหนเด็ดก็ตามโหลด-ตามสูบ
ไปเรื่อยเท่านั้นเอง บอกเลยว่า ได้รูปหลุด-คลิ๊ปหลุดของสาวไทยมาเยอะมาก จนถึงตอนนี้ยังโหลด
ไม่ครบเลยอ่ะ ต้อง Save ลิ๊งค์เก็บเอาไว้โหลดวันหลังกันเลยทีเดียว ยอมรับว่าจนถึงทุกวันนี้ก็ยัง
โหลดรูปหลุด-คลิ๊ปหลุดของสาวไทยอยู่นั่นแหล่ะ.

แต่ ณ.วันนี้ชีวิตของผม Advance ไปไกลมากแล้ว ซึ่งก็คือ ผมสามารถตามหาสาวๆที่มีรูปหลุด &
คลิ๊ปหลุดเหล่านั้นมาทำเมีย และ เป็นกิ๊ก ได้นั่นเองครับ เอาจริงๆ ผมว่า "น่าจะมาจากบุญพาวาสนา
ส่งมากกว่า
" เพราะตั้งแต่เข้าสู่วัยทำงานมานี้ เมื่อผมอยากได้ผู้หญิงคนไหน , อยากครอบครองผู้หญิง
คนไหนแล้ว ผมก็ได้พวกเธอเหล่านั้นมาเป็นเมีย & กิ๊ก(คู่ขา) แบบครบถ้วน 100% เลยครับ
อย่างที่
บอกล่ะครับว่า เป็นเรื่องของวาสนาของแต่ละคน โดยสวรรค์จะประธานพรวิเศษให้กับคนที่คู่ควรเท่านั้น.

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
ratmango
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2020, 10:54:45 AM »

ดูให้ตาแฉะ  ครับ   บางก็ก็แว้บๆ เข้าไปทวิตเตอร์บ้าง (ในทวิตเตอร์ก็โออยู่ยังไงมาแลกเปลี่ยนกันในนี้ได้ครับ)  Grin
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 12, 2020, 12:56:17 PM »

กลุ่มเด็ด ๆ ทั้งนันครับ
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 12, 2020, 05:46:42 PM »

เหม็นแมงโม้55555
หน้า: [1] พิมพ์