พฤษภาคม 03, 2024, 08:37:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: -
-
-

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 196 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พูดคุยแลกเปลี่ยนข้อมูล น้องๆ FC2  (อ่าน 972697 ครั้ง)
HectorSalamanca
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 09:18:21 AM »

เอาอย่างนี้มั้ยครับทุกท่าน อยากให้ทุกท่านได้ดูกัน แต่ผมก็ลงทุนไปค่อนข้างเยอะกับเรื่องนี้ ยอมรับว่าหน้ามืดเพราะชอบน้องตั้งแต่ก่อนหายไปหลายปีก่อน พอดูว่าใช่แน่ๆ ผมมือลั่นจ่ายตังเลย5555

อย่างแรก เดี๋ยวผมจะลงอัพไฟล์ที่ติดเบลอทั้งเรื่องให้ก่อน เพื่อยืนยันว่าผมมีไฟล์จริง ทุกท่านจะได้สบายใจ

นี่ครับ https://mega.nz/file/6oVjRIrS#mPU6oEUTjqcbhJfsY_m5iRhRrQJ9_xZfghKZnCF1450

จากนั้น ผมขอเป็น 2 กรณีแล้วกัน สำหรับไฟล์ที่ผมมีอยู่ ให้เลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง โหวตกันเลยครับ หลังทำสำเร็จแล้วจะอัพไฟล์เต็มให้ครับ

1. ทุกท่านลงขันกันซื้ออีกครึ่งหนึ่งของเรื่องนี้ https://adult.contents.fc2.com/article/1780072/ ไฟล์นี้ครับ (แต่จะยุ่งยากหน่อยเพราะท่านจะได้มาแค่ไฟล์เบลอๆ แบบผมก่อน แล้วต้องส่งเมสเสจในระบบข้อความส่วนตัว ของ fc2 ไปหาคนขาย เป็นภาษาญี่ปุ่น ให้เขาส่งไฟล์เต็มให้ ตรงจุดนี้ผมช่วยได้ ท่านก็อัพไฟล์เบลอในนี้แล้วทักมาหาผมเดี๋ยวผมพิมพ์ข้อความให้ท่านก็อปไปส่งเขา)

ท่านจะลงขันกันกี่คนก็ได้ หรือจะให้ผมเป็นคนกดซื้อให้ก็ได้

ถ้าอัพไฟล์เต็มของอีกครึ่งเรื่องในนี้แล้ว ผมจะอัพส่วนของผมในนี้เช่นกัน จะได้มีดูเต็มเรื่อง ยาวๆ สามชั่วโมง

หรือ
2. ช่วยผมออกค่าครึ่งแรกที่ผมซื้อไปแล้วครึ่งหนึ่ง (3600 บาทโดยประมาณ) พอถึงครึ่งเดี๋ยวผมอัพให้เลย

ถ้าเลือกข้อ 1 ทุกท่านจะเสียรวมกัน 7200 แต่ได้ดูเต็มเรื่อง

ข้อ 2 จะเสีย 3600 แต่ได้ดูครึ่งเดียว

นอกจากนี้ สำหรับท่านใดที่ช่วยผม ผมจะแถมหนัง fc2 เรื่องอื่นๆ ที่ผมมีให้ด้วย ที่ไม่มีปล่อยกันตามเว็บบิท เป็นน้ำใจให้ท่าน

เรื่องรวมเงินกัน เพื่อความโปร่งใสเดี๋ยวเรามาคุยกันอีกทีว่าจะทำยังไง ผมกลัวถ้าผมรับเงินเกินจะเกิดปัญหา

ท่านใดเปิดโหวตเป็นมั้ยครับ ปกติผมเข้ามาแค่อ่าน นานๆ จะมาตอบที รบกวนด้วยครับ

ปล. ผมจะว่างเข้ามาเช็คกระทู้กับข้อความแค่ช่วงก่อน 10 โมง กับหลังสามทุ่มนะครับ พอดีทำงานข้างนอกทั้งวันไม่ได้อยู่หน้าจอคอมช่วงกลางวันเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2021, 09:36:43 AM โดย HectorSalamanca » บันทึกการเข้า
JavHD
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 09:27:37 AM »

ถ้าได้ 20-30 คน (เยอะไปมั้ยหว่า) คนละ 360-240  ผมเอาด้วย
boatta
AV DecadonoR++ (VIP)
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 09:35:01 AM »

ถ้าได้ 20-30 คน (เยอะไปมั้ยหว่า) คนละ 360-240  ผมเอาด้วย

ด้วยคนครับ
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 09:40:02 AM »

ปิดลงชื่อก่อนนะครับ ป้องกันการผิดกฎบอร์ด
ส่วนไฟล์ตัวอย่าง แปะลิงค์ไว้ข้างบนแล้ว ลองโหลดไปดูกัน

สองชอยส์เหมืเนเดิม รอลิงค์โหวตใหม่ครับ

เลือกข้อ 1 (7200 เต็มเรื่อง) ครบ 20 ท่าน จัดครับ คนละ 360
เลือกข้อ 2 (3600 เฉพาะไฟล์ที่ผมมี) ครบ 10 ท่านจัดครับ คนละ 360 เช่นกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2021, 10:08:57 AM โดย HectorSalamanca » บันทึกการเข้า
1048039
AV Devotor (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 09:43:29 AM »

ผมเปิดลงชื่อไว้นะครับ quote ผมแล้วใส่ชื่อต่อกันได้เลย

**** คนครบค่อยโอนนะครับ ผมจะยังไม่ลงเลขบัญชีหรืออะไรทั้งสิ้น ใครทักท่านไปก่อนหน้า ไม่ใช่นะครับ ****

หลังสามทุ่มคืนนี้ผมจะมาเช็คอีกรอบนะครับ ส่วนไฟล์ตัวอย่าง แปะลิงค์ไว้ข้างบนแล้ว ลองโหลดไปดูกัน

เลือกข้อ 1 (7200 เต็มเรื่อง) ครบ 20 ท่าน จัดครับ คนละ 360

1. 1048039
2.

เลือกข้อ 2 (3600 เฉพาะไฟล์ที่ผมมี) ครบ 10 ท่านจัดครับ คนละ 360 เช่นกัน

1.
2.
JavHD
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 09:47:57 AM »

ผมว่าทำเรื่องย้ายไป vip น่าจะดีมั้ยครับ ตรงนี้มันดูจากข้างนอกได้ 
รบกวนผู้ดูแลวินิจฉัยด้วยครับ (เท่าที่เห็นส่วนใหญ่ก็ vip กัน)
Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 09:50:01 AM »

ผมเปิดลงชื่อไว้นะครับ quote ผมแล้วใส่ชื่อต่อกันได้เลย

**** คนครบค่อยโอนนะครับ ผมจะยังไม่ลงเลขบัญชีหรืออะไรทั้งสิ้น ใครทักท่านไปก่อนหน้า ไม่ใช่นะครับ ****

หลังสามทุ่มคืนนี้ผมจะมาเช็คอีกรอบนะครับ ส่วนไฟล์ตัวอย่าง แปะลิงค์ไว้ข้างบนแล้ว ลองโหลดไปดูกัน

1.
2.

1.
2.

ผมว่าไปทำ form ข้างนอกกันดีไหมครับ ในนี้อาจผิด policyของเว็บพวกเราอาจโดนแบนมั้งครับ
ผมว่าจะทำ Google Form เปิดให้ลงกันถึงช่วงเวลานึงก็ปิดแล้วให้ท่านไปซื้อ(เลือกข้อ1)[1] เพราะ account  ท่านได้ซื้อไปเรื่องนึงแล้วอาจได้ของแถมและผมคิดว่าทุกคนคงอยากดูทุกเรื่องๆที่มี ดังนั้นคิดว่าจะร่วมลงขันกันซื้อทุกเรื่องไปเลยครับ(รวมแล้วให้ท่านเป็นคนซื้อ)
[1] หลังจากครบกำหนดลงทะเบียนก่อนจะซื้อผมอยากจัด meeting เพื่อชี้แจงรายละเอียดให้ทุกคนที่ลงทะเบียนหน่อยอ่ะครับใน Google meet ก็ได้เพราะเป็นเรื่องสำคัญ ทุกท่านคิดว่าไงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2021, 09:52:54 AM โดย Lovely_Sexual » บันทึกการเข้า
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 10:06:49 AM »

1.
2.

1.
2.

ผมว่าไปทำ form ข้างนอกกันดีไหมครับ ในนี้อาจผิด policyของเว็บพวกเราอาจโดนแบนมั้งครับ
ผมว่าจะทำ Google Form เปิดให้ลงกันถึงช่วงเวลานึงก็ปิดแล้วให้ท่านไปซื้อ(เลือกข้อ1)[1] เพราะ account  ท่านได้ซื้อไปเรื่องนึงแล้วอาจได้ของแถมและผมคิดว่าทุกคนคงอยากดูทุกเรื่องๆที่มี ดังนั้นคิดว่าจะร่วมลงขันกันซื้อทุกเรื่องไปเลยครับ(รวมแล้วให้ท่านเป็นคนซื้อ)
[1] หลังจากครบกำหนดลงทะเบียนก่อนจะซื้อผมอยากจัด meeting เพื่อชี้แจงรายละเอียดให้ทุกคนที่ลงทะเบียนหน่อยอ่ะครับใน Google meet ก็ได้เพราะเป็นเรื่องสำคัญ ทุกท่านคิดว่าไงครับ

ขออภัยด้วยครับ นานๆผมเข้ามาทีไม่ค่อยรู้ policy ของบอร์ด ถ้างั้นยังไงผมรบกวนท่านเปิด google form ให้ด้วยได้มั้ยครับ จะปิดโหวตในนี้ไป

ส่วนเรื่อง meeting ส่วนตัวผมไม่สะดวกนะครับ อยากเล่นบอร์ดแบบ low profile ต่อไป
Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 10:18:44 AM »

1.
2.

1.
2.

ขออภัยด้วยครับ นานๆผมเข้ามาทีไม่ค่อยรู้ policy ของบอร์ด ถ้างั้นยังไงผมรบกวนท่านเปิด google form ให้ด้วยได้มั้ยครับ จะปิดโหวตในนี้ไป

ส่วนเรื่อง meeting ส่วนตัวผมไม่สะดวกนะครับ อยากเล่นบอร์ดแบบ low profile ต่อไป

ได้ครับผมงั้น meeting ไม่จัดละกันให้ไปลงทะเบียนกันใน Google Form ก็พอ ผมขอรบกวนท่าน list รหัสหนังที่เรายังไม่มีได้ไหมครับจะได้ชี้แจงถูกว่าเราจะซื้ออันไหนบ้าง (ไม่เอา photo set นะครับ)

ส่วนหนังที่ท่านซื้อมาแล้วให้คิดรวมราคากับหนังที่เราจะซื้อแล้วให้ผู้ร่วมลงขันหารกันเป็นการชดเชยค่าเสียหายให้ท่าน

ส่วน Google Form ผมจะทำให้เดี๋ยวจะมาอัพเดตช่วงทุ่มๆนะครับต้องทำงานก่อน5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2021, 10:22:23 AM โดย Lovely_Sexual » บันทึกการเข้า
sproux
AV DecadonoR++ (VIP)
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 12:36:45 PM »

ได้ครับผมงั้น meeting ไม่จัดละกันให้ไปลงทะเบียนกันใน Google Form ก็พอ ผมขอรบกวนท่าน list รหัสหนังที่เรายังไม่มีได้ไหมครับจะได้ชี้แจงถูกว่าเราจะซื้ออันไหนบ้าง (ไม่เอา photo set นะครับ)

ส่วนหนังที่ท่านซื้อมาแล้วให้คิดรวมราคากับหนังที่เราจะซื้อแล้วให้ผู้ร่วมลงขันหารกันเป็นการชดเชยค่าเสียหายให้ท่าน

ส่วน Google Form ผมจะทำให้เดี๋ยวจะมาอัพเดตช่วงทุ่มๆนะครับต้องทำงานก่อน5555

ถ้าคิดราคาตามนี้ก็ต้องเป็นคนละ 720 หารกัน 20 คนถูกไหมครับ ไม่งั้นก็ต้องเปิดรับคนเพิ่ม

แล้วแต่ท่าน HectorSalamanca ละครับ

ปล. ส่วนตัวผมคิดว่าหารกันจ่ายเรื่องใหม่ก่อน ส่วนใครอยากได้เรื่องเก่าด้วยค่อยจ่ายเพิ่ม เพราะเราไม่รู้เลยว่ามันจะขายจนถึงเมื่อไหร่ อาจจะหมดโควตาหรือโดนอุ้มหายไปเมื่อไหร่ก็ได้ครับ ยิ่งถ้าเป็นคนดังด้วยยิ่งอยู่ไม่นาน แปปเดียวหาย

ปล.2 เห็นด้วยกับเรื่องไม่ meeting เพราะถ้าจ๊ะเอ๋กับคนรู้จักขึ้นมา อาจจะเข้าหน้ากันไม่ติดเลยก็ได้ครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2021, 12:50:16 PM โดย sproux » บันทึกการเข้า

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 196 พิมพ์