พฤษภาคม 04, 2024, 01:19:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 31 32 [33] 34 35 ... 293 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอาร์เกาหลีให้มั่งสิครับ  (อ่าน 2594427 ครั้ง)
mitkung222
กรรมมาธิการเอวี
*

น้องใหม่หัดหื่น

« ตอบ #320 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 01:39:54 PM »

กระแสเกาหลี ซบเซาจริงๆช่วงนี้ Tongue Embarrassed
cheongdamdong7
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #321 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 06:13:29 PM »

หนังปล่อยให้โหลดตั้งนานแล้วนะ  เรื่อง Passion Flower หีือ Door to the night อะ

ที่ผมอยากรู้มากๆๆๆคือฉากเปลือยทั้งหลายทั้งตอนอาบน้ำกะฉาก sex scene ของ Bae Seul-ki นี่ใช้สแตนอินหรือเปล่า
เพราะไม่เหนหน้ากับนม หรือหน้ากับก้นพร้อมๆกันเลย

ฬครยืนยันได้ช่วยบอกทีครับ

ตอนแรกผมก็คิดว่าซึลกิจะเล่นเยอะกว่านี้ นี่บอกได้เลยว่าค่อนข้างน่าผิดหวังไปหน่อยครับ แถมฉากเลิฟซีนก็สแตนอินช่วย

ส่วนตอนนี้มีหนังเรื่อง Red Vacance Black Wedding 2 ครับ

นางเอกคือ มูน จี ยอง ที่เล่นเรื่อง Perfect partner ที่คู่กับพ่อพระเอกนั่นแหละครับ

ลิ้งค์โหลด

http://torrentgun.net/bbs/bbs.php?bo_table=torrent_movie&wr_id=9995&page=4
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #322 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 06:55:09 PM »

กรณีของหนู แพ (ชื่อเล่นของ แบซึลกิ)  ผมไม่ดูก็เดาได้ว่า เธอไม่ยอมเล่นแน่ครับ
เมื่อก่อนสมัยเธอดังมากๆ ผมติดตามผลงาน มีเพลงเธอในเครื่องเยอะแยะ
เธอร้องเพลงเพราะมากนะครับ เสียงอยู่ในระดับร้องเพราะมากไม่ใช่ขายหน้าตา
แถมเธอเป็นพวกไม่แรงไม่แรด อาจจะเต้นเก่งบ้างไรบ้าง แต่ก็ไม่ใช่สายขายโป๊สร้างกระแส
ดังนั้น ระดับเธอ ผมไม่เชื่อว่าจะพร้อมเล่นฉากเลิฟซีนแบบโจ๋งครึ่ม

A PinK
KinLer
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #323 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2013, 05:20:23 PM »

[ตายซะ]Door To The Night ดูแล้วหนังไม่มีอะไรเลยจริงๆครับ  ผิดหวังจริงๆ
ติ่มซำ กับ ขาหมู
*

« ตอบ #324 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 11:50:50 PM »

แนะหนังใหม่(มั้ง) เรื่องFancy Walk  คับ แจ่มม ทำผมเสียน้ำเลย ๆ นางเอกสวย ๆ แจ่มพอๆกะ Private Island เลยครับ
phatkum
AV Devotor (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #325 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 12:59:56 AM »

แนะหนังใหม่(มั้ง) เรื่องFancy Walk  คับ แจ่มม ทำผมเสียน้ำเลย ๆ นางเอกสวย ๆ แจ่มพอๆกะ Private Island เลยครับ

หนังเกาหลีนี่มันหลุดมาจากไหนกัน มีใครตอบได้มั้ยครับ เรื่องนี้เพิ่งเข้าโรงเมื่อวันที่ 5 ธ.ค.56 นี่เอง

รีบดูก่อนโดนลบ Fancy Walk
http://www.youtube.com/watch?v=Oko_RFn8dwM
ติ่มซำ กับ ขาหมู
*

« ตอบ #326 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 01:30:00 AM »

ในเว็บ cat3movie ครับผม
phatkum
AV Devotor (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #327 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 02:07:34 AM »

ในเว็บ cat3movie ครับผม
หมายถึงในเกาหลีครับ หนังเพิ่งเข้าโรง แผ่นยังไม่ออก หนังซูมก็ไม่ใช่ แล้วหลุดมาได้ยังไง
เห็นหนังเกาหลีมักจะหลุดตอนเข้าโรง หรือออกจากโรงก็แค่ไม่กี่เดือน

เอาบิทมาให้ด้วย Fancy Walk (Love Lesson) 2013
http://torrentgun.net/bbs/bbs.php?bo_table=torrent_movie&wr_id=10703
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2013, 02:26:18 AM โดย phatkum » บันทึกการเข้า
cheongdamdong7
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #328 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 12:50:44 PM »

เรื่องหนังหลุดจากโรงที่เกาหลีนี่ผมก็สงสัยเหมือนกัน ไม่ใช่แค่หนังบางเรื่องนะครับ แต่หนังใหญ่ เข้าโรงไม่เกิน 1-2 สัปดาห์ก็มีบิทให้โหลดแล้ว แถมเป็นแบบ HD ทั้งนั้น แต่ถ้าผมเดาไม่ผิดนะครับ น่าจะมาจากการดูออนไลน์ทางเว็บที่เสียเงิน ซึ่งที่เกาหลีก็มีการนำหนังโรงมาฉายผ่านทางออนไลน์ด้วย ซึ่งมีเฉพาะบางประเทศครับ แล้วก็โหลดจากตรงนั้นมาปล่อย
Ramzanaja
*

« ตอบ #329 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 02:55:40 PM »

หนังRบางเรื่องมันผสมอยุ่หมวดอื่น

จริงๆหนังเกาหลีใหม่เดือนนึงมีเป็นสิบเรื่อง แต่ก้หาจะถุกใจยากนานๆมีที

ผมใช้วิธีเซิชกุเกิ้ลหาโปรแกรมหนังเข้าใหม่ในเกาหลี  แล้วเอาชื่อเรื่องเกหลีไปเซิชกุเกิ้ลตาม Dailymotion

พอเปิดดุมันจะขึ้นเรทหนังก่อนหนังเริ่ม เป้นรุปผุ้หญิงนั่งพับเพียแสดงว่าเรื่องนั้นมีฉาก18+

ก้กดข้ามๆหาดุฉากอย่างว่าถ้ามันแหล่ม ค่อบเอาชื่อเรื่องไปหาโห
ดมาดุอีกที

หน้า: 1 ... 31 32 [33] 34 35 ... 293 พิมพ์