พฤษภาคม 04, 2024, 05:13:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 115 116 [117] 118 119 ... 293 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอาร์เกาหลีให้มั่งสิครับ  (อ่าน 2594498 ครั้ง)
sernaaz
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1160 เมื่อ: มกราคม 29, 2016, 09:56:12 AM »

viki จะจัดอีกแล้วหรอเนี่ย เยี่ยมจริง สงสัยจะเอาดีทางแนวนี้แล้วมั้ง
shogunov
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1161 เมื่อ: มกราคม 29, 2016, 03:05:17 PM »

viki ให้สัมภาษย์ ว่าหลังจากโดนบังคับให้ถ่ายฉากโป๊ใน pharisee แล้ว ก็โดนหลอกให้เล่นหนังอาร์ อีก 2 เรื่อง แล้วจะได้เล่น ซีรี่ย์  สุดท้ายเธอรู้ทีหลังว่าเป็น เอเยนซี่ปลอม จึงได้ออกมาแถลงข่าว หนังอาร์อีกสองเรื่องที่ว่า คงเป็น nice sister in law ของปีก่อน  กับ เรื่องใหม่ ที่กำลังจะมานี่ล่ะครับ  หลังจากเรื่องใหม่นี่ คงไม่ได้เห็นนม viki อีกแล้ว เว้นแต่หนังโปรดักชั่นสูงๆ ให้บทดีๆ แต่ต้องมีฉากโป๊ ให้ viki เล่น (ซึ่งเธอก็น่าจะเข็ด น่าจะขอต่อรอง จนเห็นไม่เยอะเท่าเก่า หรือเห็นแค่ฉากเดียว) หรือ viki หันไปทางอื่นไม่ได้แล้ว ต้องรับเล่นหนังอาร์เป็นเรื่องเป็นราว (ซึ่งก็น่าจะยาก เพราะเธอมีงานเป็นผู้พยากรณ์อากาศอยู่ ถ้าไม่มีงานแสดงอื่นๆ นอกจากงานโป๊ๆ เธอคงเลิกเล่นหนัง เพราะที่เธอให้สัมภาษย์ ก็พูดชัดเจน ว่ารู้สึกแย่ ไม่อยากเป็นดาราหนังอาร์) แต่ทั้งนี้ ทั้งนั้น อนาคตไม่แน่นอน ต้องรอลุ้นกันต่อไป
shogunov

« ตอบ #1162 เมื่อ: มกราคม 29, 2016, 04:36:05 PM »

หนังใหม่เดือนนี้
เรื่องที่ 4 โชว์นม สองคน sex scene มุมกล้องไม่ได้เรื่อง และก็สั้นๆ ไม่นาน เห็นนมแต่มุมกล้องกาก ไม่ได้ฟีล นางเอกก็เคยจัดหนักกว่านี้ในเรื่องอื่นๆมาแล้ว 3 เรื่อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2016, 10:45:09 AM โดย shogunov » บันทึกการเข้า
Noyaku
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1163 เมื่อ: มกราคม 29, 2016, 05:23:07 PM »

viki  เล่นหนังอารแล้วคงไป ทางอื่นยากนะครับ ภาพจำมันติดตาแล้ว เธอรูปร่างใหญ่ สูง โครงสร้างใหญ่  ถ้าไม่มาสายนี้ แล้วจะไปสายไหน  อย่างโออินเฮ  แจ้งเกิดด้วยหนังอาร์เล็กๆ  กับเดินพรมแดงโชว์เต้า จนเป็นที่ฮือฮา  ทำให้หนังเธอก้ดังไปด้วย แต่เธอดันไปลด
หุ่นจนผอม นมก็เหี่ยวเล็กไปเลย มาเล่นเรื่องต่อมาก็ดูซูบแปลกๆ กระแสเลยดรอปไปเลย ที่จริงผมมองว่า โออินเฮ นมคล้อยๆ
 กำลังสวยนะ ไปทำอีท่าไหน นมลีบไปเลย
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1164 เมื่อ: มกราคม 29, 2016, 06:12:44 PM »

viki ให้สัมภาษย์ ว่าหลังจากโดนบังคับให้ถ่ายฉากโป๊ใน pharisee แล้ว ก็โดนหลอกให้เล่นหนังอาร์ อีก 2 เรื่อง แล้วจะได้เล่น ซีรี่ย์  สุดท้ายเธอรู้ทีหลังว่าเป็น เอเยนซี่ปลอม จึงได้ออกมาแถลงข่าว หนังอาร์อีกสองเรื่องที่ว่า คงเป็น nice sister in law ของปีก่อน  กับ เรื่องใหม่ ที่กำลังจะมานี่ล่ะครับ  หลังจากเรื่องใหม่นี่ คงไม่ได้เห็นนม viki อีกแล้ว เว้นแต่หนังโปรดักชั่นสูงๆ ให้บทดีๆ แต่ต้องมีฉากโป๊ ให้ viki เล่น (ซึ่งเธอก็น่าจะเข็ด น่าจะขอต่อรอง จนเห็นไม่เยอะเท่าเก่า หรือเห็นแค่ฉากเดียว) หรือ viki หันไปทางอื่นไม่ได้แล้ว ต้องรับเล่นหนังอาร์เป็นเรื่องเป็นราว (ซึ่งก็น่าจะยาก เพราะเธอมีงานเป็นผู้พยากรณ์อากาศอยู่ ถ้าไม่มีงานแสดงอื่นๆ นอกจากงานโป๊ๆ เธอคงเลิกเล่นหนัง เพราะที่เธอให้สัมภาษย์ ก็พูดชัดเจน ว่ารู้สึกแย่ ไม่อยากเป็นดาราหนังอาร์) แต่ทั้งนี้ ทั้งนั้น อนาคตไม่แน่นอน ต้องรอลุ้นกันต่อไป

ช่วยลงชื่อผลงานเธอทุกเรื่อง ที่เธอโป๊ แบบที่เสิร์ชหาได้หน่อย ได้มั้ยครับ?  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2016, 06:14:25 PM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

Lunlamer

« ตอบ #1165 เมื่อ: มกราคม 29, 2016, 06:20:19 PM »

viki  เล่นหนังอารแล้วคงไป ทางอื่นยากนะครับ ภาพจำมันติดตาแล้ว เธอรูปร่างใหญ่ สูง โครงสร้างใหญ่  ถ้าไม่มาสายนี้ แล้วจะไปสายไหน  อย่างโออินเฮ  แจ้งเกิดด้วยหนังอาร์เล็กๆ  กับเดินพรมแดงโชว์เต้า จนเป็นที่ฮือฮา  ทำให้หนังเธอก้ดังไปด้วย แต่เธอดันไปลด
หุ่นจนผอม นมก็เหี่ยวเล็กไปเลย มาเล่นเรื่องต่อมาก็ดูซูบแปลกๆ กระแสเลยดรอปไปเลย ที่จริงผมมองว่า โออินเฮ นมคล้อยๆ
 กำลังสวยนะ ไปทำอีท่าไหน นมลีบไปเลย

โออินเฮมีเล่นเรื่องอื่นหลังจาก Red Vacance Black Wedding ด้วยเหรอครับ

KinLer
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1166 เมื่อ: มกราคม 29, 2016, 07:06:38 PM »

โออินเฮมีเล่นเรื่องอื่นหลังจาก Red Vacance Black Wedding ด้วยเหรอครับ

มีอีกเรื่องนะที่เห็นจุกแวบๆ  เรื่อง easting talking fucking มั้ง

มีแต่แค่ฉากเปลือย กับแวบๆ

shogunov

« ตอบ #1167 เมื่อ: มกราคม 29, 2016, 09:55:12 PM »

อ้างถึง
ช่วยลงชื่อผลงานเธอทุกเรื่อง ที่เธอโป๊ แบบที่เสิร์ชหาได้หน่อย ได้มั้ยครับ?  Grin

ที่โดนบังคับ Pharisee 2014  ที่โดนหลอก 1. nice sister in law 2015   2. ยังไม่ออก แต่กำลังจะมาเดือนหน้า (อ้างอิงจากใน เวบ daum )
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1168 เมื่อ: มกราคม 30, 2016, 09:31:21 AM »

อ้างถึง

ที่โดนบังคับ Pharisee 2014  ที่โดนหลอก 1. nice sister in law 2015   2. ยังไม่ออก แต่กำลังจะมาเดือนหน้า (อ้างอิงจากใน เวบ daum )

ขอบคุณมากเลยครับ :ชูนิ้วโป้ง:

47180
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1169 เมื่อ: มกราคม 30, 2016, 05:21:29 PM »

มีอีกเรื่องนะที่เห็นจุกแวบๆ  เรื่อง easting talking fucking มั้ง

มีแต่แค่ฉากเปลือย กับแวบๆ

มีเรื่องนี้อีกเรื่องคับ ที่มีฉากเอา....แต่ผอมมาก 
นอกนั้นไม่ต้องไปโหลดนะคับ เปลืองค่าไฟ 

ตะวันรอนที่...หนองหาร
หน้า: 1 ... 115 116 [117] 118 119 ... 293 พิมพ์