พฤษภาคม 04, 2024, 01:12:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 216 217 [218] 219 220 ... 293 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอาร์เกาหลีให้มั่งสิครับ  (อ่าน 2594424 ครั้ง)
XAV
เสนาธิการเอวี
*

แหล่ม

« ตอบ #2170 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2018, 01:51:02 PM »

ผมไม่ได้ดู UNCUT นะจากที่ดูปกติมันคือ หนังตลกมีฉากSEXอยู่แต่ผ้าคลุมแถมมีนับเป็นวินาทีแปปเดียวเอง บางฉากมีเห็นยกทรงนิดหน่อยๆ ส่วนJi hyo นี่ไม่มีไรเลย ดูขำๆอ่ะได้
บิ๊กนั้น
AV Columnist
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #2171 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2018, 02:05:53 AM »

ลิงค์ burning โดนอุ้มไปแล้วครับ ท่านใดมีลิงค์อื่นมั้ยครับ หาดูไม่ได้เลย
l2ossi
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2172 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2018, 03:52:35 AM »

เห็นเว็บบิทเกาหลี มีเรื่อง what a man wants ..UNCUT
https://torrent.mom/b/torrent_movie_kr

สะดุดตรงคำว่า UNCUT นี่แหละคร้าบบ ไม่ทราบมีใครดูหรือยัง มีฉาก topless ไหม Huh? 

ผมเทสให้แล้วครับ 

เพิ่มมา3นาทีได้  เท่าที่ดูเร็วๆ มีเพิ่ม2ฉาก

-ตอนต้นเรื่อง  พี่นางเอก  ได้เยกะตัวประกอบตอนที่ขับtaxiไปส่งโรงแรม ฉากนี้ประมาณ10วิ  มีเห็นหัวนมเสี้ยววินาที (หน้ายังเห็นไม่ชัดเลย)

- กลางเรื่อง  เพิ่มฉากจูบแบบดูดดื่ม ของ จีฮโย  มีบีบตูดนิดหน่อย  ไม่มีจับนม  แต่งตัวเต็มยศไม่มีถอดซักชิ้น แค่จูบกันนานหน่อยเฉยๆ

มีแค่นี้แหละครับ   ผมกดลบไปเรียบร้อย เก็บเรื่องBurningดีกว่า 55555

Burning มีลิงก์โหลดไหมครับท่าน
monters123
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #2173 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2018, 09:31:48 PM »

พอจะรู้จักชื่อที่พอจะตามได้มั้ยครับ รู้แต่ว่าชื่อ Ye rin
มีเรื่องอื่นที่เทอเล่นอีกมั้ยครับ
Noyaku
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #2174 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 03:35:17 PM »

พอจะรู้จักชื่อที่พอจะตามได้มั้ยครับ รู้แต่ว่าชื่อ Ye rin
มีเรื่องอื่นที่เทอเล่นอีกมั้ยครับ

แต่ก่อนผมโหลด มาไว้อยู่ มีหลายเรื่องน้องเค้าเล่น หนังทีวีผุ้ใหญ่ ตอนดึกๆของช่องที่เกาหลี
พวก playboytv  ลองเสริซคำว่า yerin Erotic korea ตอนนี้ผมก้ยังหาผลงานใหม่ของน้องเค้าอยู่ ช่วงนี้ลิงคืมันหายากหน่อย
monters123
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #2175 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2018, 05:24:40 PM »

แต่ก่อนผมโหลด มาไว้อยู่ มีหลายเรื่องน้องเค้าเล่น หนังทีวีผุ้ใหญ่ ตอนดึกๆของช่องที่เกาหลี
พวก playboytv  ลองเสริซคำว่า yerin Erotic korea ตอนนี้ผมก้ยังหาผลงานใหม่ของน้องเค้าอยู่ ช่วงนี้ลิงคืมันหายากหน่อย
ครับผม ขอบคุณครับ
toyotaway
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2176 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 12:49:04 PM »

Lee pa ni นี้นอกจาก secret club 2016 เค้ามีเล่นเรือ่งอื่นไหมครับชอบหุ่นมาก แต่ไม่เห็นหนังเทอและ  ในเรือ่งนี้ก็แทบไม่มี แต่ได้ลุ้นดี หุ่นสะเด็ดมาก
bobyboy
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2177 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 02:38:51 PM »

Lee pa ni นี้นอกจาก secret club 2016 เค้ามีเล่นเรือ่งอื่นไหมครับชอบหุ่นมาก แต่ไม่เห็นหนังเทอและ  ในเรือ่งนี้ก็แทบไม่มี แต่ได้ลุ้นดี หุ่นสะเด็ดมาก
ผมเคยมีคลิปที่นางเคยถ่ายแบบกับเพื่อน อีก 3 คน เห็นช่วงบนหมดบอกเลยหุ่นนี่แซบมากน่าจะอายุ 20 ต้น ๆ นะตอนนั้นแต่ตอนนี้หายไปแล้วใครมีช่วยอัพให้หน่อยนะครับ
jobjab
นักสะสมเอวี

« ตอบ #2178 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 04:12:55 PM »

เห็นเว็บบิทเกาหลี มีเรื่อง what a man wants ..UNCUT .. https://torrent.mom/b/torrent_movie_kr สะดุดตรงคำว่า UNCUT นี่แหละคร้าบบ ไม่ทราบมีใครดูหรือยัง มีฉาก topless ไหม
ผมเทสให้แล้วครับ เพิ่มมา3นาทีได้  เท่าที่ดูเร็วๆ มีเพิ่ม2ฉาก
-ตอนต้นเรื่อง พี่นางเอก  ได้เยกะตัวประกอบตอนที่ขับtaxiไปส่งโรงแรม ฉากนี้ประมาณ10วิ  มีเห็นหัวนมเสี้ยววินาที (หน้ายังเห็นไม่ชัดเลย)
-กลางเรื่อง เพิ่มฉากจูบแบบดูดดื่ม ของ จีฮโย  มีบีบตูดนิดหน่อย  ไม่มีจับนม  แต่งตัวเต็มยศไม่มีถอดซักชิ้น แค่จูบกันนานหน่อยเฉยๆ มีแค่นี้แหละครับ   ผมกดลบไปเรียบร้อย เก็บเรื่องBurningดีกว่า 55555
Burning มีลิงก์โหลดไหมครับท่าน

ผมโหลดจากเว็บนี้  ... เป็น HD แบบสบายตาด้วย
โหลดนานหลายวันนะครับ ต้องใจเย็นๆมากๆ ในการโหลด
http://holdmovie.com/burning-2018.html

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2018, 04:14:34 PM โดย jobjab » บันทึกการเข้า
toyotaway
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2179 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2018, 10:30:19 PM »

อยากได้กราบขอหน่อย  ต้อง search คำว่าอะไร ผมพยายามหาและ อยากดูหุ่นนางมาก ชอบ

ผมเคยมีคลิปที่นางเคยถ่ายแบบกับเพื่อน อีก 3 คน เห็นช่วงบนหมดบอกเลยหุ่นนี่แซบมากน่าจะอายุ 20 ต้น ๆ นะตอนนั้นแต่ตอนนี้หายไปแล้วใครมีช่วยอัพให้หน่อยนะครับ
หน้า: 1 ... 216 217 [218] 219 220 ... 293 พิมพ์