พฤษภาคม 03, 2024, 10:27:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 258 259 [260] 261 262 ... 293 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอาร์เกาหลีให้มั่งสิครับ  (อ่าน 2594354 ครั้ง)
Ramzanaja
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2590 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2020, 10:47:35 PM »

อ้างถึง
พิมหน้าตามาแบบ  ดารานางเอกเกาหลีพวกละครแนว  คอมมาดี้ เลย ได้ฟีลอยู่

ผมชอบ  5555555

เท่าที่หาดูเพิ่งออกมาได้1เรื่องตามรูปที่ผมแปะ แต่เห็นมีคิวจะออกต่อีอก2-3เรื่อง

น้องชื่ออะไร หรือเล่นเรื่องอะไรครับ

https://mov18plus.com/movies/young-cheoje-and-friend-2020/
shogunov
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2591 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2020, 12:40:12 AM »

อ้างถึง

ขอบคุณครับ
Ramzanaja
*

« ตอบ #2592 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2020, 08:02:08 PM »

น้องคนที่ผมเพิ่งแนะนำไปในข่าวนี่บอกว่า เป็นอดีต เกิร์ลกรุ๊ป ด้วยแหะ น่าจะเกรดBแบบน้อง ซึงฮา

https://www.dispatch.co.kr/2118062

แต่ผม พยายามหาข้อมูลว่า มาจากวงไหน หรือ  ชื่อเก่าชื่ออะไร ยังหาไม่ค่อยเจอข้อมูลแหะ

แต่เพิ่งประเดิมออกไปได้2เรื่องนับว่างานดีทั้ง2เรื่อง  นมแท้ในวงการนี้ นานๆมาทีเหมือนกัเนนื้อตัวดี สมกับที่เป็นเขาใบว่าเป็นเกิร์ลกรุ๊ป

ลิ้งทั้ง 2เรื่อง
https://mov18plus.com/tag/yoonyool-%ec%9c%a4%ec%9c%a8/

ดีจริงๆ เรื่องที่สองมีฉาก sex ฉากเดียวแต่ได้อารมมาก
KinLer
*

« ตอบ #2593 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2020, 02:16:46 AM »

มีข่าวเศร้า สำหรับวงการหนังเกาหลีและในกระทู้นี้ครับ ผู้กำกับ Kim Ki-Duk เสียชีวิตแล้วจาก โควิด

R.I.P.
shogunov

« ตอบ #2594 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2020, 02:42:28 AM »

อ้างถึง
มีข่าวเศร้า สำหรับวงการหนังเกาหลีและในกระทู้นี้ครับ ผู้กำกับ Kim Ki-Duk เสียชีวิตแล้วจาก โควิด

R.I.P.

ทั้งน่าเศร้า และน่าเสียดาย เป็นความสูญเสียใหญ่หลวงของวงการหนังเกาหลีจริงๆ   RIP ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2020, 02:48:22 AM โดย shogunov » บันทึกการเข้า
Fourkus
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #2595 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2020, 10:35:51 PM »

ไปเจอเว็บบิทมาครับ สำหรับเรื่อง "The Cursed Lesson"

https://torrentweb12.com/topic/108619
inthis
เหลือบไร
*

« ตอบ #2596 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2020, 03:21:37 PM »

https://www.hancinema.net/korean_movie_The_Cursed_Lesson-cast.html

ไปดูมาแล้ว พบว่ายังไม่ค่อยสุดเรื่องอีโรติค แต่ก็ดีกว่าหนังติดเรททุกเรื่องของปีนี้ครับ ถึงฉาก sex จะดูหลอนๆ หน่อยก็เหอะ ก็มันหนังสยองขวัญ  (เพราะหนังติดเรทของปีนี้มีแค่สองเรื่อง อีกเรื่องนึงเอาดาราหนังอาร์เกรดล่างมาเล่นฉากโป๊ เลยแพ้ฟาวล์ไป)   

จัดสามคน ตามโปสเตอร์ คนขวาสุด(นมเล็กสุด)จัดก่อน sex scene ยาวสุด โป๊นานสุด

คนกลางด้านหลังนางเอก(นมใหญ่กว่าคนแรก) จัดต่อ sex scene สั้นกว่า

คนขวาสุด(นมใหญ่สุดสูสีกับนางเอก) จัดสั้นมาก เห็นไกลๆด้วย คงเรียกว่า sex scene ไม่ได้ (คนนี้เสียดายมากอยากให้โชว์นมในฉากห้องเปลี่ยนเสื้อผ้านักมวยมากกว่า ฉากนั้นนมใหญ่จริง จะแค่โชว์นมในฉากนั้นเฉยๆ ไม่ต้องมี ฉาก sex เพิ่มมาทีหลังแบบง่อยๆในหนังก็ได้)

แน่นอนว่านางเอก(นมใหญ่สุด) ไม่จัดสักนิดเลย  เป็นที่น่าเสียดาย (แต่รู้ล่วงหน้าแล้วเลยไม่ผิดหวังอะไร เท่าไร)

อีกคนที่น่าจะจัด ก็ครูสอนโยคะ มีฉาก sexy นิดหน่อย น่าจะจัดเต็มไปเลย

ถ้าเอาอย่างใจ อยากได้ฉาก sex scene ดีๆ เต็มๆ ของ 5 คนนี้เลย แต่ถ้าเอาตามความเป็นไปได้ ขอฉาก sex scene ดีๆ เต็มๆ ของดาราสมทบ 3 นางนี้ กับฉาก nude เห็นนมเต็มๆ (อาบน้ำหรืออะไรก็ได้) ของนางเอก กับครูสอนโยคะ ก็ยังดี

สรุป ถ้าคาดหวังฉาก sex scene ดีๆ ใกล้ๆเคียงกับหนังติดเรทในอดีต คงไม่ตอบโจทย์ครับ แต่ถ้าอยากดูอะไรที่มันต่างไปจากหนังอาร์เกรดล่างบ้าง ก็ถือว่าพอดูได้

ช่วงไหนเหรอครับ ผมดู เรื่องนี้เห็น nude อยู่สองคนเองครับ
shogunov

« ตอบ #2597 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2020, 08:36:27 PM »

อ้างถึง
ช่วงไหนเหรอครับ ผมดู เรื่องนี้เห็น nude อยู่สองคนเองครับ

หมายถึงคนขวาสุดที่เป็นนักมวยหรือเปล่าครับ  โผล่มาสั้นๆ ฉากที่นางเอกเจอครูสอนโยคะ แล้วครูสอนโยคะมีสามตา นางเอกเลยฆ่าครูสอนโยคะ  ก่อนที่ครูสอนโยคะจะเผยดวงตาที่สาม มีซีนสั้นๆตัดสลับไปที่ ชายหญิงนัวเนียกัน ผู้หญิงกำลังค่อยๆนอนหงาย(กล้องถ่ายจากด้านบนไกลๆ) เผยให้เห็นนมแป๊บนึง จากนั้นตัดสลับกับไปที่ครูสอนโยคะกับนางเอก 

รอลุ้นให้มี uncut ออกมาครับ หวังฉาก sex หรือฉากโชว์นมที่นานขึ้น ชัดขึ้น ของสาวนักมวย กับนมของครูสอนโยคะ (กรณีนางเอกนี่ไม่หวัง เพราะถ้าจัดต้องเป็นไฮไลท์ที่ไม่ตัดออกแน่นอน)
inthis
เหลือบไร
*

« ตอบ #2598 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2020, 12:19:27 AM »

อ้างถึง

หมายถึงคนขวาสุดที่เป็นนักมวยหรือเปล่าครับ  โผล่มาสั้นๆ ฉากที่นางเอกเจอครูสอนโยคะ แล้วครูสอนโยคะมีสามตา นางเอกเลยฆ่าครูสอนโยคะ  ก่อนที่ครูสอนโยคะจะเผยดวงตาที่สาม มีซีนสั้นๆตัดสลับไปที่ ชายหญิงนัวเนียกัน ผู้หญิงกำลังค่อยๆนอนหงาย(กล้องถ่ายจากด้านบนไกลๆ) เผยให้เห็นนมแป๊บนึง จากนั้นตัดสลับกับไปที่ครูสอนโยคะกับนางเอก 

รอลุ้นให้มี uncut ออกมาครับ หวังฉาก sex หรือฉากโชว์นมที่นานขึ้น ชัดขึ้น ของสาวนักมวย กับนมของครูสอนโยคะ (กรณีนางเอกนี่ไม่หวัง เพราะถ้าจัดต้องเป็นไฮไลท์ที่ไม่ตัดออกแน่นอน)
scene นั้นผมว่าเป็นคนกลางบนนะครับ อยากให้มี uncut เหมือนกันครับชอบคนนั้นมากกว่านางเอกอีกครับ
shogunov

« ตอบ #2599 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2020, 01:45:10 AM »

อ้างถึง
scene นั้นผมว่าเป็นคนกลางบนนะครับ อยากให้มี uncut เหมือนกันครับชอบคนนั้นมากกว่านางเอกอีกครับ

จริงด้วยครับ พอย้อนกลับไปดูดีๆ แล้ว มันคนกลางบนจริงๆ  ซีนมันสั้น ถ่ายไกลๆ เห็นทรงผม สีผม ไม่ชัด เราก็ไม่นึกว่า มันจะให้คนเดียวถ่ายฉากโป๊ถึงสองครั้ง หลงเข้าใจผิดไปเอง  เซ็งเลย อดดูนมสาวนักมวยไปซะงั้น   Undecided

หน้า: 1 ... 258 259 [260] 261 262 ... 293 พิมพ์