พฤษภาคม 04, 2024, 03:40:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 284 285 [286] 287 288 ... 293 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอาร์เกาหลีให้มั่งสิครับ  (อ่าน 2594474 ครั้ง)
wvhza
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #2850 เมื่อ: กันยายน 09, 2023, 06:12:37 PM »

ช่วยตามหาหนังของนักแสดง Jeong Seo yoon ทีครับ

เรื่องนี้ ผมหามันเกือบอาทิตละไม่เจอสักที มันมีอยู่เรื่องนึงที่นางเล่นเป็นช่างทำผมแล้วได้กับเด็กที่มาจีบ

เป็นหนังอาร์เกาหลีครับ เป็นเรื่องผู้หญิง 3 คนครับ คนแรก ช่างทำผม / คนให้เช่าวีดีโอ / พนักงานร้านอาหาร ใครเป็นกูรูบอกทีครับ

อีโรติกเกาหลี หายากมากๆ จำชื่อไม่ได้
Ramzanaja
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2851 เมื่อ: กันยายน 09, 2023, 08:19:43 PM »

ช่วยตามหาหนังของนักแสดง Jeong Seo yoon ทีครับ

เรื่องนี้ ผมหามันเกือบอาทิตละไม่เจอสักที มันมีอยู่เรื่องนึงที่นางเล่นเป็นช่างทำผมแล้วได้กับเด็กที่มาจีบ

เป็นหนังอาร์เกาหลีครับ เป็นเรื่องผู้หญิง 3 คนครับ คนแรก ช่างทำผม / คนให้เช่าวีดีโอ / พนักงานร้านอาหาร ใครเป็นกูรูบอกทีครับ

อีโรติกเกาหลี หายากมากๆ จำชื่อไม่ได้

누나 친구 2016 รึป่าว

ชื่อภาษาอังกฤษมันซ้ำๆกันทำให้หายาก  แต่นางเอกคนนี้เล่นแค่2-3เรื่องเอง
iversonauan
เหลือบไร
*

« ตอบ #2852 เมื่อ: กันยายน 15, 2023, 12:09:19 AM »

https://th.spankbang.com/4yr5l/video/korean+sex+scene+20

จากลิงค์นี้ น้องนางเอกชื่ออะไรครับ มีผลงานอะไรบ้าง และมีวาร์ปไอจีน้องเค้าไหมครับ ขอบคุณคำตอบล่วงหน้าครับผม
gon38
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #2853 เมื่อ: กันยายน 15, 2023, 10:35:51 PM »

หนังอาร์เกาหลีเนี่ย ขอถามแบบไร้เดียงสาหน่อยนะว่า เค้าเอากันจริงๆหรือว่าแค่ถูๆกัน บางเรื่องเห็นนางเอกแต๊ปไว้
บางเรื่องเห็นเหมือนเอาจริงๆเลย แต่ดันเบลอภาพเลยดูไม่ออก
Ramzanaja
*

« ตอบ #2854 เมื่อ: กันยายน 16, 2023, 09:35:31 PM »

หนังอาร์เกาหลีเนี่ย ขอถามแบบไร้เดียงสาหน่อยนะว่า เค้าเอากันจริงๆหรือว่าแค่ถูๆกัน บางเรื่องเห็นนางเอกแต๊ปไว้
บางเรื่องเห็นเหมือนเอาจริงๆเลย แต่ดันเบลอภาพเลยดูไม่ออก

มันมีบ้างเรื่องที่หลุดตัว uncen มา  ผู้ชายจะคล้ายๆผ้าก็อตพันหำไว้หนาๆ  คล้ายไปหนังRเมื่อก่อนที่ผู้ชายสวดถุงเท้าที่หำ  ส่วนผู้หญิงจะเหมือนคล้ายๆแผ่นสีเนื้อแปะปิดจิ๋มมิดชิด

ขนาดพวก นักแสดงหญิงหนังอาร์เกาหลีไปแสดง jav ยังไม่เอากันจริงเลย  สอยดิลโด้  เอาแต่เซนไว้
thainzboys
AV DecadonoR++ (VIP)
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #2855 เมื่อ: กันยายน 17, 2023, 03:27:46 PM »

มันมีบ้างเรื่องที่หลุดตัว uncen มา  ผู้ชายจะคล้ายๆผ้าก็อตพันหำไว้หนาๆ  คล้ายไปหนังRเมื่อก่อนที่ผู้ชายสวดถุงเท้าที่หำ  ส่วนผู้หญิงจะเหมือนคล้ายๆแผ่นสีเนื้อแปะปิดจิ๋มมิดชิด

ขนาดพวก นักแสดงหญิงหนังอาร์เกาหลีไปแสดง jav ยังไม่เอากันจริงเลย  สอยดิลโด้  เอาแต่เซนไว้

มีแนะนำมั้ยฮะว่าเรื่องไหนที่หลุด uncen มา ตามหาอยู่นานแล้วว
Ramzanaja
*

« ตอบ #2856 เมื่อ: กันยายน 18, 2023, 08:19:22 PM »

มีแนะนำมั้ยฮะว่าเรื่องไหนที่หลุด uncen มา ตามหาอยู่นานแล้วว

มันมีบ้างนะ แต่ผมจำไม่ได้เพราะส่วนใหญ่ไม่ค่อยถูกใจ แต่ที่หาง่ายๆจะมีเรื่องนึง

착한여자친구 (2018)
yukimurazaba
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2857 เมื่อ: กันยายน 20, 2023, 03:42:22 PM »

เมื่อไรจะได้เห็นจิมิ Lee chae dam  Grin
cheongdamdong
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2858 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2023, 06:19:32 PM »

เพิ่งเห็นว่าเร็วๆนี้ไม่แน่ใจว่าฉายสิ้นปีนี้หรือปีหน้า จะมีหนังรีเมคเรื่อง the hidden face Ver.เกาหลี ซึ่งผกก.คือ Kim dae woo ที่เคยกำกับ Untold scandal The servant Obsessed โดยแคสต์นักแสดงนำคือ พระเอก Song Seung-heon เมียพระเอก Cho Yeo-jeong (เคยเป็นผัวเมียกันมาก่อนจาก Obsessed) และชู้สาวคือ Park Ji-hyun (สะใภ้ลูกคนโตจาก Reborn rich)
ถ้าอิงจาก the hidden face ปี2011 ฉาก 18+ เยอะมาก หวังว่าเวอร์ชั่นเกาหลีจะไม่ทำให้ผิดหวัง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2023, 06:29:57 PM โดย cheongdamdong » บันทึกการเข้า
Ramzanaja
*

« ตอบ #2859 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2023, 07:22:22 PM »

ผมไม่คาดหวังอะไรแล้วล่ะ

แต่นักแสดง นำ 3คนนี่คือผ่านผระสบการเล่น sex scene มาแล้ว2 ถ้าเป็นเมื่อก่อนผมคนมั่นใจว่ามีโป๊แน่ แต่นาทีนี้ไม่อยากคาดหวังและ 55555

นักแสดงหลัก3คน
พระเอก song seung heon เล่นเลิฟซีนมาเลยอะ

Cho yeo jeong  เรื่องล่าสุดแค่หวิวๆนิดๆใน parasite ผมคิดว่านางไม่น่าจะกลับไปเล่นจุดที่ต้องเปลือยอีกแล้วแหละ

Park jihyun ที่เล่นละครล่าสุดที่ดูคือ reborn rich ถ้ามีnudeจะเป็ยพระคุณมาก 555555
หน้า: 1 ... 284 285 [286] 287 288 ... 293 พิมพ์