พฤษภาคม 04, 2024, 01:10:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 293 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอาร์เกาหลีให้มั่งสิครับ  (อ่าน 2594423 ครั้ง)
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 10:42:37 PM »

แคปด่วนค้าบบบบท่าน KENSHIN  Grin
evoxstep-
give before take
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 11:10:24 PM »

เรื่องนี้ใช่ด้วยไหมคับผม

http://www.dailymotion.com/video/xctm2f_son-ye-jin-going-naked-for-into-the_sexy

KENSHIN
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 11:38:07 PM »

http://www.dailymotion.com/video/xctm2f_son-ye-jin-going-naked-for-into-the_sexy

Into the White Night ไม่ใช่ Son Ye Jin ครับ แต่เป็นตัวแสดงแทน ตอนแรกที่หนังยังไม่เข้าฉายที่เกาหลี มีข่าวที่สร้างกระแสมาหน่อยนึงตรงที่ว่าหนังเรื่องนี้จะมีฉากบนเตียงที่หวือหวากว่า My Wife Git Married แต่เท่าที่ดูขอยืนยันว่าเป็นตัวแสดงแทนแน่นอนครับ และไม่มีฉากไหนที่เห็นอะไรของซอนเยจินในเรื่องนี้เลย (เรื่องนี้ผมเลยไม่พูดถึง) ส่วนฉากที่เห็นพระเอกทำลังมีเซ็กส์กับใครอยู่นั้นก็ไม่ใช่เยจินครับ แต่เป็นดาราหญิงตัวประกอบในเรื่องอีกคนต่างหาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2012, 11:40:33 PM โดย KENSHIN » บันทึกการเข้า
evoxstep-
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 12:28:52 AM »

Into the White Night ไม่ใช่ Son Ye Jin ครับ แต่เป็นตัวแสดงแทน ตอนแรกที่หนังยังไม่เข้าฉายที่เกาหลี มีข่าวที่สร้างกระแสมาหน่อยนึงตรงที่ว่าหนังเรื่องนี้จะมีฉากบนเตียงที่หวือหวากว่า My Wife Git Married แต่เท่าที่ดูขอยืนยันว่าเป็นตัวแสดงแทนแน่นอนครับ และไม่มีฉากไหนที่เห็นอะไรของซอนเยจินในเรื่องนี้เลย (เรื่องนี้ผมเลยไม่พูดถึง) ส่วนฉากที่เห็นพระเอกทำลังมีเซ็กส์กับใครอยู่นั้นก็ไม่ใช่เยจินครับ แต่เป็นดาราหญิงตัวประกอบในเรื่องอีกคนต่างหาก

ผมว่าล่ะ ทีแรกบอกว่าแสดงเอง แต่ผมดูหน้าตาแล้วไม่น่าใช่

ขอบคุณคับ กระจ่างเลยอ่ะ

ปล. อยากดู behind the scene ด้วยคนคับ อัพใน youtube ได้ป่ะคับ
Triton

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 09:49:09 AM »

เรื่องนี้ น่าสนใจมาก

อีกหนึ่งสุดยอด หนังเรทอาร์ Rate R ของเกาหลี [ 20+]

The Intimate (Lover) / Aein (2005) | ลึกกว่ารัก

เรื่องย่อ

หนุ่มสาวคู่หนึ่งพบกันในลิฟท์และเกิดต้องชะตากันเมื่อมาพบกันโดยบังเอิญอีก ครั้งจึงสานความสัมพันธ์ลึกซึ้งกันอย่างรวดเร็วภายในวันเดียวแต่แล้วทั้งคู่ก็ต้องจากกัน เพราะฝ่ายหญิงมีคู่หมั้นที่กำลังจะแต่งงานกันและฝ่ายชาย ซึ่งทำธุรกิจล้มเหลวก็กำลังจะเดินทางไปอัฟริกาในวันรุ่งขึ้นแต่ความรู้สึกที่ผูกมัดพวกเขาทั้งสองนั้นนุ่มนวล ตราตรึงทว่ารุนแรงอย่างลุ่มลึกยากที่มนุษย์ผู้เสพความรักจะถอดถอนจิตใจมิให้ โหยหากันได้อีก

ลิ้งดูได้ที่นี้ครับ ชัดพอสมควร

http://www.wiseknow.com/blog/2011/07/31/16525/#axzz1wycmZ5v9

KENSHIN
**

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 09:54:30 PM »

เรื่องนี้ น่าสนใจมาก

อีกหนึ่งสุดยอด หนังเรทอาร์ Rate R ของเกาหลี [ 20+]

The Intimate (Lover) / Aein (2005) | ลึกกว่ารัก

เรื่องย่อ

หนุ่มสาวคู่หนึ่งพบกันในลิฟท์และเกิดต้องชะตากันเมื่อมาพบกันโดยบังเอิญอีก ครั้งจึงสานความสัมพันธ์ลึกซึ้งกันอย่างรวดเร็วภายในวันเดียวแต่แล้วทั้งคู่ก็ต้องจากกัน เพราะฝ่ายหญิงมีคู่หมั้นที่กำลังจะแต่งงานกันและฝ่ายชาย ซึ่งทำธุรกิจล้มเหลวก็กำลังจะเดินทางไปอัฟริกาในวันรุ่งขึ้นแต่ความรู้สึกที่ผูกมัดพวกเขาทั้งสองนั้นนุ่มนวล ตราตรึงทว่ารุนแรงอย่างลุ่มลึกยากที่มนุษย์ผู้เสพความรักจะถอดถอนจิตใจมิให้ โหยหากันได้อีก

ลิ้งดูได้ที่นี้ครับ ชัดพอสมควร

http://www.wiseknow.com/blog/2011/07/31/16525/#axzz1wycmZ5v9

นางเอกในเรื่องนี้ชื่อว่า Seong Hyun-Ah ครับ ก่อนหน้านี้แสดงหนังและละครทั่วๆไป ไม่มีบทบาทหวือหวาอะไรจนมาแสดงเรื่อง Woman is the Future of Man ถือว่าเป็นเรื่องแรกที่เธอแสดงฉากเปลือยครับ และมาตอกย้ำความแรงในหนังเรื่อง The Scarlet Letter โดยแสดงร่วมกับนางเอกผู้ล่วงลับอย่าง   Lee Eun-ju ซึ่งก็แสดงฉากเลฟซีนในหนังเรื่องนี้เช่นกัน จนล่าสุดมาร้อนแรงสุดขีดกับ The Intimate  นี่เองครับ

แต่ความจริงก่อนหน้านั้น Seong Hyun-Ah เองเคยที่ Video เรทอาร์ของเธอออกมา เป็นแนวถ่ายแบบเปลือยความยาวรวมราวๆ 60 นาทีครับ DVD ตัวนี้ถือว่าหายากพอควรในปัจจุบันนี้ DVD โดย DVD ตัวนี้มีชื่อว่า The Temptation of Four Colors  ซึ่งจะมีนางเอก 4 คนมาถ่ายแบบ Nude คนละแผ่น และ  Sung Hyun Ah ก็คือหนึ่งในนั้นครับ

ส่วนนี่คือภาพตัวอย่างจาก DVD The Temptation of Four Colors  ที่ผมมีครับ

Triton

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 12:55:06 PM »

ข้อมูลเยี่ยมครับ ทั่น
evoxstep-
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 10:15:23 PM »

สุดยอดจริงๆ คับท่าน KENSHIN ขอคาราวะ 8 จอกเลย

ผมยังรอคลิป behind the scene ของนางฟ้า Son Ye Jin อยู่น่ะคับ อิอิ
Noyaku
AV Donator (VIP)

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 04:06:40 AM »

ผมชอบเรื่อง
Red Vacance Black Wedding
นางเอก หุ่นสุดยอดเลย สวยทั้งตัว หน้าตาก็แบบเกาหลีน่ารักๆ
ไม่รู้เค้าจะเล่นอีกไหม  ใครพอทราบบ้างว่า ทำไมนางเอกหนังอาร์เกาหลี ส่วนใหญ่จะไม่เล่นหนังอาร์
เรื่องที่ 2

monny
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 04:59:07 PM »

สำหรับผม ผมชอบ Jo Yeo-jeong ่นางเอกหนังเรื่อง the servant หน้าอกใหญ่ สวยดี
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 293 พิมพ์