พฤษภาคม 02, 2024, 07:33:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณว่า...ผู้หญิงที่เป็นแฟนๆพวกเราชาว AVC จะได้รับประโยชน์อันใดบ้างครับ  (อ่าน 2653 ครั้ง)
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 12:07:36 PM »

จากการที่เพวกเราป็นผู้เชียวชาญด้านนี้ พวกเธอได้ประโยชน์อะไรบางจากงานนี้
จะพูดได้ว่าเธอโชคดีได้ใหมครับ  ?
ดีกว่าพวกเธอไปได้แฟน...บ้างานไม่รู้สี่รู้ห้า.... ไม่ประสีประอันใดเลย..
มาช่วยวิเคาระห์ หาเหตุผลสนุนสนุนกันหน่อยครับ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
ก็ผมอร่อย

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 12:15:13 PM »

เชี่ยวชาญเลยเหรอ 

แต่ถ้าไปเจอผู้หญิงที่หัวโบราณหรือไม่สนใจเรื่องพวกนี้ รึไม่ก็บ้างานก็ไม่มีประโยชน์อันใด แค่หวังจะสะกิดบ่อยๆก็ยากละ
มีลีลาดียังไง ก็ไม่ได้ใช้ ต้องจับปล้ำซะเลย 

astrife
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 11:17:31 PM »

อืม สรุปว่า ต้อง มีความต้องการทั้งสองฝ่าย สินะคับ

ผมก็ ไม่ได้ ลีลาดีอะไร มากมาย แค่ ทฤษฎี มากแต่ ปฏิบัติ น้อย อ่ะ คับ

ถ้าสาวๆ จะได้ประโยชน์ คงเป็น ความเข้าใจ ในเรื่องเซ็กซ์ มั้ง คับ เช่นหลายๆ กะทู้ มีการถามเรื่องลีลา เรื่องวิธีให้เอาได้นานๆ เรื่องถ้าแฟนไม่บริสุทธิ์ ซึ่งผมว่ามันเอามาปรับใช้ในชีวิตประจำวันได้และทำให้นำไปใช้กับผู้หญิงได้ คับ

Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 11:58:29 PM »

ผมนี่ยังไม่เคยมีอะไรเลยจริงๆนะ เซ็ง
ยากูซ่าหน้าทะเล้น

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 07:21:32 AM »

ผมนี่ยังไม่เคยมีอะไรเลยจริงๆนะ เซ็ง

ตอนวัยรุ่นผมก็มีปัญหานี้น่ะ เพื่อนเอาหญิงมาฟันเป็นว่าเล่น เราก็ได้แต่ชักว่าวไป พอมาปรับความคิดแบบนี้
ประการแรกต้องมีความมั่นใจในตัวเอง..ยึดคติ ดักลอบต้องมั่นกู้ เจ้าชู้ต้องมั่นเกี้ยว อย่าไปเลือกสาวสวยๆถูกใจเท่านั้น เจอใครจีบดะไปก่อน เหมือนเป็นคู่ซ้อม...ถ้าฟลุค ได้โอกาศฟันก็ฟันเลย..ระวังใส่ถุงทุกครั้งน่ะ
วันนึงเราจะเชียวชาญด้านการจีบหญิงมาฟัน

ผมไม่เคยเผยเคล็ดลับนี้กับใครน่ะ เห็นเป็นเพื่อนสมาชิกเวปนี้ด้วยกัน 

ลองดูน่ะครับ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
SpecialOne

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 07:28:33 AM »

ผมกลับกลัวว่า คุณเธอจะเจอพวกชอบหนังประเภทใช้แซ้ และเทียนน่ะซิคับ  Grin
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 12:05:09 PM »

ผมกลับกลัวว่า คุณเธอจะเจอพวกชอบหนังประเภทใช้แซ้ และเทียนน่ะซิคับ  Grin

555+ คิดได้ไง

ถ้ามีแฟนแบบว่า เซ็กซ์ ซาดิสม์ ผมก็ขอลาละครับ กลัว...  Embarrassed

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

ponchai999
เหลือบไร
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:30:08 PM »

Wow
Henry_lar
AV Columnist

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 05:49:04 AM »

เชี่ยวชาญเลยเหรอ 

แต่ถ้าไปเจอผู้หญิงที่หัวโบราณหรือไม่สนใจเรื่องพวกนี้ รึไม่ก็บ้างานก็ไม่มีประโยชน์อันใด แค่หวังจะสะกิดบ่อยๆก็ยากละ
มีลีลาดียังไง ก็ไม่ได้ใช้ ต้องจับปล้ำซะเลย 

นั่นสิ สงสัยต้องปล้ำเลย แต่ชอบนะสาวๆที่เหมือนขี้อายๆ
แต่ร้อนแรงเรื่องบนเตียงเนี่ย สุดโค่ยย

แต่ในชีวิตจริงขอปกติคับ
ถ้าวันมาถึงจับเราขึงผืด เล่นเซ็กส์ซาดิส
อาจมีงงได้ เหอๆ และไม่ชอบให้สาวรุกก่อนด้วย 

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 10:04:53 AM »

ได้ รับ ประ โยชน์ เต็ม ๆ ครับ
แฟน ผม บอก ว่า
ตั้ง แต่ เคย ผ่าน ผู้ ชาย มา
ผม สุด ยอด ที่ สุด

อิ เชี้ย กุ ควร ดี จัย มั๊ย เนี้ยยย ย

ขอ โทด ครับ คำ ไม่ สุื ภาพ

หน้า: [1] พิมพ์