พฤษภาคม 02, 2024, 06:27:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: (AVC) เว็ปเราดัง หรือว่า....  (อ่าน 4316 ครั้ง)
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 03:01:56 PM »

ช่วงที่ค้นหาหนังผ่านgoogle ไม่รู้บังเอิญรึป่าว แต่ในเกือบทุกครั้งจะต้องมีเว็ปเราปรากฎขึ้นเสมอ กว่าครึ่งขึ้นหน้าแรกเลย
จึงสงสัยว่าเว็ปเราดัง หรือว่าชื่อเว็ปมันขึ้นด้วยตัวA เลยขึ้นก่อนชาวบ้าน 

แล้วถ้าดังมาก เว็ปเราจะมีชาวต่างชาติรึป่าว 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2010, 03:05:23 PM โดย rooney482 » บันทึกการเข้า

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
ก็ผมอร่อย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 03:19:16 PM »

ผมก็เป็นบ่อยครับ โดยเฉพาะพวกรหัสหนัง แต่รหัสหรือชื่อนักแสดงบางทีมันก็เป็นอะไรที่เฉพาะ

ไม่ใช่แบบชื่อดาราทั่วๆไปที่มีได้ทุกเวป

เเล้วเวป avc ผมว่าความเคลื่อนไหวแต่ละวันน่าจะมากกว่าพวกเวปขายหนังนะ

ลองใช้ keyword ทั่วๆไปอย่าง av เวปนี้ก็อยู่หน้า 2 ของการค้นหา

Doragon
Futanari Fan
AV Publisher
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 04:51:52 PM »

ผมใช้ Google ค้นหาเกี่ยวกับหนัง AV ก็มักจะมีขึ้นเสมอครับ หลายลิงค์เหมิอนกันครับ
ชื่อดารา AV ก็ขึ้นเหมือนกันครับ

Futanari Fan
sexpistols

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 05:02:31 PM »

งั้นต้องช่วยกันกดสปอนเซอร์เยอะๆ ครับ
ใครไม่เคยลองกดลิงค์ละคลิ๊ก ก็ช่วยแบ่งเบาค่าใช้จ่ายของ เว็บได้มากแล้วครับ
^^
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 05:03:17 PM »

เวบเราคนเข้าเยอะครับ วันละ 2 หมื่นกว่าคน และเวบก็จดทะเบียนโดเมนมานานพอสมควร และทีมงานผมทำระบบ SEO ไว้รองรับการค้นเจอของกูเกิ้ล จากทั้ง 3 เหตุผลทำให้ค้นเจอได้ง่ายตามหลักการของกูเกิ้ลครับ เป็นความตั้งใจและความร่วมมือร่วมใจของเราๆท่านๆ ที่ช่วยกันทำให้เวบนี้ดังครับ

ส่วนชาวต่างชาติผมเจอเรื่อยๆครับ เพราะผมมองเห็นไอพีของผู้สมัครสมาชิกได้ มีทั้งชาวญี่ปุ่น จีน เวียดนาม และก็อเมริกา ยุโรปครับ (บางท่านก็ pm คุยกับผมเป็นภาษาอังกฤษ)

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 05:25:11 PM »

เวบเราคนเข้าเยอะครับ วันละ 2 หมื่นกว่าคน และเวบก็จดทะเบียนโดเมนมานานพอสมควร และทีมงานผมทำระบบ SEO ไว้รองรับการค้นเจอของกูเกิ้ล จากทั้ง 3 เหตุผลทำให้ค้นเจอได้ง่ายตามหลักการของกูเกิ้ลครับ เป็นความตั้งใจและความร่วมมือร่วมใจของเราๆท่านๆ ที่ช่วยกันทำให้เวบนี้ดังครับ

ส่วนชาวต่างชาติผมเจอเรื่อยๆครับ เพราะผมมองเห็นไอพีของผู้สมัครสมาชิกได้ มีทั้งชาวญี่ปุ่น จีน เวียดนาม และก็อเมริกา ยุโรปครับ (บางท่านก็ pm คุยกับผมเป็นภาษาอังกฤษ)

รับทราบคับ ไม่ดังให้มันรู้ไป

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 09:55:14 PM »

ผมก็ช่วยแนะนำไปตามเวปต่างด้วยอีกแรง  ตามยุทธวิธี ดาวกระจายครับ 

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
pasta
AV Highness Merit

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 10:04:20 PM »

เว็บเรามีคนต่างชาติเข้ามาดูเหมือนกันครับ บางกระทู้ผมเคยใช้เครื่องมือนับจำนวนและแยกประเทศของผู้เข้าชม
มาลองวางไว้ คืออยากรู้อ่ะครับว่ามีคนต่างชาติเข้ามาดูกันบ้างหรือเปล่า มีหลายชาติเหมือนกันครับที่เข้ามาดู
ลองดูได้จากกระทู้นี้ครับ (เครื่องมือนับอยู่ข้างล่างที่เป็นธงชาติครับ)

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=4954.0
Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 10:45:07 AM »

AVC จง เจริญญญญญ ญ

ยากูซ่าหน้าทะเล้น

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 10:55:04 AM »

เราจะก๊อปปี้ สคริป visiter counter มาแปะที่ กระทู้อย่างไงครับ ? วันนั้นเข้าเวปชื่อดังของญี่ปุ่น คนญี่ปุ่น ออนไลน์ 20,000 อันดับสอง คนไทยครับ 3,500 นำหน้าทุกชาติในโลกแม้นแต่ usa.

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์