พฤษภาคม 02, 2024, 06:28:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นชอบส่งการบ้านกันจัง  (อ่าน 5147 ครั้ง)
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 10:12:34 PM »

เห็นว่า เป็นการแลกเปลี่ยน ประสบกามกันดีกว่า

อยู่ในห้องnon av ก็ได้ แต่คงไม่ต้องแนะนำแบบ ลงลึก แบบ เวบบาธ

แค่ว่าไปมาแล้ว ดีอย่างไร มีนางฟ้า มาแนะนำคร่าวๆก็พอ

เผื่อสมาชิก ท่านใดสนใจ จะไปลอกบ้าง อิอิ

DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 10:18:14 AM »

นวดกระปู๋ มันคงเสียเงินน้อยกว่ามั้ง

แถมสบายตัวเหมือนกันด้วย

Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 10:24:39 AM »

DMX
จงทำคืนนี้ให้ดีที่สุด และไปให้ถึงจุดสุดยอด --- ชอบตรงข้อความส่วนตัวนี้ละจ้า 
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 11:26:45 AM »

ข้อมูลเพิ่มเติมการหนวดกระจู๋
สมัยก่อนตอนระยะแรกๆของธุรกิจนี้...

เืพื่อเคยเล่าให้ฟังเคยมีคนมาชวนมันหุ้มทำแถวๆ พระราม 2 พอมาปรึษาเมีย ๆด่าเบิ่ง กลัวมันไปกระลิ่มกระเลียกับพนักงานหนวด...

แล้วเดียวนี้เป็นไง....พวกมันรวยๆ และเสียดายมาจนบัดเดี่ยวนี้ ที่ไม่ได้ลงหุ้นด้วย

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 11:59:32 AM »

DMX
จงทำคืนนี้ให้ดีที่สุด และไปให้ถึงจุดสุดยอด --- ชอบตรงข้อความส่วนตัวนี้ละจ้า 

ขอบคุณครับ เข้ากับคอนเซปต์

Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

kitzxcv
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 03:25:06 PM »

เห็น่ด้วยครับน่ามีห้องไว้คุยเรื่อง เพื่อเปลี่ยนบรรยากาศ และได้ความรู้ไม่ต้องเสียเงินลองเองรู้ที่ไหนดีจะได้เยสสมใจอยาก
deathbringer
ปลิงควาย
*

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 12:04:57 PM »

ฉะนั้นขอซาวเสียงในการเปิดห้องการบ้าน อ่าง+กระปู๋  เพราะตัวผมเองก็ไปบ่อยทั้ง 2 แนวนี้ เพียงแต่ขี้เกียจเขียนการบ้าน

ถ้ามีคนอยากให้แนะนำเร่องพวกนี้ หรืออยากส่งการบ้าน ผมพร้อมจะอำรวยความสะดวกให้ครับ

ผมจัดว่าเป็นคนชอบลงอ่างคนหนึ่งครับ อยู่ในวงการมากว่า 10 ปี เที่ยวมาแล้วหลายที่ครับ

เพียงแต่ไม่เคยส่งการบ้านตามเวบ บินเดี่ยวตลอด ถ้าเป็นไปได้ก็อยากไกด์ไลน์เรื่องพวกนี้ให้ครับ

เพราะว่าค่าลองผิดลองถูกมันแพง เราชาว AVC ต้องแบ่งเบาภาระกัน

แต่หลังๆผมไปนวดกระปู๋บ่อยกว่าอ่าง ไม่รู้ทำไม 555

แต่ก่อนอยู่รัชดาไปเดือนหละ2-3 ครั้ง แต่ไม่เคยส่งการบ้านที่BLV เลยฮ่ะๆ

เคยส่งแต่การบ้านห้องlive อยู่ครั้งเดียวเองครับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์