พฤษภาคม 02, 2024, 01:40:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามพี่ๆหน่อยคับ  (อ่าน 1951 ครั้ง)
iconzakub
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 10:27:04 PM »

คือว่าเสาร์นี้ผมจะไปเที่ยวอาบอบนวดกับเพื่อนอ่ะคับ ผมไม่เคยไปเลย
เลยอยากจะถามพี่ๆว่าไป อาบอบนวดเวลาอื้บกับน้องเค้าจะ สามารถ เสร็จได้กี่ครั้งอ่ะคับ

1.ตอนนวด ถ้าน้องเขา อม หรือนวดไปนวดมาเราทนไม่ไหวเราเผลอแตกนี่ สามารถแตกได้กี่ครั้งคับ แล้วจะยังได้ ขึ้นกับน้องเขาไหมอ่ะคับ
2.พอถึงเวลาอื้บท่าน้องเค้าเล้าโลมจนเราแตกโดย ที่ยังไม่ได้สอดใส่นี่ น้องเค้าจะยอมไห้ อื้บอีกไหมครับ

รบกวนพี่ๆผู้รู้ช่วยตอบไห้กระจ่างทีครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 02:41:30 AM »

มือใหม่แนะนําอ่างแบบเกรดซี - บีก่อนที่ราคาไม่แพงเกินไป เพื่อเป็นการฝึกงานสะสมประสบกามเอ๊ยประสบการณืไปก่อนจ้า ถนนสายโลกีย์ที่แนะนําคือ เพรชบุรีตัดใหม่จ้า ไล่ไปเลย แนนซี่ บีว่า เมรี แองเจอลิน่า เบิ้ลออโต้ 2 นํ้าทั้งหมดจ้า ราคามีตั้งแต่ 1200 1400 แบบสบายๆหน้าตาน้องดีในระดับหนึ่ง

ตอนนวดถ้าเผลอแตกก้ไม่เป็นไรจ้า ถ้าแตกแอนตาซิลแจกเข็มละ 5 พัน เฮ้ยไม่ใช่แล้วไม่ได้ไปชกศึกวันธงชัย ใน 2 นั้านี่น้องจะเลือกแตกตอนไหนก้ได้จ้า แต่ถ้าอยากยิงแฮทริคเลยต้องจ่ายเพิ่มคุยกับน้องเขาได้จ้า

อมแล้วแตก ถ้าน้องยังมีแรงอึ๊บน้องเขาได้ก็กระหนํ่าเลยจ้า ได้ 2 นํ้าเป็นปรกติจ้า

โชคดีมีทอนจ้า 
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 02:44:26 AM »

อยากไปเหมือนกัน
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 12:33:24 PM »

อิจฉาน้องจัง ได้เที่ยว ออน.แล้ว เราจะ 50 แล้วยังไม่เคยเลย รอให้เมียตายก่อน ค่อยไป ไม่อยากนอกใจเมีย
แค่ว่าวกับสาว av ก็รู้สึกผิดแล้ว แต่ถ้าเจอแจ่มๆล่ะก็ ลืมความผิดเลยล่ะกัน

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 06:04:29 PM »

อิจฉาน้องจัง ได้เที่ยว ออน.แล้ว เราจะ 50 แล้วยังไม่เคยเลย รอให้เมียตายก่อน ค่อยไป ไม่อยากนอกใจเมีย
แค่ว่าวกับสาว av ก็รู้สึกผิดแล้ว แต่ถ้าเจอแจ่มๆล่ะก็ ลืมความผิดเลยล่ะกัน

Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 05:55:59 AM »

คิดซะว่ายุคเศณฐกิจไม่ดีคับ
ช่วยครอบครัวประหยัด กับเมียไม่เสียเงินด้วยไง
ปลอดภัย มั่นใจได้ 

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
หน้า: [1] พิมพ์